บ้านพร้อมจากุซซี่ ใน ถลาง, ภูเก็ต
(มี บ้าน 202)
เชิงทะเล, ถลาง
฿96,000,000
(฿121,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ไอยรา สุรินทร์
ไอยรา สุรินทร์ (Ayara Surin) จะดีแค่ไหนหากจากที่พักของคุณสามารถชื่นชมความสวยงามของน้ำทะเลสีฟ้าครามและหาดทรายสีทองของหาดสุรินทร์ได้ตรงหน้า โครงการตั้งอยู่บนเนินเขาของเกาะสวรรค์ พร้อมต้อนรับผู้ที่หลงใหล...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
791 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.2 กม.
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สายธาร วิลล่า
เชิงทะเล, ถลาง
฿96,000,000
(฿212,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ สายธาร วิลล่า
สายธาร วิลล่า (Sai Taan Villas), วิลล่าสไตล์บาหลี ออกแบบลักษณะบ้านโดยให้บ้านล้อมรอบสระว่ายน้ำและมีอ่างจากุชชี่กลางแจ้ง บนพื้นที่ทำเลอันแสนสะดวก ติดกับโรงแรมห้าดาวลากูน่า ภูเก็ต ใกล้แหล่งร้านอาหารชั้นน...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
452 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.61 กม.
สร้างเสร็จ 2567
ประกาศให้เช่า:
฿500,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿24,773/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ตรีวนันดา
เทพกระษัตรี, ถลาง
฿107,500,000
(฿138,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ตรีวนันดา
ตรีวนันดาเป็นคอมมูนิตี้เพื่อการพักผ่อนแห่งใหม่ที่สร้างขึ้นเพื่อตอบโจทย์สำหรับคนทุกช่วงวัย ด้วยมาตรฐานด้านการดูแลสุขภาพระดับพรีเมี่ยมที่ดีที่สุดแห่งหนึ่งในเอเชีย พร้อมด้วยบริการทางการแพทย์และโภชนาการที...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
779 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿46,323/เดือน
เงินกองทุน:
฿926,459
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โบทานิก้า เดอะ วัลเลย์ (เฟส 7)
เชิงทะเล, ถลาง
฿110,100,000
฿140,130,000
(฿90,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า เดอะ วัลเลย์ (เฟส 7)
โบทานิก้า เดอะ วัลเลย์ (เฟส 7) (Botanica The Valley (Phase 7)) ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่า ที่ได้รับแรงบันดาลใจในการออกแบบมาจากสไตล์บาหลี เน้นความสวยงามที่ทันสมัย และการตกแต่งที่โดดเด่น บนทำเลเนินเขาที่ให้ผู...
Details:
5
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
1,216 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.53 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿20/เดือน
เงินกองทุน:
฿100,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ นัมมู
เชิงทะเล, ถลาง
฿115,000,000
(฿245,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ นัมมู
Banyan Tree Group ผู้เชี่ยวชาญด้านการออกแบบรีสอร์ทสุดหรูและประสบการณ์สุดพิเศษในจุดหมายปลายทางชั้นนำทั่วโลก ขอนำเสนอโอกาสที่จะทำให้ประสบการณ์อันโดดเด่นนี้เป็นส่วนหนึ่งของไลฟ์สไตล์คุณอย่างถาวร บีช เทอเร...
Details:
3
Bedroom(s)
5.5
Bathroom(s)
468 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ชายหาด 0.89 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿14,508/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
เดอะเบย์ ภูเก็ต
ป่าคลอก, ถลาง
฿120,000,000
(฿144,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะเบย์ ภูเก็ต
The Bay @ Cape Yamu ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่าที่นำเสนอความเป็นส่วนตัว พร้อมการใช้ชีวิตอย่างหรูหราภายใต้การอยู่อาศัยในโครงการ ด้วยสิทธิพิเศษที่มีอยู่อย่างจำกัด แค่เพียง 16 ยูนิตเท่านั้น มีให้เลือกตั้งแต่ 2-...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
830 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.86 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเล
Palm View
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿40,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury 7 Bedrooms Villa in Bang Tao
เชิงทะเล, ถลาง
฿120,000,000
(฿171,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿120,...
Details:
7
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.71 กม.
สร้างเสร็จ 2558
สายธาร วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง
฿120,000,000
(฿239,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ สายธาร วิลล่า
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.61 กม.
สร้างเสร็จ 2551
ประกาศให้เช่า:
฿900,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
9%
ค่าส่วนกลาง:
฿24,773/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
มานิค ฮิลล์ไซด์
ศรีสุนทร, ถลาง
฿130,000,000
(฿96,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มานิค ฮิลล์ไซด์
Manick Hillside โครงการวิลล่าส่วนตัวระดับ Luxury บนทำเลที่ตั้งอันโดดเด่น ที่รายล้อมไปด้วยธรรมชาติอันเขียวขจี สามารถมองเห็นวิวภูเขาและทะเลสาบ พร้อมให้คุณได้ใกล้ชิดกับธรรมชาติ และได้รับความเป็นส่วนตัวแล...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
1,350 ตรม.
ประมาณการค่าเช่า:
฿806,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
มานิค ฮิลล์ไซด์
ศรีสุนทร, ถลาง
฿130,000,000
(฿89,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ มานิค ฮิลล์ไซด์
Details:
6
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,450 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿13,340/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ถลาง
เชิงทะเล, ถลาง
฿145,400,000
(฿240,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ยารา เรสซิเดนซ์ แอท บันยัน ทรี ภูเก็ต
ยินดีต้อนรับสู่ บันยัน ทรี ลากูน พูล วิลล่า ตัวอย่างของการใช้ชีวิตที่หรูหราที่ฝังตัวอยู่ในสภาพแวดล้อมที่สวยงามของรีสอร์ทแบบบูรณาการของลากูน่าภูเก็ต สร้างสรรค์โดยบันยันทรี ซึ่งเป็นแบรนด์ที่ได้รับการยกย...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
604 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.38 กม.
