เชียงใหม่
ขายบ้าน 3 ห้องนอน ใน เชียงราย
(มี บ้าน 83)
ดูรูปทั้งหมด
Private House 3 Bedrooms In Chiang Rai
ราคาคุ้มค่าที่สุด
บ้านดู่, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿3,900,000
(฿24,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บ้านดู่, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านดู่, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2558
ชั้น 1
วิวสวนสาธารณะ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ครัวฝรั่งครบชุด
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Praewvidi The Prime, Den Ha, 2 floors, no flooding
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿3,940,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
บ้านเดี่ยว2ชั้น พื้นที่ใช้สอยเยอะ สงบเงียบ ไม่แออัด มี รปภ24ชั่วโมง กล้องcctv24 ชั่วโมง
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
198 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2567
วิวภูเขา
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For sale modern Lanna-style house in Chiang Rai city
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿3,950,000
(฿18,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 216 ตรม. อยู่ในทำเล รอบเวียง, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿3,950,000 (฿18,287/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
216 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Modern Lanna house for sale center of Chuang Rai
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿3,950,000
(฿18,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ริมกก, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 216 ตรม. อยู่ในทำเล ริมกก, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿3,950,000 (฿18,287/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
216 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Semi Detached Houses on 2.6 Rai for Sale
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿4,000,000
(฿11,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ริมกก, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 346 ตรม. อยู่ในทำเล ริมกก, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2548 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่รา...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
346 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2548
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House and Land for Sale in Chiang Khian
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชียงเคี่ยน, เทิง, เชียงราย
฿4,000,000
(฿45,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เชียงเคี่ยน, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 88 ตรม. อยู่ในทำเล เชียงเคี่ยน, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿4,000,000 (฿45,455/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
88 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Mueang Chiang Rai
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿4,000,000
(฿42,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
รายละเอียด:-ตึก 3 ชั้น - ทาสีใหม่ทั้งตึก-มีการปรับปรุงห้องน้ำทั้งหมด - ทุกชั้นมีระเบียง-ต่อเติมปูกระเบื้องเต็มพื้นที่ข้างหลังชั้นล่างพื้นที่ 4 x10 เมตร ใส่หลังคาเม็ททัลชีท-เปลี่ยนระบบสายไฟใหม่ทุกชั้น...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
94 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ตลาด 89.84 กม.
สร้างเสร็จ 2541
วิวภูเขา
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Golden Teak House and Takhianthong Wood Thai House
ธารทอง, พาน, เชียงราย
฿4,200,000
(฿15,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ธารทอง, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. อยู่ในทำเล ธารทอง, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่รา...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2561
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For sale/rent: 2-storey detached house, ready to move in, near Wat Rong Khun
ป่าอ้อดอนไชย, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿4,200,000
(฿21,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าอ้อดอนไชย, เชียงราย
Property ID : M68008 บ้านเดี่ยว 2 ชั้น พร้อมอยู่ บรรยากาศดี วิวสวย ใกล้วัดร่องขุ่น - บ้านเดี่ยว 2 ชั้น - เนื้อที่ 1 งาน 6.6 ตรว (106.6 ตรว.) - พท.ใช้สอยประมาณ 200 ตร.ม. - 3 ห้องนอน , 3 ห้องน้ำ -...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿4,200,000
(฿41,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
ขายอาคารพาณิชย์ 2ชั้นครึ่ง ในตัวเมืองจ.เชียงราย ติดถนนพหลโยธิน หลังบ้านมีพื้นที่เยอะ เขตชุมชนหนาแน่น ทำเลสำหรับค้าขาย และทำธุรกิจ อาคารพาณิชย์ 2ชั้นครึ่ง 25.9 ตารางวา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1ที่จอดรถ เดิ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
103 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
ชานบ้าน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เชียงราย
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿4,500,000
(฿22,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านริมธาร เชียงราย
🏡 บ้าน 2 ชั้นให้เช่า | หลัง Big C ในตัวเมืองเชียงราย รายละเอียดบ้าน • 🛏️ 3 ห้องนอน • 🛁 3 ห้องน้ำ • 🍴 1 ห้องครัว • 🛋️ โถงชั้นล่างกว้างขวาง พร้อมเฟอร์นิเจอร์ &nbs...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ที่จอดรถ
ประกาศให้เช่า:
฿20,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for sale Supalai Park Ville Chiang Rai, 53 sq m, 3 bedrooms, 3 bathrooms
ท่าสาย, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿4,750,000
(฿13,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ท่าสาย, เชียงราย
ขายบ้านเดี่ยวโครงการศุภาลัยพาร์ควิลล์ แม่กรณ์-เชียงราย 🏡บ้านเดี่ยว2ชั้นบนที่ดิน 53 ตร.ว. 3ห้องนอน 3ห้องน้ำ ต่อเติมห้องครัวและห้องทำงานเสร็จสรรพ แบบบ้านศุภลักขณา เป็นบ้านประหยัดพลังงาน มี...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2562
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ อิมเพรส
ราคาคุ้มค่าที่สุด
บ้านดู่, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿4,890,000
(฿26,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ อิมเพรส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 184 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ อิมเพรส บนทำเลของ บ้านดู่, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2553 ซ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
184 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2553
ชั้น 1
วิวภูเขา
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Cosy Private Pool Villa with Mountain Views for Sale in Mueang Chiang Rai
ป่าอ้อดอนไชย, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿4,900,000
฿5,200,000
(฿29,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าอ้อดอนไชย, เชียงราย
Quiet location yet close to all amenities.
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
170 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2553
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
ดูรูปทั้งหมด
Two-Story House for Sale in Chiang Rai
แม่สาย, แม่สาย, เชียงราย
฿5,350,000
(฿31,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน แม่สาย, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 170 ตรม. อยู่ในทำเล แม่สาย, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿5,350,000 (฿31,471/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
170 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 137.21 กม.
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House and land for Sale next to Mae Fah Luang farm
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿5,500,000
(฿4,130/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
ขาย บ้านพร้อมที่ดิน ทำเลดี ราคาดี ขนาด 334.8 ตารางวา เชียงราย ( ตรงข้ามไร่แม่ฟ้าหลวง ) มี อาคาร 3 หลัง / บ้านปูน 2ชั้น 2 หลัง / เรือนไม้ 1 หลัง / บริเวณสวน มีไฟฟ้า+ประปา ครบ. เนื้อที่กว้างขวาง 334.8 ต...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
1,336 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วัด 28 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Property, well maintained in desirable area
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿5,750,000
฿6,500,000
(฿35,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 161.19 ตรม. อยู่ในทำเล รอบเวียง, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
161.19 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2562
วิวภูเขา
สวนส่วนตัว
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Exceptional Home for Sale in Chiang Rai
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿5,900,000
(฿26,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ริมกก, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล ริมกก, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿5,900,000 (฿26,818/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿5,900,000
(฿26,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ริมกก, เชียงราย
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วัด 16.01 กม.
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿5,900,000
(฿26,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ริมกก, เชียงราย
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
โรงเรียน 102.68 กม.
Exceptional Home for Sale in Chiang Rai
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿5,900,000
(฿26,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ริมกก, เชียงราย
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสินธานี 10
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿5,900,000
(฿26,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสินธานี 10
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านสินธานี 10 บนทำเลของ ริมกก, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2558
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿5,900,000
(฿26,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ริมกก, เชียงราย
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Best House for Sale in Chiang Rai
เวียงพางคำ, แม่สาย, เชียงราย
฿5,900,000
(฿39,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เวียงพางคำ, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 148.64 ตรม. อยู่ในทำเล เวียงพางคำ, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
148.64 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ตลาด 131.23 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวสวน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
A House in the Heart of Chiang Rai City Near Central Department Store
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,190,000
(฿51,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล รอบเวียง, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2549 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วัด 28 กม.
สร้างเสร็จ 2549
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Modern Villa with Private Pool and Spa available
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,250,000
(฿22,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 284 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยสัก, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿6,250,000 (฿22,007/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
284 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Developer Opportunity: Off-Plan Pool Villa Project – Chiang
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,550,000
(฿23,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 284 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยสัก, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿6,550,000 (฿23,063/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
284 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Your Opportunity Awaits Build a Modern Pool Spa Villa
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,550,000
(฿23,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
284 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วัด 39.68 กม.
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่
สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
ดูรูปทั้งหมด
Brand New Off-Plan Pool & Spa Villa For Sale – Chiang Rai
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,550,000
(฿23,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
284 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Your Private Chiang Rai Escape: Pool, Spa, Sanctuary.
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,550,000
(฿23,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
284 ตรม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
31 - 60 จาก 83 ยูนิต
ไทย
เชียงราย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของเชียงราย
เมืองเชียงราย
มี 64 ยูนิต
ราคา: ฿1.76M - ฿20M
ดูทำเลเพิ่มเติม
แม่สาย
มี 6 ยูนิต
ราคา: ฿1.85M - ฿8.03M
ดูทำเลเพิ่มเติม
แม่จัน
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿1.81M - ฿2.51M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พาน
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿4.22M - ฿12M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เทิง
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿4.02M - ฿9.84M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เวียงชัย
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿2M - ฿3.52M
ดูทำเลเพิ่มเติม
แม่สรวย
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿1.36M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ดอยหลวง
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿7.61M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในเชียงราย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง