• เชียงใหม่

      ขายบ้าน 3 ห้องนอน ใกล้ หาดนาเกลือ, นาเกลือ

      (มี บ้าน 99)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
      นาเกลือ
      ฿34,900,000 (฿242,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
      The Palm Wongamat คอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา สามารถมองเห็นวิวทะเลแบบพาโนรามาได้ทุกยูนิต โครงการมีพื้นที่หาดส่วนตัวกว้างถึง 70 เมตร พร้อมมอบความเป็นส่วนตัวให้กับผู้พักอาศัย ได้พักผ่อนไปกับริมทะเล...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 144 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.82 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ระเบียง
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,200/เดือน
      เงินกองทุน: ฿57,600
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      นอร์ทพอยท์
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿38,000,000 (฿213,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์
      จบทุกการค้นหาไปกับคอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา คอนโดที่สูงและโดดเด่นที่สุดในย่านนี้ เป็นอย่างอื่นไปไม่ได้นอกจาก "นอร์ทพอยท์" ที่ไม่เพียงแต่มาพร้อมวิวทะเลสุดอลังการเท่านั้น ยังให้บริการสิ่งอำนวยควา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 178 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.38 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 36
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ชั้นลอย
      จากุซซี่
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ส.ค. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿115,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿10,680/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อนัญญา บีชฟร้อนท์ วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      อนัญญา บีชฟร้อนท์ วงศ์อมาตย์
      นาเกลือ
      ฿39,000,000 (฿124,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อนัญญา บีชฟร้อนท์ วงศ์อมาตย์
      Ananya Beachfront Condominium (อนัญญา บีชฟร้อนท์ คอนโดมิเนียม)คอนโดมิเนียม Low Rise สุดหรู ตั้งอยู่ในเขตหาดวงอมาตย์อันรื่นรมย์ ในทำเลที่ตั้งอันโดดเด่นใจกลางบรรยากาศการพักผ่อนริมชายหาด พร้อมทั้งให้ความ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 314.10 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ระเบียง
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      ประมาณการค่าเช่า:฿91,800/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      ค่าส่วนกลาง: ฿12,564/เดือน
      เงินกองทุน: ฿188,460
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Rare Balinese villa on 1,200 sqm steps from Wongamat beach
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางละมุง
      ฿39,900,000 (฿133,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2548 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿39,90...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2548
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
      นาเกลือ
      ฿41,052,632 (฿285,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 144 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.82 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 22
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,200/เดือน
      เงินกองทุน: ฿57,600
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Extraordinary Beachfront two-floor Villa-style Condo
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางละมุง
      ฿50,000,000 (฿139,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 359.24 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿50,000,000 (฿139,183/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 359.24 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อารมณ์ วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อารมณ์ วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อารมณ์ วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อารมณ์ วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อารมณ์ วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      อารมณ์ วงศ์อมาตย์
      นาเกลือ
      ฿54,676,706 (฿310,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อารมณ์ วงศ์อมาตย์
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 176.13 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.09 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ High Rise
      ชั้น 37
      วิวทะเล
      บาร์เครื่องดื่ม
      ระเบียง
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿190,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿12,329/เดือน
      เงินกองทุน: ฿123,291
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿55,000,000 (฿166,000/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 331.25 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 1.82 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 26
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      บาร์เครื่องดื่ม
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      ค่าส่วนกลาง: ฿16,563/เดือน
      เงินกองทุน: ฿132,500
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      🌴 8 Pool Villas + 1 Restaurant | Walk to the Beach BUSINESS
      นาเกลือ
      ฿240,000,000 (฿1,600,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿240,000,0...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 99 จาก 99 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. นาเกลือ
      5. หาดนาเกลือ

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดนาเกลือ

      เดอะ แซงชัวรี วงศ์อมาตย์
      เดอะ แซงชัวรี วงศ์อมาตย์
      มี 9 ยูนิต
      ราคา: ฿7.9M - ฿16.4M
      ดูข้อมูลโครงการ
      นอร์ทพอยท์
      นอร์ทพอยท์
      มี 5 ยูนิต
      ราคา: ฿25.5M - ฿38M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ซีบรีส วิลล่า พัทยา
      ซีบรีส วิลล่า พัทยา
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿11.8M - ฿17M
      ดูข้อมูลโครงการ
      วิลล่า เอเซียติค
      วิลล่า เอเซียติค
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿6.2M - ฿10.5M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
      เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿34.9M - ฿55M
      ดูข้อมูลโครงการ
      อาสญา พูลวิลล่า
      อาสญา พูลวิลล่า
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿16.5M - ฿18.6M
      ดูข้อมูลโครงการ
      พัทยา ปาร์ค ฮิลล์ 4
      พัทยา ปาร์ค ฮิลล์ 4
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿2.6M - ฿4.15M
      ดูข้อมูลโครงการ
      อนัญญา บีชฟร้อนท์ วงศ์อมาตย์
      อนัญญา บีชฟร้อนท์ วงศ์อมาตย์