• เชียงใหม่

      ขายบ้าน 3 ห้องนอน ใน สงขลา

      (มี บ้าน 71)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เขาพระ, สงขลา, เขาพระ, รัตภูมิ, สงขลา
      2 Storey Detached House with Palm Garden for Sale
      เขาพระ, รัตภูมิ, สงขลา
      ฿5,500,000 (฿11,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เขาพระ, สงขลา
      บ้านเดี่ยว2ชั้น พร้อมสวนปาล์ม บนที่ดิน 5.1.3 ไร่ มีถนนลาดยาง ไฟฟ้า ประปา พร้อม ไกล้สถานที่ ราชการ ตลาด โรงเรียน ร่มรื่นเหมาะแก่การอยู่อาศัย
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2560
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      ชั้นลอย
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน คอหงส์, สงขลา, คอหงส์, หาดใหญ่, สงขลา
      Single house in Hat Yai, along Khlong Rama 5, quiet, next to the main road, beautiful mountain view.
      คอหงส์, หาดใหญ่, สงขลา
      ฿5,690,000 (฿30,700/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน คอหงส์, สงขลา
      บ้านเดี่ยวหาดใหญ่ ริมคลอง ร.5 เงียบสงบ ติดถนนใหญ่ วิวภูเขาสวยมากกก ใกล้รพ.และBigC   Presale บ้านรีโนเวท 2 ชั้น ติดถนนริมคลอง ร.5 ติดถนน วิวภูเขา ใจสั่น!!! พื้นที่ 57.70 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 185 ตร...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 185 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวภูเขา
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสวนวงศ์ทอง 2, ควนลัง, หาดใหญ่, สงขลา
      บ้านสวนวงศ์ทอง 2
      ควนลัง, หาดใหญ่, สงขลา
      ฿5,900,000 (฿23,600/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสวนวงศ์ทอง 2
      ด่วน🔥🔥🔥   🏠ขายบ้านเดี่ยว โครงการ "บ้านสวนวงศ์ทอง 1" ใกล้สนามบินหาดใหญ่ บ้านมุม หลังใหญ่ โซนหน้าโครงการ ติดถนน 2 ฝั่ง เนื้อที่ 112 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ห้องเอนกประสงค์ 2 ที่จอดรถ เนื้อท...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2555
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿500/เดือน
      คอหงส์, หาดใหญ่, สงขลา
      ฿5,950,000 (฿45,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน คอหงส์, สงขลา
      ขายด่วน บ้านเดี่ยว 2 ชั้น โคกวัด หาดใหญ่ สงขลา เนื้อที่ 33.20 ตร.ว ทำเลดี บ้านสวย พร้อมอยู่ ที่ตั้ง : ซอยโคกวัด ถนนกาญจนวนิช ตำบล คอหงส์ อำเภอ หาดใหญ่ จังหวัด สงขลา รหัสไปรษณีย์ 90110 ประเภททรัพย์สิน...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 132 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สถานีรถไฟ 199.96 กม.
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอวีลล์ บาย อมรชัยย์, คลองแห, หาดใหญ่, สงขลา
      เดอวีลล์ บาย อมรชัยย์
      คลองแห, หาดใหญ่, สงขลา
      ฿6,490,000 (฿29,200/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอวีลล์ บาย อมรชัยย์
      ขายบ้านเดี่ยวตกแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ โครงการ De vielle By Amornchai ( ตกแต่งพร้อมเฟอร์นิเจอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้าต่างๆ ตามที่เห็นในรูปทั้งหมด ) บ้านอากาศดี น้ำไม่ท่วม เดินทางสะดวก เพื่อนบ้านน่ารัก - ขนา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 222 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2561
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿25/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ออกซิเจน ลีฟ, คอหงส์, หาดใหญ่, สงขลา
      ออกซิเจน ลีฟ
      คอหงส์, หาดใหญ่, สงขลา
      ฿6,750,000 (฿49,900/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ออกซิเจน ลีฟ
      ขายด่วน!! บ้านเดี่ยว 2 ชั้น แต่งครบ พร้อมอยู่ บ้านใหม่มาก ใจกลางหาดใหญ่ ติดถนนสายเอเชีย สุดยอดทำเล ของแถมเพียบ บ้านสวย แต่งหรู หลังใหญ่ พื้นที่เยอะ ใกล้เซ็นทรัลหาดใหญ่ แม็คโคร ตลาด เซเว่น เทสโก้โลตัส...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 135 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน เทศบาลนครหาดใหญ่, สงขลา, เทศบาลนครหาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา
      Townhouse near Central Festival and Prince of Songkla University.
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เทศบาลนครหาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา
      ฿6,900,000 (฿76,600/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน เทศบาลนครหาดใหญ่, สงขลา
      อาคารพาณิชย์ 3 ชั้นตัวเมืองหาดใหญ่การันตี น้ำไม่ท่วม หน้ากว้าง 4.5 ม. ลึก 20 ม. ตัวอาคารชั้น 1 เป็นห้องโถงร้านยาเดิม มีตู้ยาเก่าอยู่ ต่อมาเป็นโถงห้องน้ำและห้องครัว วางท่อปลวกรอบบ้านขึ้นบันไดมาเป็...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 90 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ควนลัง, สงขลา, ควนลัง, หาดใหญ่, สงขลา
      Single House for Sale in Hat Yai
      ควนลัง, หาดใหญ่, สงขลา
      ฿6,900,000 (฿23,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ควนลัง, สงขลา
      บ้านเดี่ยว 3ห้องนอน 3ห้องน้ำ 2ห้องครัว 2ห้องรับแขก  มีดินเปล่าบริเวร 2ห้อง จอดรถในบ้านได้ หลายคัน   เนื้อที่ประมาน 146.8 ตารางวา  ซ.เพชรเกษม 53 ควนลัง หาดใหญ่ สงขลา   ทำเลดี เ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2559
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ใน เทศบาลนครหาดใหญ่, สงขลา, เทศบาลนครหาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา
      Commercial Building for Sale in Nuan Kaew Road
      เทศบาลนครหาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา
      ฿7,000,000 (฿28,800/ตรม.)
      ขายตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ใน เทศบาลนครหาดใหญ่, สงขลา
      ขายอาคารพานิชย์   ติดถนนนวลแก้ว พื้นที่ 4.5*20 เมตร3 ชั้น มีดาดฟ้า 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ  ดาดฟ้า
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 243 ตรม. Property Type: ตึกทั้งหมด
      สร้างเสร็จ 2557
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสวนวงศ์ทอง 2, ควนลัง, หาดใหญ่, สงขลา
      บ้านสวนวงศ์ทอง 2
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ควนลัง, หาดใหญ่, สงขลา
      ฿7,900,000 (฿31,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสวนวงศ์ทอง 2
      🏡✨ ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น พูลวิลล่า โครงการบ้านสวนวงศ์ทอง หาดใหญ่ 🌴 📣 โอกาสดีสำหรับคนหาบ้านในหาดใหญ่ 🌊 พื้นที่น้ำไม่ท่วม 📍 ทำเลดี เดินทางสะดวก 📍 โครงการ บ้านสวนวงศ์ทอง 🏠 บ้านเดี่ยว 2 ชั้น (พูลวิ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2566
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,000/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม

      ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สงขลา

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      ชั้นลอย ดูเพิ่มเติม ชั้นลอย จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บ้านพรุ, สงขลา, บ้านพรุ, หาดใหญ่, สงขลา
      2 storey House for Sale in Ban Phru
      บ้านพรุ, หาดใหญ่, สงขลา
      ฿11,000,000 (฿22,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บ้านพรุ, สงขลา
      ขายบ้านหาดใหญ่ บ้าน 2 คูหา 2 ชั้น เนื้อที่โดยรวม 9.10* 54 ตรม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ จอดรถ 2 คัน เส้นทางบ้านพรุ -​ บางศาลา -​ สนามบิน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      61 - 71 จาก 71 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สงขลา

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของสงขลา

      หาดใหญ่
      หาดใหญ่
      มี 53 ยูนิต
      ราคา: ฿1.89M - ฿11M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เมืองสงขลา
      เมืองสงขลา
      มี 10 ยูนิต
      ราคา: ฿300K - ฿5.19M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางกล่ำ
      บางกล่ำ
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿1M - ฿4.89M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      คลองหอยโข่ง
      คลองหอยโข่ง
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿2.6M - ฿2.98M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สทิงพระ
      สทิงพระ
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿1.5M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      รัตภูมิ
      รัตภูมิ
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿5.49M

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในสงขลา คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      ขายบ้าน ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries
      นโยบาย ข้อกำหนดและเงื่อนไข นโยบายคุกกี้ ติดต่อเรา FazWaz สื่อพูดถึงเรา ร่วมงานกับเรา แผนผังเว็บไซต์ เกี่ยวกับเรา