เชียงใหม่
ขายบ้าน 3 ห้องนอน ใกล้ หาดวงอมาตย์, นาเกลือ
(มี บ้าน 44)
นาเกลือ
฿30,000,000
(฿221,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์
จบทุกการค้นหาไปกับคอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา คอนโดที่สูงและโดดเด่นที่สุดในย่านนี้ เป็นอย่างอื่นไปไม่ได้นอกจาก "นอร์ทพอยท์" ที่ไม่เพียงแต่มาพร้อมวิวทะเลสุดอลังการเท่านั้น ยังให้บริการสิ่งอำนวยควา...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
136 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.38 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 39
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
จากุซซี่
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ประมาณการค่าเช่า:
฿105,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿8,160/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ริเวียร่า ปาล์ม บีช วงศ์อมาตย์
นาเกลือ
฿32,136,000
(฿309,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า ปาล์ม บีช วงศ์อมาตย์
Riviera Palm Beach Pattayaที่สุดของคอนโดมิเนียมระดับอัลตร้าลักชัวรี่ ติดชายหาดแบบ Absolute Beachfront Riviera Palm Beach คือโครงการคอนโดมิเนียมหรูระดับอัลตร้าลักชัวรี่ ตั้งอยู่บนที่ดินผืนสุดท้ายและทรง...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
104 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2572
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿7,280/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
นอร์ทชอร์ พัทยา
นาเกลือ
฿32,760,000
(฿122,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา
Northshore Pattaya คอนโดสุดหรู ตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์คนรุ่นใหม่ ใกล้แหล่งช้อปปิ้ง สถานบันเทิง และสถานที่ท่องเที่ยวที่มีชื่อเสียงของพัทยา โดดเด่นด้วยทำเลที่ตั้งติดริมชายหาด มองเห็นวิวทะเลและเมืองพัทยาได้อย่...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
268 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.64 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวทะเล
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿12,060/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วันซ์วงศ์อมาตย์
นาเกลือ
฿34,041,000
(฿276,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วันซ์วงศ์อมาตย์
สัมผัสประสบการณ์ใหม่ที่ Once Wongamat คอนโดมิเนียมสุดหรูที่ออกแบบมาให้เป็นสวรรค์แห่งเมืองที่ผสมผสานความหรูหราและความสะดวกสบายในย่านที่คึกคักที่สุดของพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวจากห้าง Terminal 21 ทำให้ Once...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
123.45 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.85 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2571
แบบ High Rise
ชั้น 47
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
โคมไฟระย้า
ค่าส่วนกลาง:
฿9,876/เดือน
เงินกองทุน:
฿700
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
นาเกลือ
฿34,900,000
(฿242,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
The Palm Wongamat คอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา สามารถมองเห็นวิวทะเลแบบพาโนรามาได้ทุกยูนิต โครงการมีพื้นที่หาดส่วนตัวกว้างถึง 70 เมตร พร้อมมอบความเป็นส่วนตัวให้กับผู้พักอาศัย ได้พักผ่อนไปกับริมทะเล...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.82 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวเมือง
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿7,200/เดือน
เงินกองทุน:
฿57,600
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
นอร์ทพอยท์
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
นาเกลือ
฿38,000,000
(฿213,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
178 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.38 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 36
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ชั้นลอย
จากุซซี่
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ส.ค. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿115,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿10,680/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อนัญญา บีชฟร้อนท์ วงศ์อมาตย์
นาเกลือ
฿39,000,000
(฿124,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อนัญญา บีชฟร้อนท์ วงศ์อมาตย์
Ananya Beachfront Condominium (อนัญญา บีชฟร้อนท์ คอนโดมิเนียม)คอนโดมิเนียม Low Rise สุดหรู ตั้งอยู่ในเขตหาดวงอมาตย์อันรื่นรมย์ ในทำเลที่ตั้งอันโดดเด่นใจกลางบรรยากาศการพักผ่อนริมชายหาด พร้อมทั้งให้ความ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
314.10 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ระเบียง
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
ประมาณการค่าเช่า:
฿91,800/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,564/เดือน
เงินกองทุน:
฿188,460
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วันซ์ พัทยา คอนโดมิเนียม
