• เชียงใหม่

      ขายบ้าน 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, วัฒนา

      (มี บ้าน 39)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ พาสนา การ์เด้น, พระโขนงเหนือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ พาสนา การ์เด้น, พระโขนงเหนือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ พาสนา การ์เด้น, พระโขนงเหนือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ พาสนา การ์เด้น, พระโขนงเหนือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ พาสนา การ์เด้น, พระโขนงเหนือ
      พาสนา การ์เด้น
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      พระโขนงเหนือ
      ฿43,000,000 (฿143,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ พาสนา การ์เด้น
      Phatsana Garden (พาสนา การ์เด้น)ด้วยการตกแต่งห้องพักหรูหราสไตล์ European Classic ที่ราวกับยกบ้านสุดหรูมาไว้บนอาคารสูง จึงทำให้ "พาสนา การ์เด้น" เป็นหนึ่งในโครงการที่ดูโดดเด่นมากในละแวกนี้ ภายในตกแต่ง...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.35 กม.
      ARL 3.53 กม.
      MRT 4.37 กม.
      สร้างเสร็จ 2538
      แบบ High Rise
      ชั้น 7
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ระเบียง
      โคมไฟระย้า
      บาร์ส่วนตัว
      ประกาศให้เช่า:฿90,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ พาร์ค คอร์ท สุขุมวิท 77, พระโขนงเหนือ
      พาร์ค คอร์ท สุขุมวิท 77
      พระโขนงเหนือ
      ฿45,000,000 (฿160,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ พาร์ค คอร์ท สุขุมวิท 77
      Park Court Sukhumvit 77 (พาร์ค คอร์ท สุขุมวิท 77)เปิดพื้นที่ความสุขของการพักอาศัยอันอบอุ่นรูปแบบใหม่กับ Park Court Sukhumvit 77 ที่ให้การใช้ชีวิตแบบครอบครัวใหญ่ไม่ถูกจำกัดแค่ในบ้านเดี่ยวอีกต่อไป Park...
      Details:
      3 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 281.79 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.53 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      บาร์ส่วนตัว
      ห้องรับรองความบันเทิง
      ระบบบ้านอัจฉริยะ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿16,907/เดือน
      เงินกองทุน: ฿169,074
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ พาสนา การ์เด้น, พระโขนงเหนือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ พาสนา การ์เด้น, พระโขนงเหนือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ พาสนา การ์เด้น, พระโขนงเหนือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ พาสนา การ์เด้น, พระโขนงเหนือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ พาสนา การ์เด้น, พระโขนงเหนือ
      พาสนา การ์เด้น
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      พระโขนงเหนือ
      ฿45,000,000 (฿130,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ พาสนา การ์เด้น
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 345 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.35 กม.
      ARL 3.53 กม.
      MRT 4.37 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2538
      แบบ High Rise
      ชั้น 6
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ประกาศให้เช่า:฿98,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      ค่าส่วนกลาง: ฿22,000/เดือน
      พาร์ค คอร์ท สุขุมวิท 77
      พระโขนงเหนือ
      ฿45,500,000 (฿158,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ พาร์ค คอร์ท สุขุมวิท 77
      Details:
      3 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 287.20 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.53 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ภาพมุมกว้าง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ห้องนอน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿17,232/เดือน
      เงินกองทุน: ฿172,320
      พาร์ค คอร์ท สุขุมวิท 77
      พระโขนงเหนือ
      ฿45,500,000 (฿158,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ พาร์ค คอร์ท สุขุมวิท 77
      Details:
      3 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 287.20 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.53 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      บาร์ส่วนตัว
      ระบบบ้านอัจฉริยะ
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      ค่าส่วนกลาง: ฿17,232/เดือน
      เงินกองทุน: ฿172,320
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร, พระโขนงเหนือ
      Newly Built House in the Heart of Ekkamai Pet Friendly
      พระโขนงเหนือ
      ฿47,900,000 (฿133,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 360 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿47,900,000 (฿133,056/ตรม.)...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 360 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ศูนย์การค้า 0.51 กม.
      วิวเมือง
      ท้องฟ้า ขอบฟ้า
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 27 ก.ย. 2569
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      House with Private Garden for Sale in Bangkok
      พระโขนงเหนือ
      ฿49,500,000 (฿198,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿49,500,000 (฿198,000/ตร...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ศูนย์การค้า 0.52 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท, พระโขนงเหนือ
      มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท
      พระโขนงเหนือ
      ฿66,000,000 (฿407,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท
      เชื่อมโยงทุกความสัมพันธ์เพื่อสร้างความสุขที่แท้จริงให้ทุกคนในครอบครัวไปกับ Mulberry Grove Sukhumvit (มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท) โครงการคอนโดมิเนียมระดับซูเปอร์ลักซ์ชัวรีที่ได้รับการพัฒนาขึ้นด้วยแนวคิด...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 162 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.44 กม.
      MRT 3.77 กม.
      ARL 4.57 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2568
      แบบ High Rise
      ชั้น 33
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ติดสถานี BTS/MRT
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      ค่าส่วนกลาง: ฿15,390/เดือน
      เงินกองทุน: ฿162,000
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      3 Bedrooms House in Soi Pridi for Sale
      พระโขนงเหนือ
      ฿135,000,000 (฿310,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 436 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿135,000,000 (฿309,633/ต...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 436 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ศูนย์การค้า 0.33 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 39 จาก 39 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. วัฒนา
      4. พระโขนงเหนือ

