• เชียงใหม่

      ขายบ้าน 4 ห้องนอน ใน หนองแก, หัวหิน

      (มี บ้าน 68)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน หนองแก, หัวหิน, หนองแก
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน หนองแก, หัวหิน, หนองแก
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน หนองแก, หัวหิน, หนองแก
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน หนองแก, หัวหิน, หนองแก
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน หนองแก, หัวหิน, หนองแก
      Orchid Grand Estate – A Rare Luxury Villa in Prime Hua Hin
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      หนองแก
      ฿45,000,000 (฿77,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน หนองแก, หัวหิน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 580 ตรม. อยู่ในทำเล หนองแก, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2547 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿45,000...
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 580 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2547
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านนับคลื่น, หนองแก
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านนับคลื่น, หนองแก
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านนับคลื่น, หนองแก
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านนับคลื่น, หนองแก
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านนับคลื่น, หนองแก
      บ้านนับคลื่น
      หนองแก
      ฿45,000,000 (฿170,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านนับคลื่น
      พบกับคอนโดมิเนียมหรูที่จะเติมเต็มการพักผ่อนของคุณ และนำพาคุณหลีกหนีจากความวุ่นวาย ให้ความเป็นส่วนตัวและเงียบสงบที่ Baan Nub Kluen (บ้านนับคลื่น) คอนโดติดทะเลในสไตล์ Coastal Village ออกแบบอย่างร่วมสมัย...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 264 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.07 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวสวน
      เข้าถึงชายหาดได้
      ระเบียง
      อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เบลวิด้า เอสทาเทส หัวหิน, หนองแก
      เบลวิด้า เอสทาเทส หัวหิน
      หนองแก
      ฿49,500,000 (฿72,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เบลวิด้า เอสทาเทส หัวหิน
      เบลวิด้า เอสทาเทส หัวหิน  วิลล่าสุดลักซ์ชัวรี่ ที่ออกแบบได้เป็นเอกลักษณ์สไตล์ไทยแท้ ตั้งอยู่บนทำเลที่ดีที่สุดในหัวหิน มอบประสบการณ์ความเงียบสงบอย่างแท้จริง และสามารถเป็นที่พักผ่อนเพื่อหาแรงบันดาล...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 679 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.63 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      วิวทะเล
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿126,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      ค่าส่วนกลาง: ฿27,330,952/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านปะการังสีส้ม, หนองแก
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านปะการังสีส้ม, หนองแก
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านปะการังสีส้ม, หนองแก
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านปะการังสีส้ม, หนองแก
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านปะการังสีส้ม, หนองแก
      บ้านปะการังสีส้ม
      หนองแก
      ฿55,000,000 (฿297,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านปะการังสีส้ม
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 185 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านปะการังสีส้ม บนทำเลของ หนองแก, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งค...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 185 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.29 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวสวนสาธารณะ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ระเบียง
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเฉลียงลม, หนองแก
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเฉลียงลม, หนองแก
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเฉลียงลม, หนองแก
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเฉลียงลม, หนองแก
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเฉลียงลม, หนองแก
      บ้านเฉลียงลม
      หนองแก
      ฿65,000,000 (฿245,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเฉลียงลม
      Baan Chalianglomสัมผัสประสบการณ์การพักอาศัยสุดพิเศษกับ บ้านเฉลียงลม โครงการบ้านเดี่ยวสุดหรูหนึ่งเดียวในหัวหิน ที่ให้คุณเพลิดเพลินไปกับบรรยากาศริมชายหาดได้ในก้าวเดียว ด้วยทำเลที่ตั้งติดกับชายหาด ในคุณต...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 265 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 3.99 กม.
      สร้างเสร็จ 2531
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด ขาว, หนองแก
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด ขาว, หนองแก
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด ขาว, หนองแก
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด ขาว, หนองแก
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด ขาว, หนองแก
      บ้าน ปลาย หาด ขาว
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      หนองแก
      ฿65,000,000 (฿163,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด ขาว
      บ้านปลายหาดขาว (Baan Plai Haad Kao) เป็นคอนโดแบบแนวราบหรือ low-rise ได้รับการออกแบบอย่างเรียบง่าย ใส่ใจในรายละเอียด เน้นความพิถีพิถันในการเลือกใช้วัสดุอุปกรณ์ที่มีคุณภาพและได้มาตรฐาน ภายในห้องพักตกแต่...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 15 ส.ค. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿165,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เซรีนวิลล่า, หนองแก
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เซรีนวิลล่า, หนองแก
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เซรีนวิลล่า, หนองแก
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เซรีนวิลล่า, หนองแก
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เซรีนวิลล่า, หนองแก
      เซรีนวิลล่า
      หนองแก
      ฿65,910,400 (฿83,400/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เซรีนวิลล่า
      Serene Exclusive Villa คือโครงการวิลล่าพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัวสไตล์โมเดิร์นทรอปิคอลระดับลักชัวรี ที่ได้รับการยอมรับในระดับนานาชาติจาก International Property Awards ด้วยการคว้ารางวัลอันทรงเกียรติถึง 2 ส...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 790 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2569
      วิวทะเล
      Palm View
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      บาร์เครื่องดื่ม
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿22,774/เดือน
      เงินกองทุน: ฿500,000
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเฉลียงลม, หนองแก
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเฉลียงลม, หนองแก
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเฉลียงลม, หนองแก
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเฉลียงลม, หนองแก
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเฉลียงลม, หนองแก
      บ้านเฉลียงลม
      หนองแก
      ฿79,000,000 (฿263,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเฉลียงลม
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 3.99 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      61 - 68 จาก 68 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ประจวบคีรีขันธ์
      3. หัวหิน
      4. หนองแก

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหนองแก

      โบทานิกา ลักชัวรี หัวหิน
      โบทานิกา ลักชัวรี หัวหิน
      มี 14 ยูนิต
      ราคา: ฿23.8M - ฿29.6M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิสนีย์ 1 หัวหิน - เขาเต่า
      ดิสนีย์ 1 หัวหิน - เขาเต่า
      มี 8 ยูนิต
      ราคา: ฿12.9M - ฿15.4M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะสกาย 126
      เดอะสกาย 126
      มี 7 ยูนิต
      ราคา: ฿11.2M - ฿14.2M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดีเทล เขาเต่า หัวหิน
      ดีเทล เขาเต่า หัวหิน
      มี 7 ยูนิต
      ราคา: ฿21.7M - ฿28.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      บลิสโฮมส์ เขาเต่า
      บลิสโฮมส์ เขาเต่า
      มี 6 ยูนิต
      ราคา: ฿26.9M - ฿31.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เบลวิด้า เอสทาเทส หัวหิน
      เบลวิด้า เอสทาเทส หัวหิน
      มี 5 ยูนิต
      ราคา: ฿17.9M - ฿98.5M
      ดูข้อมูลโครงการ
      มาราเกซ เรสซิเดนซ์
      มาราเกซ เรสซิเดนซ์
      มี 5 ยูนิต
      ราคา: ฿17M - ฿25M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะรอยัล ปริ๊นเซส คอนโดมิเนียม
      เดอะรอยัล ปริ๊นเซส คอนโดมิเนียม
      มี 5 ยูนิต
      ราคา: ฿16.4M - ฿45M
      ดูข้อมูลโครงการ
      มาลิบู เขา เต่า
      มาลิบู เขา เต่า
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿20M - ฿25M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะสกาย (เขาเต่า)