• เชียงใหม่

      ขายบ้าน 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา

      (มี บ้าน 10)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ไฮโกรฟ วิลล่า
      มีบ้าน 6
      ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า
      มีบ้าน 2
      มาบประชัน การ์เด้น
      มีบ้าน 1
      ซีโดน่า วิลล่า 1
      มีบ้าน 1
      นทีกานต์ ปาร์ค วิว
      มีบ้าน 1
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ นทีกานต์ ปาร์ค วิว , โป่ง
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ นทีกานต์ ปาร์ค วิว , โป่ง
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ นทีกานต์ ปาร์ค วิว , โป่ง
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ นทีกานต์ ปาร์ค วิว , โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ นทีกานต์ ปาร์ค วิว , โป่ง
      นทีกานต์ ปาร์ค วิว
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      โป่ง
      ฿9,000,000 ฿12,000,000 (฿22,500/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ นทีกานต์ ปาร์ค วิว
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นทีกานต์ ปาร์ค วิว บนทำเลของ โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿9...
      Details:
      6 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า, โป่ง
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า, โป่ง
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า, โป่ง
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า, โป่ง
      ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า
      โป่ง
      ฿16,500,000 (฿43,400/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 380 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า บนทำเลของ โป่ง, พัทยา และมีกำหนดก่อสร้างแล้วเสร็จใน เดือนหลังทำ...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 380 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      Office
      ที่จอดรถ
      ห้องเก็บไวน์
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      ประกาศให้เช่า:฿180,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 13%
      ค่าส่วนกลาง: ฿6,720/เดือน
      เงินกองทุน: ฿168,000
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศบ้านใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล โป่ง, พัทยา
    • ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ มาบประชัน การ์เด้น, โป่ง
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ มาบประชัน การ์เด้น, โป่ง
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ มาบประชัน การ์เด้น, โป่ง
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ มาบประชัน การ์เด้น, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ มาบประชัน การ์เด้น, โป่ง
      มาบประชัน การ์เด้น
      โป่ง
      ฿17,789,474 (฿46,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ มาบประชัน การ์เด้น
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 382 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มาบประชัน การ์เด้น บนทำเลของ โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿17,...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 382 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      Townhouse for Sale in Bang Lamung
      โป่ง
      ฿17,900,000 (฿44,800/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สนามกอล์ฟ 1.03 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      สามารถเสนอราคาที่ต้องการ โดยตรงไปหาเจ้าของในทันที
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ ไฮโกรฟ วิลล่า, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ ไฮโกรฟ วิลล่า, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ ไฮโกรฟ วิลล่า, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ ไฮโกรฟ วิลล่า, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ ไฮโกรฟ วิลล่า, โป่ง
      ไฮโกรฟ วิลล่า
      โป่ง
      ฿19,950,000 ฿24,950,000 (฿40,800/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ ไฮโกรฟ วิลล่า
      Highgrove Villas – มาตรฐานใหม่แห่งการใช้ชีวิตหรูหราในพัทยายินดีต้อนรับสู่ Highgrove Villas ซึ่งเป็นคอลเลกชันวิลล่าสีขาวคลาสสิกทันสมัยจำนวน 7 หลังในทำเลทองของพัทยาตะวันออก พัฒนาโดยบริษัท LDA Thai...
      Details:
      6 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 489 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      Luxury Modern Pool Villa with view on Mabprachan lake
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      โป่ง
      ฿22,900,000 (฿61,100/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 375 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿22,900,00...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 375 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวทะเลสาป
      วิวโล่งๆ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ดูบ้านจริงออนไลน์ ด้วยวิดีโอทัวร์
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      House Mabprachan Lake
      โป่ง
      ฿25,000,000 (฿119,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 210 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿25,000,000 (฿119,048/ตรม.)
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 210 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชานบ้าน
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ ซีโดน่า วิลล่า 1, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ ซีโดน่า วิลล่า 1, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ ซีโดน่า วิลล่า 1, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ ซีโดน่า วิลล่า 1, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ ซีโดน่า วิลล่า 1, โป่ง
      ซีโดน่า วิลล่า 1
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      โป่ง
      ฿29,500,000 (฿71,300/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ ซีโดน่า วิลล่า 1
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 414 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซีโดน่า วิลล่า 1 บนทำเลของ โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราค...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 414 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า, โป่ง
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า, โป่ง
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า, โป่ง
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า, โป่ง
      ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า
      โป่ง
      ฿40,800,000 (฿77,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า
      Palm Lakeside Villa โครงการบ้านสไตล์โมเดิร์น ที่ผสมผสานการออกแบบที่ทันสมัย ให้เข้ากับบรรยากาศเมืองร้อนได้อย่างลงตัว ทั้งนี้โครงการตั้งอยู่ใกล้อ่างเก็บน้ำมาบประชัน และยังตั้งอยู่ในย่านชานเมือง ที่ไม่ไก...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 523.50 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2563
      ชั้น 1
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      ประมาณการค่าเช่า:฿319,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 9%
      ค่าส่วนกลาง: ฿9,600/เดือน
      เงินกองทุน: ฿240,000
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      Impressive Estate For Sale in Bang Lamung
      โป่ง
      ฿49,995,000 (฿33,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿49,995,000 (฿33,330/ตรม.)
      Details:
      6 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 1,500 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสระว่ายน้ำ
      อ่างอาบน้ำ
      ที่จอดรถ
      ห้องนอน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน โป่ง

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      • 1
      1 - 10 จาก 10 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. โป่ง

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของโป่ง

      ไฮโกรฟ วิลล่า
      ไฮโกรฟ วิลล่า
      มี 6 ยูนิต
      ราคา: ฿19.9M - ฿34.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า
      ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿16.5M - ฿40.8M
      ดูข้อมูลโครงการ
      มาบประชัน การ์เด้น
      มาบประชัน การ์เด้น
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿17.8M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ซีโดน่า วิลล่า 1
      ซีโดน่า วิลล่า 1
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿29.5M
      ดูข้อมูลโครงการ
       นทีกานต์ ปาร์ค วิว
      นทีกานต์ ปาร์ค วิว
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿9M
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในโป่ง

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก