• เชียงใหม่

      ขายบ้าน 3 ห้องนอน ใน วัฒนา, กรุงเทพมหานคร

      (มี บ้าน 427)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ, คลองตันเหนือ, วัฒนา
      เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ
      คลองตันเหนือ, วัฒนา
      ฿135,000,000 (฿536,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ
      เดอะโมนูเมนต์ ทองหล่อ คอนโดมิเนียมสุดหรู 1 ใน 4 จาก Sansiri Luxury Collection ภายใต้คอนเซปต์ Luxury is Space เน้นพื้นที่ใช้สอยภายในห้องเป็นพิเศษ เป็นนิยามใหม่แห่งการอยู่อาศัยของครอบครัวยุคใหม่ เพื่อให...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 252 ตรม. Property Type: คอนโด
      ARL 1.99 กม.
      BTS 2.27 กม.
      MRT 2.9 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ High Rise
      ชั้น 20
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      ประมาณการค่าเช่า:฿532,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿23,940/เดือน
      เงินกองทุน: ฿176,400
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร, พระโขนงเหนือ, วัฒนา
      3 Bedrooms House in Soi Pridi for Sale
      พระโขนงเหนือ, วัฒนา
      ฿135,000,000 (฿310,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 436 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿135,000,000 (฿309,633/ต...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 436 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ศูนย์การค้า 0.33 กม.
      เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      คลองตันเหนือ, วัฒนา
      ฿135,000,000 (฿540,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: คอนโด
      ARL 1.99 กม.
      BTS 2.27 กม.
      MRT 2.9 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ High Rise
      ชั้น 34
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿532,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿23,750/เดือน
      เงินกองทุน: ฿175,000
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร, คลองตันเหนือ, วัฒนา
      House with Greenery Yard in Thonglor 25 for Sale
      คลองตันเหนือ, วัฒนา
      ฿145,000,000 (฿129,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,120 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿145,000,000 (฿129,464...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 1,120 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      BTS 1.5 กม.
      วิวสวน
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ไฮด์ สุขุมวิท 13, คลองเตยเหนือ, วัฒนา
      ไฮด์ สุขุมวิท 13
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      คลองเตยเหนือ, วัฒนา
      ฿150,000,000 (฿302,000/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ไฮด์ สุขุมวิท 13
      ไฮด์ สุขมวิท 13 คอนโดมิเนียมซูเปอร์ ลักชัวรี ติดกับสถานีรถไฟฟ้า BTS นานา ความหรูหราที่ได้รับการรับรางวัลการันตีจาก Asia Pacific Property Awards ด้าน Highly Commended High-Rise Architecture Thailand ใน...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 497 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      BTS 0.43 กม.
      MRT 0.88 กม.
      ARL 2.19 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 39
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชั้นลอย
      ลิฟต์ส่วนตัว
      ค่าส่วนกลาง: ฿24,850/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วิตโตริโอ 39, คลองตันเหนือ, วัฒนา
      วิตโตริโอ 39
      คลองตันเหนือ, วัฒนา
      ฿155,000,000 (฿443,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วิตโตริโอ 39
      จากความหลงใหลในงานศิลปะ สู่ผลงานชิ้นโบแดงที่แฝงไปด้วยสถาปัตยกรรมคลาสสิค ภายใต้คอนเซปต์ “Living in the Masterpiece” โครงการได้รับแรงบันดาลใจมาจากพิพิธภัณฑ์ศิลปะประเทศอิตาลี ที่เน้นการออกแบบ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.32 กม.
      MRT 1.58 กม.
      ARL 3.44 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ High Rise
      ชั้น 25
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      ประมาณการค่าเช่า:฿398,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      ค่าส่วนกลาง: ฿42,000/เดือน
      เงินกองทุน: ฿350,000
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      A 1960's Architectural Renovated House for Sale
      คลองตันเหนือ, วัฒนา
      ฿160,000,000 (฿400,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2552 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      โรงพยาบาล 0.29 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 30 พ.ย. 2569
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 13
      • 14
      • 15
      421 - 427 จาก 427 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. วัฒนา

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของวัฒนา

      คลองตันเหนือ
      คลองตันเหนือ
      มี 300 ยูนิต
      ราคา: ฿7.2M - ฿160M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      คลองเตยเหนือ
      คลองเตยเหนือ
      มี 124 ยูนิต
      ราคา: ฿8.9M - ฿150M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      พระโขนงเหนือ
      พระโขนงเหนือ
      มี 39 ยูนิต
      ราคา: ฿8.8M - ฿135M

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      เทลล่า ทองหล่อ
      คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿41,886,199
      ▼ -3.7% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      7 รีวิว
      2
      ศุภาลัย เพลส
      คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿3,148,962
      ▼ -28% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      เอ็กซ์ที เอกมัย