• เชียงใหม่

      ขายบ้าน 4 ห้องนอน ใกล้ วัดชัยมงคล, ช้างคลาน

      (มี บ้าน 8)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      คิวเฮ้าส์ วิลล่า นครพิงค์
      มีบ้าน 1
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      Newly Renovated Townhome in Chang Khlan
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ช้างคลาน
      ฿4,890,000 (฿30,500/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. อยู่ในทำเล ช้างคลาน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿4,890,000 (฿30,563/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 160 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      4 Storey Townhouse in Center of Chiang Mai for Sale
      ช้างคลาน
      ฿7,500,000 ฿8,800,000 (฿31,200/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่
      อาคารพาณิชย์ 1 คูหา ใจกลางเมืองเชียงใหม่ 92/24 ถ.ศรีดอนชัย (ข้างโรงแรมเชียงใหม่พลาซ่า) ต.ช้างคลาน อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่ 4 ชั้น รวมเนื้อที่กว่า 21.6 ตรว. พื้นที่ใช้สอย 240 ตรม. 4 ห้องนอน 3 ห้องน...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 240 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ตลาด 1.14 กม.
      สร้างเสร็จ 2529
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศบ้านใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล วัดชัยมงคล, ช้างคลาน
    • ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      Townhouse in Santitham for Sale
      ช้างคลาน
      ฿7,900,000 (฿25,900/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 304 ตรม. อยู่ในทำเล ช้างคลาน, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2552 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 304 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      โรงพยาบาล 0.69 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ คิวเฮ้าส์ วิลล่า นครพิงค์, วัดเกต
      คิวเฮ้าส์ วิลล่า นครพิงค์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      วัดเกต
      ฿11,000,000 ฿11,990,000 (฿42,400/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ คิวเฮ้าส์ วิลล่า นครพิงค์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 259 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ คิวเฮ้าส์ วิลล่า นครพิงค์ บนทำเลของ วัดเกต, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค...
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 259 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2560
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ช้างม่อย, เชียงใหม่, ช้างม่อย
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ช้างม่อย, เชียงใหม่, ช้างม่อย
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ช้างม่อย, เชียงใหม่, ช้างม่อย
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ช้างม่อย, เชียงใหม่, ช้างม่อย
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ช้างม่อย, เชียงใหม่, ช้างม่อย
      Shophouse for Sale, in Warorot Market zone.
      ช้างม่อย
      ฿16,500,000 (฿132,000/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ช้างม่อย, เชียงใหม่
      ขาย ตึกแถว อาคารพาณิชย์ 2 ชั้น โซนตลาดวโรรส ก่อนถึงโรงพยาบาลเทศบาล เชียงใหม่ ติดต่อ คุณ ปิงปิง 0958794415   ขนาดที่ดิน 15 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 125 ตารางเมตร รวมชั้นลอย หน้ากว้าง 4.5 เมตร ลึก 12...
      Details:
      4 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 125 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      ตลาด 0.19 กม.
      ระเบียง
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน วัดเกต, เชียงใหม่, วัดเกต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน วัดเกต, เชียงใหม่, วัดเกต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน วัดเกต, เชียงใหม่, วัดเกต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน วัดเกต, เชียงใหม่, วัดเกต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน วัดเกต, เชียงใหม่, วัดเกต
      2 Houses on Wat Ket for Sale
      วัดเกต
      ฿30,000,000 (฿104,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน วัดเกต, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 288 ตรม. อยู่ในทำเล วัดเกต, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2543 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ร...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 288 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สถานีรถไฟ 0.55 กม.
      สร้างเสร็จ 2543
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      จองยูนิตที่ต้องการง่ายๆ ปลอดภัย ผ่านระบบออนไลน์ของเรา กับระบบการชำระเงิน ที่เชื่อถือได้ ความปลอดภัยระดับสากล
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      Unique Half-Storey Home with Business-Ready Space
      ช้างคลาน
      ฿48,000,000 (฿120,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล ช้างคลาน, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿4...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน
      Old Shophouse 2 Floors Tha Phae Area
      ช้างคลาน
      ฿59,000,000 (฿341,000/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 172.50 ตรม. อยู่ในทำเล ช้างคลาน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ ได้ที่ราคา ฿59,000,000 (฿342,029/ตรม.) หรือ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 172.50 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      โรงพยาบาล 0.69 กม.
      วิวเมือง
      ระเบียง
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 8 จาก 8 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. เมืองเชียงใหม่
      4. ช้างคลาน
      5. วัดชัยมงคล

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของวัดชัยมงคล

      คิวเฮ้าส์ วิลล่า นครพิงค์
      คิวเฮ้าส์ วิลล่า นครพิงค์
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿11M

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในวัดชัยมงคล คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในวัดชัยมงคล

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดบ้าน ใน วัดชัยมงคล ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ วัดชัยมงคล

      ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ วัดชัยมงคล อยู่ที่ประมาณ ฿8,730,000 ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ วัดชัยมงคล อยู่ที่ประมาณ ฿8,730,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ วัดชัยมงคล อยู่ที่ ฿88,600 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ วัดชัยมงคล อยู่ที่ ฿88,600 ขณะนี้ใน วัดชัยมงคล มี 8 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน วัดชัยมงคล มี 8 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ บ้าน แยกตามจำนวนห้องนอนใน วัดชัยมงคล

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย สตูดิโอ (ดูบ้านทั้ง 6 ยูนิต) ฿1,860,000 1 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 48 ยูนิต) ฿6,780,000 2 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 15 ยูนิต) ฿13,700,000 3 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 12 ยูนิต) ฿12,600,000 4 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 8 ยูนิต) ฿23,000,000