เชียงใหม่
ขายบ้าน 3 ห้องนอน ใน ไทย
(มี บ้าน 11,473)
ดูรูปทั้งหมด
Single Detached House for Sale/Rent in Mueang Si Sa Ket
โพธิ์, เมืองศรีสะเกษ, ศรีสะเกษ, ไทย
฿2,400,000
(฿2,840/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน โพธิ์, ศรีสะเกษ
บ้านเดี่ยว ชั้นเดียว 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ (พท. 2 งาน) มีห้องครัว มีแอร์ ใกล้เมืองศรีสะเกษ เดินทางสะดวก ห่างตลาดยูเทินร์นประมาณ 2 กม.
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
843 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สวนสาธารณะ 221.02 กม.
สร้างเสร็จ 2552
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale in Hua Hin Soi Bonkai 10
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿2,400,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหิน, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿2,400,000 (฿20,000/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
โรงพยาบาล 1.4 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Single House near The Irrigation Canal Road
น้ำแพร่, หางดง, เชียงใหม่, ไทย
฿2,400,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
มีพื้นที่รอบบ้านสำหรับปลูกผัก หรือต่อเติม
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
โรงพยาบาล 1.27 กม.
สร้างเสร็จ 2563
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษาทาวน์ เน็กซ์ ลอฟท์ ปิ่นเกล้า-สาย 4
กระทุ่มล้ม, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿2,400,000
(฿20,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาทาวน์ เน็กซ์ ลอฟท์ ปิ่นเกล้า-สาย 4
พิกัด : พฤกษาทาวน์เน็กซ์ ปิ่นเกล้า สาย4 ต.กระทุ่มล้ม อ.สามพราน จ.นครปฐม . รายละเอียด : - ทาวน์เฮ้าส์ หลังกลาง 18.1 ตรว. - 3 นอน 2 น้ำ ต่อเติมครัวเรียบร้อย - หน้าบ้านหันทิศใต้ จอดรถในบ้านได้ - บ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
116 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿12,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,200/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
3 Bedrooms 2 Bathrooms for Sale in Hin Lek Fai Hua Hin
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿2,400,000
(฿13,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
บ้านพร้อมเข้าอยู่ พื้นที่ส่วนตัว
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
176 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
โรงเรียน 2.43 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
เข้าถึงชายหาดได้
ดูรูปทั้งหมด
โนวา อาร์ท ประชาอุทิศ
ทุ่งครุ, ทุ่งครุ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿2,400,000
(฿17,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ โนวา อาร์ท ประชาอุทิศ
ขายบ้านใหม่ทาวน์โฮม สวย สะอาด ไม่เคยเข้าอยู่ หน้ากว้าง 5.5 เมตร จอดรถได้ 2 คัน หมู่บ้านมีรปภ. ดูแลความปลอดภัยและมี key card เข้าออกประตูหมู่บ้าน, มีสระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ส่วนหย่อม, สนามเด็กเล่น ที่บ้านฉ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
135 ตรม.
บ้านดู่, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿2,408,000
(฿17,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ โอเคทาวน์ เชียงราย
บ้านเดี่ยวชั้นเดียวสไตล์นอร์ดิก อำเภอเมืองเชียงราย ตั้งอยู่บนถนนบายพาสตะวันตก ใกล้บิ๊กซี แม็คโคร จองวันนี้รับส่วนลดของแถม 250,000 บาท พร้อมบรรยากาศสุดแสนพิเศษ วิวสวย อากาศดี เงียบส...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
141 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2565
วิวเมือง
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษาวิลล์ 71/1 แหลมฉบัง-บางละมุง
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿2,415,000
(฿17,200/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาวิลล์ 71/1 แหลมฉบัง-บางละมุง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พฤกษาวิลล์ 71/1 แหลมฉบัง-บางละมุง บนทำเลของ บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเม...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2563
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Single house for sale, theFirst4 by Sirarom Bypass Chor Ho project
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เทศบาลนครนครราชสีมา, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿2,430,000
(฿16,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เทศบาลนครนครราชสีมา, นครราชสีมา
บ้านเดียวโครงการtheFirst4byสิรารมย์บายพาสจอหอ ✅ขนาด58 ตร.ว.3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ✅1 ห้องครัว 1 ห้องรับแขกจอดรถ 2 คัน ✅ขาย2,430,000บาท ✅แถมฟรี แอร์ 1 เครื่อง ✅ม่านโปร่ง ม่านทึบ ✅ถ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale San Pu Loei Doi Saket Chiang Mai
สันปูเลย, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่, ไทย
฿2,450,000
(฿22,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สันปูเลย, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. อยู่ในทำเล สันปูเลย, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ตลาด 0.36 กม.
