• เชียงใหม่

      ขายบ้าน 5 ห้องนอน ใน ขอนแก่น

      (มี บ้าน 8)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      เมืองขอนแก่น
      มีบ้าน 8
      ขายตึกทั้งหมด 5 ห้องนอน ใน ท่าพระ, ขอนแก่น, ท่าพระ, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      Land for sale with buildings (commercial buildings)
      ท่าพระ, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ฿2,800,000 (฿13,400/ตรม.)
      ขายตึกทั้งหมด 5 ห้องนอน ใน ท่าพระ, ขอนแก่น
      ขายที่ดิน 81 ตรว พร้อมอาคาร 256 ตรม มีอาคารเพื่อการค้าขาย 2 ห้องมีผู้เช้า ทั้ง 2 ห้อง ห้องเช้ารายเดีอน 5 ห้อง ทำเลมีไฟฟ้า น้ำำปะปา ถนนทางหลวงชนบท(ระหว่างถนนมิตรภาพ-ถนนสาย 208)อยู่ใกล้ปั๊มปตทใกล้เ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 208 ตรม. Property Type: ตึกทั้งหมด
      สร้างเสร็จ 2557
      วิวเมือง
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน เมืองเก่า, ขอนแก่น, เมืองเก่า, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      5 Bedrooms House For Sale in Mueang Khon Kaen
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เมืองเก่า, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ฿4,800,000 (฿20,800/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน เมืองเก่า, ขอนแก่น
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 230 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองเก่า, ขอนแก่น ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿4,800,000 (฿20,870/ตรม.)
      Details:
      5 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 230 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ตลาด 3.43 กม.
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศบ้านใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล ขอนแก่น
    • ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน โคกสี, ขอนแก่น, โคกสี, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน โคกสี, ขอนแก่น, โคกสี, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ดูรูปทั้งหมด
      5 Bedroom House for sale in Khon Kaen
      โคกสี, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ฿6,000,000 (฿15,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน โคกสี, ขอนแก่น
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล โคกสี, ขอนแก่น และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา...
      Details:
      5 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      โรงพยาบาล 20.09 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      ระเบียง
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน ศิลา, ขอนแก่น, ศิลา, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      Stunning 2 Storey House in Mueang Khon Kaen
      ศิลา, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ฿6,200,000 (฿31,300/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน ศิลา, ขอนแก่น
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 198 ตรม. อยู่ในทำเล ศิลา, ขอนแก่น และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา...
      Details:
      5 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 198 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2562
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เราตรวจสอบทุกยูนิตที่ฝากขายว่ามีอยู่จริง โดยเจ้าของบ้านตัวจริง
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน บ้านเป็ด, ขอนแก่น, บ้านเป็ด, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      A large garden house in Khon Kaen city area, corner plot with road access on 3 sides.
      บ้านเป็ด, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ฿10,900,000 (฿10,100/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน บ้านเป็ด, ขอนแก่น
      บ้านสวนหลังใหญ่ในเขตเมืองขอนแก่น แปลงหัวมุมติดถนน 3 ด้าน เป็นส่วนตัว สวนสวยรอบบ้าน ทุกห้องมีระเบียงและเห็นวิวสวน ตรงข้ามสระน้ำ ไม้สักจากลาวเกือบทั้งหลัง เฟอร์ครบครัน ร่มรื่น เงียบสงบ เดินทางสะดวกมาก&n...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 1,075.20 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสวน
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ใน ในเมือง, ขอนแก่น, ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      Commercial building, 2 lots, 5 floors, very good location, in the heart of Khon Kaen city.
      ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ฿14,000,000 (฿99,300/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ใน ในเมือง, ขอนแก่น
      อาคารพาณิชย์ 2ล็อค 5ชั้น ทำเลดีมาก ใจกลางเมืองขอนแก่น ปรับปรุงไว้แล้ว ติดถนนเส้นหลัก(ถนนหน้าเมืองตัดถนนศรีจันทร์) ใกล้ รร.พลูแมน รร.เจริญธานี เมืองขอนแก่น=...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 140.80 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      วิวเมือง
      ดาดฟ้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      Commercial building, 2 lots, 5 floors, very good location, in the heart of Khon Kaen city, renovated
      ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ฿14,000,000 (฿99,900/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ใน ในเมือง, ขอนแก่น
      อาคารพาณิชย์ 2ล็อค 5ชั้น ทำเลดีมาก ใจกลางเมืองขอนแก่น ปรับปรุงไว้แล้ว ติดถนนเส้นหลัก(ถนนหน้าเมืองตัดถนนศรีจันทร์) ใกล้ รร.พลูแมน รร.เจริญธานี เมืองขอนแก่น =============================================...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      วิวเมือง
      ดาดฟ้า
      Large garden house in Khon Kaen city area, corner plot with road access on 3 sides
      บ้านเป็ด, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ฿14,500,000 (฿13,500/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน บ้านเป็ด, ขอนแก่น
      บ้านสวนหลังใหญ่ในเขตเมืองขอนแก่น แปลงหัวมุมติดถนน 3 ด้าน เป็นส่วนตัว สวนสวยรอบบ้าน ทุกห้องมีระเบียงและเห็นวิวสวน ตรงข้ามสระน้ำ ไม้สักจากลาวเกือบทั้งหลัง เฟอร์คร...
      Details:
      วิวเมือง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • 1
      1 - 8 จาก 8 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ขอนแก่น

