เชียงใหม่
ขายบ้าน 3 ห้องนอน ใน บ่อผุด, เกาะสมุย
(มี บ้าน 206)
ดูรูปทั้งหมด
เซนส์ 8 ซีวิว วิลล่า
บ่อผุด
฿26,000,000
฿33,500,000
(฿123,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เซนส์ 8 ซีวิว วิลล่า
ทำไมถึงต้องเป็น SENSE8 SAMUI SEAVIEW VILLASวิลล่าพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัวอันน่าทึ่งที่ตั้งอยู่ในชุมชนที่มีประตูรั้วพร้อมบริการและความปลอดภัย ตั้งอยู่ห่างจากหาดทรายขาวละเอียดและน้ำทะเลสีฟ้าเย็นสบายของหาด...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
211 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.14 กม.
สร้างเสร็จ 2569
วิวทะเล
วิวภูเขา
ชานบ้าน
ระเบียง
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿17,211/เดือน
เงินกองทุน:
฿102,192,646
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ร็อคสโตน พีค วิลล่าส์
บ่อผุด
฿26,000,000
(฿65,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ร็อคสโตน พีค วิลล่าส์
ร็อคสโตน พีค วิลล่าส์ ร็อคสโตน พีค วิลล่าส์ ตั้งอยู่บนเกาะที่สวยงามของเกาะสมุย ถือเป็นเครื่องพิสูจน์ถึงความสง่างามสมัยใหม่และทัศนียภาพอันงดงามที่ไม่มีใครเทียบได้ วิลล่าสุดพิเศษเหล่านี้ตั้งตระหง่านอยู่...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
398 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.82 กม.
สร้างเสร็จ 2568
บ่อผุด
฿26,000,000
(฿66,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อมัลฟี ลักชัวรี วิลล่า
Almafi Villas – Chaweng Noi: การพัฒนาวิลล่าสุดหรู 9 หลัง ที่ตั้ง: Almafi Villas ตั้งอยู่ในทำเลที่ดีเยี่ยมในเฉวงน้อย มอบประสบการณ์การใช้ชีวิตที่เงียบสงบพร้อมการเข้าถึงใจกลางเฉวงที่คึกคักได้อย่างง...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
390.55 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.26 กม.
บ่อผุด
฿26,500,000
(฿136,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริจ
ดินเนอร์ใต้แสงเทียนพร้อมวิวหลักล้าน ตรงระเบียงหลังบ้านคุณไปกับ "The Ridge" โครงการวิลล่าสุดหรู ที่ทำให้ทุกความฝันเป็นจริงอยู่ตรงหน้าคุณ โครงการสุดพิเศษที่ออกแบบสถาปัตยกรรมสุดหรู มาพร้อมวิวสุดอลังการ ท...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
195 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวทะเล
วิวภูเขา
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
ประมาณการค่าเช่า:
฿182,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สายธารา พีค
บ่อผุด
฿27,000,000
(฿67,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สายธารา พีค
Saitara Peak โครงการวิลล่าพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัวสุดหรู พร้อมให้คุณพักผ่อนท่ามกลางภูเขาที่รายล้อมไปด้วยธรรมชาติอันอุดมสมบูรณ์ของเกาะสมุย บนทำเลที่ตั้งใกล้หาดเฉวงน้อยเพียง 2.5 กิโลเมตร สัมผัสกับสถาปัตยก...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 4.77 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวทะเล
วิวภูเขา
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ร็อควอเตอร์ เรสซิเดนซ์
บ่อผุด
฿27,000,000
฿32,000,000
(฿122,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ร็อควอเตอร์ เรสซิเดนซ์
Rockwater Residences (ร็อควอเตอร์ เรสซิเด้นส์)ร็อควอเตอร์ เรสซิเดนซ์ วิลล่าและทาวน์เฮาส์สุดหรู ที่มีเอกลักษณ์และตั้งอยู่บนทำเลยอดนิยม การออกแบบโครงการอย่างสร้างสรรค์ ที่ผสมผสานสไตล์ทรอปิคอลแบบดั้งเดิม...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2565
วิวทะเล
วิวภูเขา
ที่จอดรถ
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
สวนที่จัดภูมิทัศน์
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿10,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เบย์ วิลล่า เฟส 2
บ่อผุด
฿28,500,000
฿34,900,000
(฿55,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เบย์ วิลล่า เฟส 2
The Bay Villa II — บ้านพักตากอากาศส่วนตัวสุดหรู บนทำเลศักยภาพแห่งเกาะสมุย The Bay – Koh Samui ภูมิใจเสนอ The Bay Villa II โครงการใหม่ล่าสุดที่รวบรวมความเป็นส่วนตัว ความหรูหรา และความกลมกลื...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
516 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.43 กม.
