• เชียงใหม่

      ขายบ้าน 3 ห้องนอน ใน วิชิต, เมืองภูเก็ต

      (มี บ้าน 71)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      Land and House for Sale in Cape Panwa
      วิชิต
      ฿15,000,000 (฿59,400/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน วิชิต, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 252 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2552 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 252 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.76 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เทวนา โฮม ฉลอง, วิชิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เทวนา โฮม ฉลอง, วิชิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เทวนา โฮม ฉลอง, วิชิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เทวนา โฮม ฉลอง, วิชิต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เทวนา โฮม ฉลอง, วิชิต
      เทวนา โฮม ฉลอง
      วิชิต
      ฿16,700,000 (฿66,700/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เทวนา โฮม ฉลอง
      พูลวิลล่าคุณภาพนี้เติมเต็มการใช้ชีวิตของคุณ และตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์คุณภาพในพื้นที่ใช้สอยขนาดใหญ่ ออกแบบมาอย่างลงตัวเพื่อสร้างบรรยากาศภายในสู่ภายนอก บนพื้นที่ 673 ตร.ม. มีที่จอดรถส่วนตัว สวนรอบวิลล่า...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2554
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      สวนส่วนตัว
      ประมาณการค่าเช่า:฿86,600/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านมณีคราม จอมทองธานี, วิชิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านมณีคราม จอมทองธานี, วิชิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านมณีคราม จอมทองธานี, วิชิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านมณีคราม จอมทองธานี, วิชิต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านมณีคราม จอมทองธานี, วิชิต
      บ้านมณีคราม จอมทองธานี
      วิชิต
      ฿16,900,000 (฿76,700/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านมณีคราม จอมทองธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านมณีคราม จอมทองธานี บนทำเลของ วิชิต, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 220 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 9 ก.ย. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿130,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 9%
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ภูเก็ต วิลล่า 5, วิชิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ภูเก็ต วิลล่า 5, วิชิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ภูเก็ต วิลล่า 5, วิชิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ภูเก็ต วิลล่า 5, วิชิต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ภูเก็ต วิลล่า 5, วิชิต
      ภูเก็ต วิลล่า 5
      วิชิต
      ฿18,900,000 (฿49,400/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ภูเก็ต วิลล่า 5
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 381.87 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ภูเก็ต วิลล่า 5 บนทำเลของ วิชิต, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿1...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 381.87 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿77,600/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เทวนา โฮม ฉลอง, วิชิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เทวนา โฮม ฉลอง, วิชิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เทวนา โฮม ฉลอง, วิชิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เทวนา โฮม ฉลอง, วิชิต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เทวนา โฮม ฉลอง, วิชิต
      เทวนา โฮม ฉลอง
      ราคาคุ้มค่าที่สุด
      วิชิต
      ฿19,500,000 (฿48,700/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เทวนา โฮม ฉลอง
      วิลล่า 3 ห้องนอนพร้อมขายในราคาเพียง 19.5 ล้านบาท ทำเลทองของฉลอง วิลล่าได้รับการออกแบบในสไตล์บาหลี มี 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครันภายในวิลล่า เช่น สระว่ายน้ำส่วนตัว ระเบียง สวนส่ว...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2554
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประกาศให้เช่า:฿120,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      3 bedroom house for sale at Wichit
      วิชิต
      ฿22,000,000 (฿75,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน วิชิต, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 290 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿22,000,000 (฿75,862/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 290 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ติดริมชายหาด
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไฮท์ เฮเว่น วิลล่า, วิชิต
      เดอะ ไฮท์ เฮเว่น วิลล่า
      วิชิต
      ฿29,000,000 (฿42,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไฮท์ เฮเว่น วิลล่า
      เดอะ ไฮท์ เฮเว่น วิลล่า ยินดีต้อนรับสู่สถานที่พักผ่อนที่กลมกลืนกัน ที่ซึ่งความเป็นส่วนตัวพบกับความเงียบสงบของธรรมชาติบนยอดเขา ล้อมรอบด้วยอากาศบริสุทธิ์ 100% ที่สดชื่น ที่พักอันหรูหราของเราสร้างขึ้นในส...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 680 ตรม. Property Type: วิลล่า
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ไซด์, วิชิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ไซด์, วิชิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ไซด์, วิชิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ไซด์, วิชิต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ไซด์, วิชิต
      วอเตอร์ไซด์
      วิชิต
      ฿30,000,000 (฿111,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ไซด์
      Waterside (วอเตอร์ไซด์) คอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดแหลมพันวา ให้ความรู้สึกสงบและเป็นส่วนตัวมากเป็นพิเศษด้วยจำนวนห้องพักเพียง 24 ยูนิต สามารถมองเห็นทัศนียภาพอันสวยงามของอ่าวฉลองและเกาะโหลน ผู้พักอาศัยส...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 269 ตรม. Property Type: คอนโด
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      Marina View
      ชั้นลอย
      จากุซซี่
      ชานบ้าน
      ประกาศให้เช่า:฿135,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      House is on hill top with Sea view, Mountain View and Port View
      วิชิต
      ฿30,000,000 (฿88,100/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน วิชิต, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 340 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 340 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2555
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ไซด์, วิชิต
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ไซด์, วิชิต
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ไซด์, วิชิต
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ไซด์, วิชิต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ไซด์, วิชิต
      วอเตอร์ไซด์
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      วิชิต
      ฿32,000,000 (฿119,000/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ไซด์
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 269 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 6 ก.ค. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿135,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿13,400/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน วิชิต

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ศรีพันวา ภูเก็ต, วิชิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ศรีพันวา ภูเก็ต, วิชิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ศรีพันวา ภูเก็ต, วิชิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ศรีพันวา ภูเก็ต, วิชิต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ศรีพันวา ภูเก็ต, วิชิต
      ศรีพันวา ภูเก็ต
      วิชิต
      ฿85,000,000 (฿114,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ศรีพันวา ภูเก็ต
      สิ้นสุดการค้นหาสุดยอดโอเอซิสแห่งที่พักตากอากาศที่หรูหราและเงียบสงบที่สุดบนเกาะภูเก็ต กับ Sri Panwa (ศรีพันวา) โครงการมิกซ์ยูสที่ผสมผสานระหว่างโรงแรม สปารีสอร์ท และพูลวิลล่าสำหรับขาย ที่ตั้งอยู่ที่ปลาย...