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของขอนแก่น

      เมืองขอนแก่น
      เมืองขอนแก่น
      มี 8 ยูนิต
      ราคา: ฿2.8M - ฿14.5M

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในขอนแก่น คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในขอนแก่น

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดบ้าน ใน ขอนแก่น ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ขอนแก่น

      ราคาขายเฉลี่ยใน ขอนแก่น อยู่ที่ประมาณ ฿3,490,000 ราคาขายเฉลี่ยใน ขอนแก่น อยู่ที่ประมาณ ฿3,490,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ขอนแก่น อยู่ที่ ฿40,100 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ขอนแก่น อยู่ที่ ฿40,100 ขณะนี้ใน ขอนแก่น มี 8 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน ขอนแก่น มี 8 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ บ้าน แยกตามจำนวนห้องนอนใน ขอนแก่น

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย สตูดิโอ (ดูบ้านทั้ง 8 ยูนิต) ฿3,710,000 1 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 18 ยูนิต) ฿5,790,000 2 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 46 ยูนิต) ฿2,770,000 3 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 75 ยูนิต) ฿3,640,000 4 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 27 ยูนิต) ฿7,230,000

      ภาพรวมของ บ้าน ใน ขอนแก่น

      ขอนแก่น เป็นจังหวัดขนาดใหญ่ มีพื้นที่ทั้งหมดจำนวน 10,610 ตารางกิโลเมตร พื้นที่แนวเขตติตต่อกับหลายจังหวัด ซึ่งมีจำนวนอำเภออยู่ 26 อำเภอ ซึ่งประชากรใน ขอนแก่น ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 1,802,872 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 887,501 คน และผู้หญิง จำนวน 915,371 คน และถ้าลองเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว ก็จะเห็นได้ว่ามีความหนาแน่นมาก ของประชากรในจังหวัด เพราะมีตัวเลขของอัตราความหนาแน่นประชากรมาก อยู่ที่ 170 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร

      ทางด้านราคาขายบ้าน โดยเฉลี่ยในพื้นที่ ขอนแก่น นั้นอยู่ในราคาประมาณ ฿11,100,000 บาท ซึ่งถือว่าเป็นราคาที่ค่อนข้างสูง โดยส่วนมากเป็นบ้าน ระดับ Luxury การก่อสร้างเป็นเอกลักษณ์เฉพาะ มีจำนวนยูนิตที่ไม่มาก เพราะต้องการความเป็นส่วนตัวสูง การแข่งขันในตลาดค่อนข้างต่ำ เหมาะสมกับผู้ที่มีรายได้สูง หรือเจ้าของธุรกิจ โดยมักมองหาบ้านลักษณะนี้ เพื่อตอบโจทย์ด้านคุณภาพ สังคม ความปลอดภัย และสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ที่อยู่ในระดับสูง ในด้านของราคาต่อตารางเมตรนั้น เรียกได้ว่าอยู่ในระดับสูงเลยทีเดียว สะท้อนไปยังเรื่องของทำเลการก่อสร้างได้อย่างชัดเจน ว่าส่วนใหญ่มี บ้าน ที่ตั้งอยู่ในทำเลที่ดี เหมาะสมกับการอยู่อาศัย เนื่องจากสามารถเข้าถึง สถานที่สำคัญต่างๆได้อย่างสะดวก หรือวิวที่ได้รับก็ดี ส่วนใหญ่อาจจะอยู่ใจกลางเมือง หรือ ไพร์ม โลเคชั่น อื่นๆ ด้วยราคา ฿79,400 บาทต่อตารางเมตร สามารถบอกได้อีกว่าการก่อสร้างนั้น ใช้วัสดุที่ดีมีคุณภาพมาก รวมถึงการดีไซน์ที่โดดเด่น เป็นเอกลักษณ์อย่างแน่นอน โดยใน Klung Baan ณ เวลานี้ มีจำนวนประกาศขาย ทั้งหมด 579 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้าน ใน ขอนแก่น

      เรามีบ้าน กว่า 579 ยูนิต ที่ประกาศในทำเล ขอนแก่น ซึ่งโดยส่วนใหญ่ จะเป็นโครงการประเภท บ้าน ซึ่งเรานำ 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยมจากผู้สนใจซื้อ ที่เข้ามาค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด ดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U6005604 - COUNTRY VILLA FOR SALE ขนาด 4 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. ราคา ฿3,700,000
      • 2. เลขที่ยูนิต: U6012290 - Private Modern Tropical Estate with Pool – Khon Kaen ขนาด 7 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. ราคา ฿50,000,000