สนามบิน 4.14 กม.
คาดว่าจะเสร็จ 2569
เวอราโน่ เรสซิเดนท์
อัพเดทล่าสุด 3 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด
฿29,000,000
(฿96,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เวอราโน่ เรสซิเดนท์
Verano Residence มอบประสบการณ์การอยู่อาศัยที่เหนือระดับ ผสมผสานการออกแบบสมัยใหม่เข้ากับความงดงามอันเงียบสงบของธรรมชาติ โครงการที่อยู่อาศัยสุดพิเศษแห่งนี้ถูกออกแบบมาเพื่อตอบโจทย์ผู้ที่ให้ความสำคัญกับคว...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ประมาณการค่าเช่า:
฿315,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
13%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,696/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
The Most Stylish Villa in Chaweng Noi for Sale
บ่อผุด
฿29,000,000
(฿52,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿29,000,000 (฿52,727/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่า...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
550 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Panoramic Sea View Villa Overlooking Chaweng Beach
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด
฿29,500,000
(฿118,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
Restaurant 0.59 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน บ่อผุด
ดูรูปทั้งหมด
Exclusive Designer Pool Villa in Prime Bangrak Location
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บ่อผุด
฿29,500,000
(฿95,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 309 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
309 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.84 กม.
สร้างเสร็จ 2569
บ่อผุด
฿29,800,000
฿38,500,000
(฿114,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ลักซ์ นีโอ
ลักษ์ นีโอ วิลล่าสุดหรูมาพร้อมการตกแต่ง สีสันเรียบง่ายสไตล์ร่วมสมัย ตั้งอยู่บนเนินเขาในทำเลใกล้หาดเฉวง รายล้อมไปด้วย พื้นที่ป่าเขียวชอุ่ม และให้คุณสัมผัสวิวสุดอลังการ ได้จากระเบียงหน้าห้องคุณ โครงการต...
Details:
3
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
260 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.97 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿8,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Panoramic Sea View Villa in Chaweng Hills
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด
฿29,900,000
฿33,900,000
(฿55,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 540 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
540 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2565
วิวทะเล
ดูรูปทั้งหมด
Sea View Villa in Sought After Area of Koh Samui
บ่อผุด
฿30,000,000
(฿139,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 215 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
215 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2569
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
มันธิรา พูลวิลล่า
บ่อผุด
฿32,000,000
(฿103,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ มันธิรา พูลวิลล่า
พิสูจน์ความเป็นเลิศด้านการพัฒนาอสังหาริมทรัพย์ ด้วยประสบการณ์ยาวนานกว่า 20 ปีในการพัฒนาและบริหารโครงการอสังหาริมทรัพย์ทั้งในภูเก็ตและเกาะสมุย ไตรวัลเลน เอสเตทส์ (Triwalan Estates) ได้รับการยอมรับในฐาน...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
309.55 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.09 กม.
Beach Front Villa in Koh Samui for Sale
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บ่อผุด
฿35,000,000
฿60,285,422
(฿233,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2549 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2549
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วิลล์
บ่อผุด
฿35,000,000
(฿112,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วิลล์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 313 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ วิลล์ บนทำเลของ บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿35...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
313 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.36 กม.