รับประกันการเช่า 6% ระยะ 3 ปี
ประกาศเมื่อ 23 ชั่วโมงที่แล้ว
นาเกลือ
฿40,303,000
(฿317,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วันซ์ พัทยา คอนโดมิเนียม
Once Pattaya (วันซ์ พัทยา) คอนโดมิเนียมใจกลางเมืองพัทยา ที่พัฒนาภายใต้คอนเซปต์ "Lifestyle Mixed Use" ด้วยตัวโครงการรูปแบบ มิกซ์ยูส อสังหาริมทรัพย์ อีกหนึ่งรูปแบบใหม่ ที่จะตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์อย่างครบว...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
127.17 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.67 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวทะเล
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ค่าส่วนกลาง:
฿6,359/เดือน
เงินกองทุน:
฿63,585
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
นาเกลือ
฿41,052,632
(฿285,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.82 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ค่าส่วนกลาง:
฿7,200/เดือน
เงินกองทุน:
฿57,600
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โคฟ พัทยา
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
นาเกลือ
฿49,000,000
(฿206,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โคฟ พัทยา
Elevate your lifestyle to new heights! Live at the Cove, where luxury, central location, and serenity seamlessly blend. We are delighted to present a stunning 3-bedroom luxury condominiu...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
238 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.98 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2554
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿14,280/เดือน
เงินกองทุน:
฿190,400
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่
สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หาดวงอมาตย์
ดูรูปทั้งหมด
Extraordinary Beachfront two-floor Villa-style Condo
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บางละมุง
฿50,000,000
(฿139,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 359.24 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿50,000,000 (฿139,183/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
359.24 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อารมณ์ วงศ์อมาตย์
นาเกลือ
฿54,676,706
(฿310,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อารมณ์ วงศ์อมาตย์
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
176.13 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.09 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 37
วิวทะเล
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿190,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,329/เดือน
เงินกองทุน:
฿123,291
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
นาเกลือ
฿55,000,000
(฿166,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
331.25 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 1.82 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 26
วิวทะเล
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
ค่าส่วนกลาง:
฿16,563/เดือน
เงินกองทุน:
฿132,500
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
🌴 8 Pool Villas + 1 Restaurant | Walk to the Beach BUSINESS
นาเกลือ
฿240,000,000
(฿1,600,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿240,000,0...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
31 - 44 จาก 44 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
พัทยา
นาเกลือ
หาดวงอมาตย์
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดวงอมาตย์
เดอะ แซงชัวรี วงศ์อมาตย์
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿7.9M - ฿16.3M
ดูข้อมูลโครงการ
วันซ์วงศ์อมาตย์
มี 7 ยูนิต
ราคา: ฿34M - ฿148M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ริเวียร่า ปาล์ม บีช วงศ์อมาตย์
มี 7 ยูนิต
ราคา: ฿32.1M - ฿87.2M
ดูข้อมูลโครงการ
นอร์ทพอยท์
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿25.5M - ฿38M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿34.9M - ฿55M
ดูข้อมูลโครงการ
อาสญา พูลวิลล่า
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿16.5M - ฿18.6M
ดูข้อมูลโครงการ
อนัญญา บีชฟร้อนท์ วงศ์อมาตย์
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿15M - ฿39M
ดูข้อมูลโครงการ
วันซ์ พัทยา คอนโดมิเนียม
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿40.3M - ฿125M
ดูข้อมูลโครงการ
อารมณ์ วงศ์อมาตย์
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿54.7M - ฿59.1M
ดูข้อมูลโครงการ
วินด์แฮม แกรนด์ เรสซิเดนส์ วงศ์อมาตย์ พัทยา
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿24.1M - ฿25.4M
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในหาดวงอมาตย์
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในหาดวงอมาตย์
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง
Fazwaz Group Sites
ไทย