บ้านพร้อมจากุซซี่ ใน เชิงทะเล, ถลาง

      (มี บ้าน 127)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลย์ติน วิลล่า บางเทา, เชิงทะเล
      เดอะ เลย์ติน วิลล่า บางเทา
      เชิงทะเล
      ฿145,750,000 (฿110,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลย์ติน วิลล่า บางเทา
      เดอะ เลย์ติน วิลล่า บางเทา ลักชัวรี่ สมาร์ทโฮม การใช้ชีวิตในจุดหมายปลายทางในฝันในภูเก็ตที่ เดอะ เลย์ติน วิลล่า  โครงการที่อยู่อาศัยระดับไฮเอนด์บนทำเลทองของบางเทา เติมเต็มชีวิตส่วนตัวของคุณในเกาะส...
      Details:
      6 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 1,325 ตรม. Property Type: วิลล่า
      คาดว่าจะเสร็จ 2569
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ แหลม สิงห์ วิลล่า, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ แหลม สิงห์ วิลล่า, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ แหลม สิงห์ วิลล่า, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ แหลม สิงห์ วิลล่า, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ แหลม สิงห์ วิลล่า, เชิงทะเล
      แหลม สิงห์ วิลล่า
      เชิงทะเล
      ฿170,000,000 (฿340,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ แหลม สิงห์ วิลล่า
      Laem Singh Villa (แหลมสิงห์ วิลล่า)โครงการบ้านเดี่ยวสุดหรู ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพใกล้หาดแหลมสิงห์ ที่มาพร้อมกับวิวแบบพาโนรามาที่งดงามของทะเลอันดามัน พร้อมให้คุณได้ใกล้ชิดธรรมชาติอย่างสูงสุดได้ที่โครงกา...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.97 กม.
      สร้างเสร็จ 2549
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์, เชิงทะเล
      บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์
      เชิงทะเล
      ฿180,000,000 ฿209,000,000 (฿327,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์
      Baan Thai Surin Hill (บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์) โครงการวิลล่าสุดหรูที่มาพร้อมกับสระว่ายน้ำส่วนตัวขนาดใหญ่ ที่ถูกสร้างขึ้นไว้เพื่อการพักผ่อนอย่างเต็มรูปแบบ ในบรรยากาศที่สวยงามตระการตาด้วยทัศนียภาพของอ่าวสุ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.78 กม.
      สร้างเสร็จ 2548
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ลิฟต์ส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿672,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ยารา เรสซิเดนซ์ แอท บันยัน ทรี ภูเก็ต, เชิงทะเล
      ยารา เรสซิเดนซ์ แอท บันยัน ทรี ภูเก็ต
      เชิงทะเล
      ฿201,700,000 (฿215,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ยารา เรสซิเดนซ์ แอท บันยัน ทรี ภูเก็ต
      ยินดีต้อนรับสู่ บันยัน ทรี ลากูน พูล วิลล่า ตัวอย่างของการใช้ชีวิตที่หรูหราที่ฝังตัวอยู่ในสภาพแวดล้อมที่สวยงามของรีสอร์ทแบบบูรณาการของลากูน่าภูเก็ต สร้างสรรค์โดยบันยันทรี ซึ่งเป็นแบรนด์ที่ได้รับการยกย...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6.5 Bathroom(s) 938 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.38 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์, เชิงทะเล
      สุรินท์ ไฮท์
      เชิงทะเล
      ฿300,000,000 (฿187,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์
      โครงการ Surin Heights เป็นวิลล่าที่ตั้งอยู่บนเนินเขา ใกล้หาดสุรินทร์ เรียกได้ว่าเป็นทำเลที่อุดมสมบูรณ์แห่งหนึ่ง ของจังหวัดภูเก็ต เพราะนอกจากจะรายล้อม ไปด้วยทัศนียภาพทางทะเลที่สวยงาม ยังเต็มไปด้วยพื้นท...
      Details:
      11 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 1,600 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2549
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ระเบียง
      ประกาศให้เช่า:฿2,500,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 10%
      ค่าส่วนกลาง: ฿56,000/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายโรงแรม 34 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      ขายโรงแรม 34 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      ขายโรงแรม 34 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      ขายโรงแรม 34 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 34 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      Luxurious Residential Complex in Phuket for Sale
      เชิงทะเล
      ฿350,000,000 (฿70,500/ตรม.)
      ขายโรงแรม 34 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 34 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 4,961 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿350,000,000 (฿70,550/ตรม.)
      Details:
      34 Bedroom(s) 34 Bathroom(s) 4,961 ตรม. Property Type: โรงแรม
      ชายหาด 0.66 กม.
      กำลังก่อสร้าง
      วิวภูเขา
      วิวทะเลบางส่วน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ยิมส่วนตัว
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์, เชิงทะเล
      สุรินท์ ไฮท์
      เชิงทะเล
      ฿400,000,000 (฿160,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์
      Details:
      11 Bedroom(s) 12 Bathroom(s) 2,500 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2549
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ยิมส่วนตัว
      ประกาศให้เช่า:฿2,350,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      ค่าส่วนกลาง: ฿87,500/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      121 - 127 จาก 127 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. เชิงทะเล

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของเชิงทะเล

      เพย์ลา ภูเก็ต บางเทา
      เพย์ลา ภูเก็ต บางเทา
      มี 173 ยูนิต
      ราคา: ฿7.21M - ฿8.51M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
      ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
      มี 25 ยูนิต
      ราคา: ฿6.49M - ฿24.3M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
      ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
      มี 20 ยูนิต
      ราคา: ฿8.17M - ฿30.2M
      ดูข้อมูลโครงการ
      บัลโค บางเทา บีช
      บัลโค บางเทา บีช
      มี 20 ยูนิต
      ราคา: ฿45.6M - ฿76.6M
      ดูข้อมูลโครงการ
      โซล มิโอ เรสซิเดนซ์
      โซล มิโอ เรสซิเดนซ์
      มี 11 ยูนิต
      ราคา: ฿38.3M - ฿40.4M
      ดูข้อมูลโครงการ
      วลัย ลายัน
      วลัย ลายัน
      มี 11 ยูนิต
      ราคา: ฿26.5M - ฿78M
      ดูข้อมูลโครงการ
      โบทานิก้า เดอะ วัลเลย์ (เฟส 7)
      โบทานิก้า เดอะ วัลเลย์ (เฟส 7)
      มี 9 ยูนิต
      ราคา: ฿64M - ฿165M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ รีเจนต์ บางเทา
      เดอะ รีเจนต์ บางเทา
      มี 8 ยูนิต
      ราคา: ฿4.32M - ฿18.1M
      ดูข้อมูลโครงการ