• เชียงใหม่

      ขายบ้าน 3 ห้องนอน ใน ราไวย์, เมืองภูเก็ต

      (มี บ้าน 302)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      Iconic Mon Tri-Designed Villa Overlooking the Chalong Bay
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿55,000,000 (฿101,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 542 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿55,000...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 542 ตรม. Property Type: วิลล่า
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.64 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      Sea View Pagoda - Iconic Mon Tri-Designed Thai Villa
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿55,000,000 (฿101,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 542 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 542 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.64 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 9
      • 10
      • 11
      301 - 302 จาก 302 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. เมืองภูเก็ต
      4. ราไวย์

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของราไวย์

      วีไอพี กาแล๊คซี่ วิลล่า
      วีไอพี กาแล๊คซี่ วิลล่า
      มี 25 ยูนิต
      ราคา: ฿38.9M - ฿46.4M
      ดูข้อมูลโครงการ
      วัลลยา เรสซิเดนซ์ ในหาน
      วัลลยา เรสซิเดนซ์ ในหาน
      มี 24 ยูนิต
      ราคา: ฿10.3M - ฿13.1M
      ดูข้อมูลโครงการ
      มันดาลา วิลล่า เฟส4-5
      มันดาลา วิลล่า เฟส4-5
      มี 14 ยูนิต
      ราคา: ฿14.2M - ฿37.8M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ราวายานา วิลล่า
      ราวายานา วิลล่า
      มี 11 ยูนิต
      ราคา: ฿21.3M - ฿24.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ฌาน บ้าน ไสยวน
      ฌาน บ้าน ไสยวน
      มี 9 ยูนิต
      ราคา: ฿12.3M - ฿18M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ออร์บิตา วิลล่า-ทาวน์
      ออร์บิตา วิลล่า-ทาวน์
      มี 9 ยูนิต
      ราคา: ฿26.7M - ฿28.7M
      ดูข้อมูลโครงการ
      โมเนทาเรีย วิลล่า
      โมเนทาเรีย วิลล่า
      มี 8 ยูนิต
      ราคา: ฿18.9M - ฿24.6M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลา เบลล์ เดอ ราไวย์ เรสซิเดนซ์
      ลา เบลล์ เดอ ราไวย์ เรสซิเดนซ์
      มี 8 ยูนิต
      ราคา: ฿13M - ฿17.6M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เคเอ วิลล่า ราไวย์
      เคเอ วิลล่า ราไวย์
      มี 7 ยูนิต
      ราคา: ฿15.7M - ฿19M
      ดูข้อมูลโครงการ
      วิมานนายะ เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      วิมานนายะ เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      มี 7 ยูนิต
      ราคา: ฿38.4M - ฿48.6M

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      แกรนด์ ซีทรู
      ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿28,730,013
      ▼ -12% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      ในหานบ้านบัว
      ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿10,474,484
      ▼ -3.5% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      ออนิค วิลล่า แอท ไสยวน เอสเตท ราไวย์
      ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿9,776,185
      ▲ 4.5% สูงกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      เซอเรนิตี้ รีสอร์ต แอนด์ เรสซิเดนซ์
      ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿9,875,942
      ▼ -5% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      5
      บรีอาน่า ลักซ์ชูเรีย วิลล่าส์
      ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿27,433,172 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 234 โครงการ สำหรับบ้านในราไวย์ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      สถานที่ในราไวย์

      หาดในหาน หาดยะนุ้ย

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      ขายบ้าน ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries
      นโยบาย ข้อกำหนดและเงื่อนไข นโยบายคุกกี้ ติดต่อเรา FazWaz สื่อพูดถึงเรา ร่วมงานกับเรา แผนผังเว็บไซต์ เกี่ยวกับเรา
      Copyrights © 2026, FazWaz Group