สร้างเสร็จ 2567
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿2,450,000
(฿20,400/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา ลำลูกา-วงแหวนฯ
[Agent Post] 📍 ขอปล่อยต่อทาวน์โฮม 2 ชั้นหลังมุม บ้านพฤกษา ลำลูกกา - วงแหวน เพียง 2.45 ล้าน อยู่บนถนนลำลูกกาคลองหก ใกล้ถนนวงแหวนรอบนอกกาญจนาภิเษก, ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ 🏡 ขนาด 25.9...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2564
ชั้น 2
ค่าส่วนกลาง:
฿805/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale, Tha Kham, Rama 2
แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿2,450,000
(฿20,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน แสมดำ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿2,450,000 (฿20,417/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ระเบียง
ห้องนอน
ห้องซักรีดหรือห้องอเนกประสงค์
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษา วิลล์ 78 ศรีนครินทร์-เทพารักษ์
แพรกษา, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿2,450,000
(฿25,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษา วิลล์ 78 ศรีนครินทร์-เทพารักษ์
ขายด่วน ทาวน์เฮ้า 2 ชั้นแปลงมุม โครงการพฤกษาวิวล์ 78 ศรีนคริทร์ - เทพารักษ์ บ้านสวย ทำเลดี ใกล้ห้าง ใกล้ตลาด ใกล้รพ. ฯ ทาวน์เฮ้า 2 ชั้น หน้ากว้าง 5 .7 เมตร พื้นที่ 23 .7 ตรว (แปลงมุม) พื้นที่ใช้ สอย 9...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
95 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
BTS 4.43 กม.
สร้างเสร็จ 2559
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿864/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ คอนเนค สุวรรณภูมิ 3
ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿2,450,000
(฿20,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ คอนเนค สุวรรณภูมิ 3
รีโนเวทใหม่ให้ทั้งหลังพร้อมเข้าอยู่ พื้นที่ใช้สอย 120 ตร.ม. 20.4 ตร.ว. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ที่จอดรถ สิ่งอำนวยความสะดวก - สนามเด็กเล่น - สวนสาธารณะ - CCTV - Key Card Access - เจ้าหน...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿800/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
New large townhome
ท่าบุญมี, เกาะจันทร์, ชลบุรี, ไทย
฿2,450,000
(฿22,200/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน ท่าบุญมี, พัทยา
✅ทาวน์โฮมโมเดิร์น 2 ชั้น โครงการนครชลพูนทรัพย์ ✅ขนาด 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 จอดรถ ✅ใจกลางตลาดเกาะโพธิ์ แหล่งชุมชน ✅แวดล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวก และร้านค้าหลากหลายชนิด อาทิ 7-11...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2566
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
บ้านอวาริน
ขุนคง, หางดง, เชียงใหม่, ไทย
฿2,450,000
(฿14,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านอวาริน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 174 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านอวาริน บนทำเลของ ขุนคง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่รา...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
174 ตรม.
ขุนคง, หางดง, เชียงใหม่, ไทย
฿2,450,000
(฿14,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านอวาริน
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
174 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
3BR Single House For Sale at Rayong
แม่น้ำคู้, ปลวกแดง, ระยอง, ไทย
฿2,450,000
(฿20,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำคู้, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำคู้, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่รา...
Details:
3
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2565
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for sale at Nirunrat 10
แหลมฟ้าผ่า, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ, ไทย
฿2,450,000
(฿25,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน แหลมฟ้าผ่า, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 96 ตรม. อยู่ในทำเล แหลมฟ้าผ่า, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2555 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2555
ชั้น 1
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
รัณฎรินทร์ โฮม
หางดง, หางดง, เชียงใหม่, ไทย
฿2,450,000
(฿18,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ รัณฎรินทร์ โฮม
เฟส 36 ไผ่ล้อม ต.สันผักหวาน อ.หางดง จากถนนเส้นบ้านถวาย 1.5 กิโลเมตร เนื้อที่ 45-63 ตรว. พื้นที่ใช้สอย 130 – 150 ตรม. 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ 2ที่จอดรถ พื้น...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2564
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿2,450,000
(฿25,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านชวาลา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 96 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านชวาลา บนทำเลของ นาเกลือ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.06 กม.
วิวโล่งๆ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ไทยหรือบาหลีแบบดั้งเดิม
ครัว
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
House near Hang Dong San Pa Tong for Sale
หารแก้ว, หางดง, เชียงใหม่, ไทย
฿2,450,000
(฿20,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หารแก้ว, เชียงใหม่
💵 ขาย 2.45 ล้านบาท เส้นใกล้ หางดง- สันป่าตอง 🏠บ้านสร้างใหม่ซื้อมาได้ 1 ปี 🏠 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2ที่จอดรถ 🏠 ขนาดที่ดิน 63 ตรว. 🏠พื้นที่กว้างขวาง โล่งโปร่งสบาย พื้นที่สวนใ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ตลาด 4.14 กม.