เชิงทะเล, ถลาง
฿145,750,000
(฿110,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลย์ติน วิลล่า บางเทา
เดอะ เลย์ติน วิลล่า บางเทา ลักชัวรี่ สมาร์ทโฮม การใช้ชีวิตในจุดหมายปลายทางในฝันในภูเก็ตที่ เดอะ เลย์ติน วิลล่า โครงการที่อยู่อาศัยระดับไฮเอนด์บนทำเลทองของบางเทา เติมเต็มชีวิตส่วนตัวของคุณในเกาะส...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,325 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
คาดว่าจะเสร็จ 2569
เชิงทะเล, ถลาง
฿170,000,000
(฿339,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ แหลม สิงห์ วิลล่า
Laem Singh Villa (แหลมสิงห์ วิลล่า)โครงการบ้านเดี่ยวสุดหรู ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพใกล้หาดแหลมสิงห์ ที่มาพร้อมกับวิวแบบพาโนรามาที่งดงามของทะเลอันดามัน พร้อมให้คุณได้ใกล้ชิดธรรมชาติอย่างสูงสุดได้ที่โครงกา...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.97 กม.
สร้างเสร็จ 2549
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์
เชิงทะเล, ถลาง
฿180,000,000
฿209,000,000
(฿326,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์
Baan Thai Surin Hill (บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์) โครงการวิลล่าสุดหรูที่มาพร้อมกับสระว่ายน้ำส่วนตัวขนาดใหญ่ ที่ถูกสร้างขึ้นไว้เพื่อการพักผ่อนอย่างเต็มรูปแบบ ในบรรยากาศที่สวยงามตระการตาด้วยทัศนียภาพของอ่าวสุ...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.78 กม.
สร้างเสร็จ 2548
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ลิฟต์ส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿671,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เคป เรสซิเดนส์
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ป่าคลอก, ถลาง
฿180,000,000
(฿135,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เคป เรสซิเดนส์
The Cape Residences (เดอะ เคป เรสซิเดนท์)ผ่อนคลายไปกับท่วงทำนองของคลื่นทะเล ดื่มด่ำความสุขที่สัมผัสได้ ณ "เดอะ เคป เรสซิเดนท์" วิลล่าสุดหรู ท่ามกลางความสวยงามของทะเล หาดทราย และท้องฟ้า สุดพิเศษกับวิวพ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,330.92 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2558
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ยารา เรสซิเดนซ์ แอท บันยัน ทรี ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง
฿201,700,000
(฿215,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ยารา เรสซิเดนซ์ แอท บันยัน ทรี ภูเก็ต
Details:
5
Bedroom(s)
6.5
Bathroom(s)
938 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.38 กม.
เดอะ เคป เรสซิเดนส์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าคลอก, ถลาง
฿247,000,000
฿267,240,000
(฿217,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เคป เรสซิเดนส์
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,135 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
สุรินท์ ไฮท์
เชิงทะเล, ถลาง
฿300,000,000
(฿187,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์
โครงการ Surin Heights เป็นวิลล่าที่ตั้งอยู่บนเนินเขา ใกล้หาดสุรินทร์ เรียกได้ว่าเป็นทำเลที่อุดมสมบูรณ์แห่งหนึ่ง ของจังหวัดภูเก็ต เพราะนอกจากจะรายล้อม ไปด้วยทัศนียภาพทางทะเลที่สวยงาม ยังเต็มไปด้วยพื้นท...
Details:
11
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
1,600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.94 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
วิวทะเล
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ระเบียง
ประกาศให้เช่า:
฿2,500,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
10%
ค่าส่วนกลาง:
฿56,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
เดอะ เคป เรสซิเดนส์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ป่าคลอก, ถลาง
฿326,000,000
(฿350,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เคป เรสซิเดนส์
Details:
5
Bedroom(s)
5.5
Bathroom(s)
930 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2557
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿798,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxurious Residential Complex in Phuket for Sale
เชิงทะเล, ถลาง
฿350,000,000
(฿70,400/ตรม.)
ขายโรงแรม 34 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 34 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 4,961 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿350,000,000 (฿70,550/ตรม.)
Details:
34
Bedroom(s)
34
Bathroom(s)
4,961 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ชายหาด 0.66 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
สุรินท์ ไฮท์
เชิงทะเล, ถลาง
฿400,000,000
(฿160,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์
Details:
11
Bedroom(s)
12
Bathroom(s)
2,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.94 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
วิวทะเล
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
ประกาศให้เช่า:
฿2,350,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿87,500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เคป เรสซิเดนส์
ป่าคลอก, ถลาง
฿541,000,000
฿542,000,000
(฿204,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เคป เรสซิเดนส์
Details:
7
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
2,650 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2558
>
1
2
3
...
5
6
7
181 - 202 จาก 202 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของถลาง
เชิงทะเล
มี 397 ยูนิต
ราคา: ฿3.79M - ฿399M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ศรีสุนทร
มี 48 ยูนิต
ราคา: ฿5.49M - ฿130M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เทพกระษัตรี
มี 40 ยูนิต
ราคา: ฿5.49M - ฿113M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ป่าคลอก
มี 22 ยูนิต
ราคา: ฿9.78M - ฿541M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สาคู
มี 13 ยูนิต
ราคา: ฿14M - ฿39.7M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ไม้ขาว
มี 6 ยูนิต
ราคา: ฿13M - ฿31.9M
ทำเลที่ตั้ง
1
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿598,541,932
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿5,985,419
ราคาเริ่มต้น