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของพระโขนงเหนือ

      เดอะ บลูม สุขุมวิท 71
      เดอะ บลูม สุขุมวิท 71
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿9.5M - ฿11M
      ดูข้อมูลโครงการ
      สกาย วอล์ค เรสซิเดนซ์
      สกาย วอล์ค เรสซิเดนซ์
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿11M - ฿40M
      ดูข้อมูลโครงการ
      พาร์ค คอร์ท สุขุมวิท 77
      พาร์ค คอร์ท สุขุมวิท 77
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿45M - ฿45.5M
      ดูข้อมูลโครงการ
      พาสนา การ์เด้น
      พาสนา การ์เด้น
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿43M - ฿45M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เมซอง บลองช
      เมซอง บลองช
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿37M - ฿39M
      ดูข้อมูลโครงการ
      คาสเซิล ฮิลส์ แมนชั่น
      คาสเซิล ฮิลส์ แมนชั่น
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿36M
      ดูข้อมูลโครงการ
      คลิ๊ก คอนโด สุขุมวิท 65
      คลิ๊ก คอนโด สุขุมวิท 65
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿13.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดี 65 คอนโดมิเนียม
      ดี 65 คอนโดมิเนียม
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿9.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เฟรเกรนท์ 71
      เฟรเกรนท์ 71
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿8.8M
      ดูข้อมูลโครงการ
      วิสต้า การ์เด้น
      วิสต้า การ์เด้น
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿10.8M
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในพระโขนงเหนือ

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      เดอะ เบส พาร์ค อีส สุขุมวิท 77
      พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿2,500,000
      ▼ -12.3% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      2
      คาวะ เฮาส์
      พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿3,950,000
      ▼ -7% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      3
      เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71
      พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿3,700,000
      ▼ -6.7% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      พาร์ค คอร์ท สุขุมวิท 77
      พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿45,000,000
      ▲ 19% สูงกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      5
      เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
      พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿2,400,000
      ▼ -25.5% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 84 โครงการ สำหรับบ้านในพระโขนงเหนือ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      คำค้นที่เกี่ยวข้อง

      ขายบ้าน ใกล้ แอร์พอร์ตลิงค์ ขายบ้าน ใกล้ สถานีรถไฟฟ้า BTS ขายบ้าน ใกล้ สถานีรถไฟฟ้ามหานคร MRT ขายบ้าน ใกล้ รถโดยสารด่วนพิเศษ BRT

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      ขายบ้าน ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries
      นโยบาย ข้อกำหนดและเงื่อนไข นโยบายคุกกี้ ติดต่อเรา FazWaz สื่อพูดถึงเรา ร่วมงานกับเรา แผนผังเว็บไซต์ เกี่ยวกับเรา
      Copyrights © 2026, FazWaz Group