สนามบิน 4.26 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿214,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ซามูจาน่า
บ่อผุด
฿35,800,000
(฿112,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ซามูจาน่า
อีกระดับของชีวิตที่เหนือกว่ากับ Samujana (ซามูจานา) Ultimate Luxury Private Pool Villa ที่สุดของความหรูหราแห่งการใช้ชีวิต ภายใต้คอนเซ็ปต์ "สถานที่ของคุณ เวลาของคุณ" ทุกคำตอบของที่สุดแห่งประสบการณ์การอ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
320 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.97 กม.
สนามบิน 4.92 กม.
สร้างเสร็จ 2558
ชั้น 1
วิวทะเล
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
Stunning House in Bangrak for Sale
บ่อผุด
฿36,000,000
(฿224,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ท...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.38 กม.
สร้างเสร็จ 2565
เดอะ เบย์ ริช
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด
฿37,000,000
(฿112,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เบย์ ริช
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 330 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เบย์ ริช บนทำเลของ บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿37...
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
330 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.33 กม.
สนามบิน 4.05 กม.
วิวทะเล
Marina View
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿200,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Amazing Sunset Seaview 2 Plus 1 Bedroom Villa in Plai Laem
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด
฿45,000,000
(฿374,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.78 กม.
สร้างเสร็จ 2561
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿2,500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ฮอริซอน วิลล่า
บ่อผุด
฿45,000,000
(฿80,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ฮอริซอน วิลล่า
Horizon Villas อยู่ใกล้หาดเชิงมน เพียง 300 เมตร เดินเพียงไม่กี่นาทีจากวิลล่า คุณก็สามารถพักผ่อนริมหาดทรายสีขาว สัมผัสกับทิวทัศน์อันสวยงามของทะเลฝั่งอ่าวไทยบนเกาะสมุยฝั่งตะวันตกเฉียงเหนือ ผ่านมุมมองที่...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
560 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.75 กม.
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
เข้าถึงหน้าหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿345,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
9%
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Pool Villas for For Rent and Sale in Koh Samui
บ่อผุด
฿47,555,000
(฿165,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 288 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿47...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
288 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
ดูรูปทั้งหมด
Brand New 3 Villas Project For Sale in Chaweng Yai
บ่อผุด
฿60,000,000
(฿111,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 540 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
540 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
โบสถ์ 0.26 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
Electricity
Yard
Water
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
กานดา เรสซิเดนซ์
บ่อผุด
฿60,000,000
(฿214,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ กานดา เรสซิเดนซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กานดา เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่รา...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.59 กม.
สนามบิน 3.29 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ประมาณการค่าเช่า:
฿231,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
🌊 EXCEPTIONAL BEACHFRONT VILLA PLAI LAEM ,BIG BUDDHA AREA
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บ่อผุด
฿69,000,000
฿79,900,000
(฿275,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
5
6
7
181 - 206 จาก 206 ยูนิต
ไทย
สุราษฎร์ธานี
เกาะสมุย
บ่อผุด
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของบ่อผุด
ดรอร์ ลักชัวรี่ วิลล่า
มี 26 ยูนิต
ราคา: ฿13M - ฿15M
ดูข้อมูลโครงการ
โอโว่ วิลล่า
มี 26 ยูนิต
ราคา: ฿10.5M - ฿14M
ดูข้อมูลโครงการ
สวัสดี พลู วิลล่า - ปลายแหลม
มี 15 ยูนิต
ราคา: ฿10.9M - ฿16.2M
ดูข้อมูลโครงการ
โวว่า วิลเลจ
มี 14 ยูนิต
ราคา: ฿14M - ฿17.2M
ดูข้อมูลโครงการ
วันย่า ซิซิลี่
มี 14 ยูนิต
ราคา: ฿14M - ฿30.8M
ดูข้อมูลโครงการ
ทีค เฮอริเทจ สมุย
มี 12 ยูนิต
ราคา: ฿13.2M - ฿17.5M
ดูข้อมูลโครงการ