เมดิโอ้
ทรายกองดิน, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿2,450,000
(฿109,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เมดิโอ้
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 22.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เมดิโอ้ บนทำเลของ ทรายกองดิน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
22.50 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 4.71 กม.
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale in Chiang Mai
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่, ไทย
฿2,450,000
(฿20,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บ้านแหวน, เชียงใหม่
บ้านนอกโครงการหลังนี้ มีสระว่ายน้ำน่ารัก ๆ ในราคาเบา ๆ ใกล้กาดฝรั่ง โรงเรียนนานาชาติสนามกอล์ฟกุลพันธ์ เพียง 2.45 ล้านบาท ขนาด 50 ตรว. 2 ห้องน้ำ รายการของแถม ครัวนอกกว้าง ๆ พร้อมเคาน์เตอร์ครัว ไม่ม...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
หมู่บ้าน 1.34 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Single House for Sale in Mueang Udon Thani
บ้านเลื่อม, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿2,450,000
(฿16,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บ้านเลื่อม, อุดรธานี
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พร้อมเฟอร์ไม้สัก มูลค่า 350,000 บาท พื้นที่หน้าบ้านเยอะ ทำสวน หรือจอดรถได้ 4 คัน ฟรีโอน **ไม่เอาเฟอร์ไม้สัก ต่อรองได้***&nb...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2550
วิวสวน
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ดูรูปทั้งหมด
ทิวอร์น่าแกรนด์
หนองหาร, สันทราย, เชียงใหม่, ไทย
฿2,450,000
(฿12,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ทิวอร์น่าแกรนด์
Tivona Grand – ชีวิตหรูหราในแม่โจ้-สันทรายพบกับ Tivona Grand โครงการบ้านหรูใจกลางแม่โจ้-สันทราย เชียงใหม่ นำเสนอบ้านกว้างขวางพร้อมฟังก์ชั่นแบบคฤหาสน์ โครงการนี้ได้รับการออกแบบมาเพื่อผู้ที่แสวงหา...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200.04 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ คอนเนค สุวรรณภูมิ 3
ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿2,450,000
(฿20,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ คอนเนค สุวรรณภูมิ 3
รีโนเวทใหม่ให้ทั้งหลังพร้อมเข้าอยู่ ✨ 🔥 ราคาขาย 2.45 ลบ.* 🔥 พื้นที่ใช้สอย 120 ตร.ม. 20.4 ตร.ว. 🛌 3 ห้องนอน 🛁 2 ห้องน้ำ 🚗 2 ที่จอดรถ 🚨สิ่งอำนวยความสะดวก🚨 - สนามเด็กเล่น - สวนส...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿800/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
บ้านชนกปาร์ค
สันปูเลย, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่, ไทย
฿2,450,000
(฿20,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านชนกปาร์ค
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 118 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านชนกปาร์ค บนทำเลของ สันปูเลย, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
118 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
ฟอร์เร่ ลำลูกกา-คลอง 5
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿2,460,000
(฿22,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ฟอร์เร่ ลำลูกกา-คลอง 5
บ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
108 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2563
ป่าไผ่, สันทราย, เชียงใหม่, ไทย
฿2,465,000
(฿19,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่
ขายบ้านเดี่ยวชั้นเดียว สร้างใหม่พร้อมอยู่ ฟรีโอน + ของแถม ราคาต่อรองได้ พื้นที่ใช้สอย : 126 ตารางเมตร ที่ดิน : 69 ตารางวา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องรับแขกกว้าง ห้องครัวใหญ่ พื้นที่ซักล้างกว้าง...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
126 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
โบสถ์ 1.86 กม.
สร้างเสร็จ 2568
>
1
...
35
36
37
...
333
1,051 - 1,080 จาก 11,473 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
ภูเก็ต
มี 3,956 ยูนิต
ราคา: ฿2.59M - ฿165M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 3,382 ยูนิต
ราคา: ฿969K - ฿310M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 1,782 ยูนิต
ราคา: ฿1.7M - ฿23B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 1,500 ยูนิต
ราคา: ฿899K - ฿98.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 1,469 ยูนิต
ราคา: ฿1M - ฿240M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 892 ยูนิต
ราคา: ฿2.35M - ฿260M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 789 ยูนิต
ราคา: ฿1.2M - ฿59.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 609 ยูนิต
ราคา: ฿1.3M - ฿284M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 472 ยูนิต
ราคา: ฿689K - ฿75M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 299 ยูนิต
ราคา: ฿1.2M - ฿115M
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿29,930,000
▼ -20.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿11,500,000
▼ -4.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,897,522
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน