• เชียงใหม่

      ขายบ้าน 3 ห้องนอน ใกล้ สมุย ฮอทคลับ, มะเร็ต

      (มี บ้าน 4)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      สปริง ริเวอร์ วิลล่า
      มีบ้าน 1
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สปริง ริเวอร์ วิลล่า, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สปริง ริเวอร์ วิลล่า, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สปริง ริเวอร์ วิลล่า, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สปริง ริเวอร์ วิลล่า, มะเร็ต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สปริง ริเวอร์ วิลล่า, มะเร็ต
      สปริง ริเวอร์ วิลล่า
      มะเร็ต
      ฿7,900,000 (฿54,500/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สปริง ริเวอร์ วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 145 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สปริง ริเวอร์ วิลล่า บนทำเลของ มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และมีกำหนดก่อสร้างแล้วเสร็จใน เด...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 145 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.28 กม.
      กำลังก่อสร้าง
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,500/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      Luxury 3-Bedroom Pool Villa for Sale in Lamai, Koh Samui
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      มะเร็ต
      ฿10,900,000 ฿11,900,000 (฿75,100/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 145 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿10,900,000 (฿75,172/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 145 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      Bali-Inspired Luxury Villa in Lamai, Near Windfield School
      มะเร็ต
      ฿14,300,000 ฿16,500,000 (฿86,600/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 165 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ท...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 165 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวภูเขา
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      Balinese-Inspired 3BR Villa with High-End Finishes
      มะเร็ต
      ฿14,800,000 ฿16,500,000 (฿89,700/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 165 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 165 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวภูเขา
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดสำหรับบ้าน และเงื่อนไขพิเศษอีกมากมาย ใกล้ สมุย ฮอทคลับ
      เข้าสู่ระบบ
      ลงทะเบียน
      • 1
      1 - 4 จาก 4 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สุราษฎร์ธานี
      3. เกาะสมุย
      4. มะเร็ต
      5. สมุย ฮอทคลับ

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของสมุย ฮอทคลับ

      สปริง ริเวอร์ วิลล่า
      สปริง ริเวอร์ วิลล่า
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿7.9M
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในสมุย ฮอทคลับ

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในสมุย ฮอทคลับ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในสมุย ฮอทคลับ

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดบ้าน ใน สมุย ฮอทคลับ ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ สมุย ฮอทคลับ

      ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ สมุย ฮอทคลับ อยู่ที่ประมาณ ฿4,700,000 ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ สมุย ฮอทคลับ อยู่ที่ประมาณ ฿4,700,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ สมุย ฮอทคลับ อยู่ที่ ฿217,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ สมุย ฮอทคลับ อยู่ที่ ฿217,000 ขณะนี้ใน สมุย ฮอทคลับ มี 4 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน สมุย ฮอทคลับ มี 4 ยูนิตสำหรับขาย