เชียงใหม่
ขายบ้าน 5 ห้องนอน ใน พัทยา
(มี บ้าน 216)
ดูรูปทั้งหมด
5 Bedroom Luxury Pool Villa in Pratumnak – Premium Location
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บางละมุง, พัทยา
฿100,000,000
(฿62,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿100,000,000 (฿62,500/ตรม.)
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,600 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
นอร์ทพอยท์
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
นาเกลือ, พัทยา
฿120,000,000
(฿300,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์
จบทุกการค้นหาไปกับคอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา คอนโดที่สูงและโดดเด่นที่สุดในย่านนี้ เป็นอย่างอื่นไปไม่ได้นอกจาก "นอร์ทพอยท์" ที่ไม่เพียงแต่มาพร้อมวิวทะเลสุดอลังการเท่านั้น ยังให้บริการสิ่งอำนวยควา...
Details:
5
Bedroom(s)
5.5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 0.38 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 46
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ประกาศให้เช่า:
฿250,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿24,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Beachfront Villa in Prime Pattaya Location
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางละมุง, พัทยา
฿165,000,000
(฿665,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 248 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿165,000,000 (฿665,323/ตรม.)
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
248 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
House Sea view with private pool in Pattaya
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
นาเกลือ, พัทยา
฿240,000,000
(฿563,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 426 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿240,000,000 (฿563,380/ตรม.) หรือทำสัญญา...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
426 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.4 กม.
วิวทะเล
วิวเมือง
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
นอร์ทชอร์ พัทยา
นาเกลือ, พัทยา
฿350,000,000
(฿366,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา
Northshore Pattaya คอนโดสุดหรู ตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์คนรุ่นใหม่ ใกล้แหล่งช้อปปิ้ง สถานบันเทิง และสถานที่ท่องเที่ยวที่มีชื่อเสียงของพัทยา โดดเด่นด้วยทำเลที่ตั้งติดริมชายหาด มองเห็นวิวทะเลและเมืองพัทยาได้อย่...
Details:
5
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
954 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 2.64 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
ชั้น 29
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
จากุซซี่
ค่าส่วนกลาง:
฿42,930/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อสงไขย
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา
฿385,000,000
(฿132,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ อสงไขย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,918 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อสงไขย บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และมีกำหนดก่อสร้างแล้วเสร็จใน เดือนหลังทำสัญญาซ...
Details:
5
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
2,918 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.91 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
6
7
8
211 - 216 จาก 216 ยูนิต
ไทย