• เชียงใหม่

      ขายบ้าน 28 ห้องนอน ใน พัทยา

      (มี บ้าน 4)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      เมืองพัทยา
      มีบ้าน 3
      โป่ง
      มีบ้าน 1
      ขายตึกทั้งหมด 28 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา, พัทยา
      Apartment for Sale in South Pattaya Sai 3
      เมืองพัทยา, พัทยา
      ฿27,000,000 (฿187,000/ตรม.)
      ขายตึกทั้งหมด 28 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับขาย ขนาด 28 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 144 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ตึกทั้งหมด นี้ได้ที่ราคา ฿27,000,000 (฿187,500/ตรม.)
      Details:
      28 Bedroom(s) 28 Bathroom(s) 144 ตรม. Property Type: ตึกทั้งหมด
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.62 กม.
      วิว 360 องศา
      ดาดฟ้า
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายโรงแรม 28 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา, พัทยา
      Hotel in Pattaya near Pratumnak Hill for Sale
      เมืองพัทยา, พัทยา
      ฿50,000,000 (฿29,900/ตรม.)
      ขายโรงแรม 28 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 28 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,670 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿50,000,000 (฿29,940/ตรม.)
      Details:
      28 Bedroom(s) 30 Bathroom(s) 1,670 ตรม. Property Type: โรงแรม
      ชายหาด 5.42 กม.
      กำลังก่อสร้าง
      Exclusive Opportunity 28 Room Hotel in South Pattaya
      เมืองพัทยา, พัทยา
      ฿65,000,000 (฿46,400/ตรม.)
      ขายโรงแรม 28 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 28 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,400 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿46,429/ตรม.)
      Details:
      28 Bedroom(s) 30 Bathroom(s) 1,400 ตรม. Property Type: โรงแรม
      ชายหาด 1.45 กม.
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 28 ห้องนอน ในโครงการ มาบประชัน การ์เด้น, โป่ง, พัทยา
      มาบประชัน การ์เด้น
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      โป่ง, พัทยา
      ฿134,000,000 (฿349,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 28 ห้องนอน ในโครงการ มาบประชัน การ์เด้น
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 28 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 384 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มาบประชัน การ์เด้น บนทำเลของ โป่ง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2569 ...
      Details:
      28 Bedroom(s) 28 Bathroom(s) 384 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      Palm View
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ประหยัดเวลาเดินทางมาชมบ้าน เมื่อดูวิดีโอทัวร์ของเรานี้ ก็เสมือนคุณได้อยู่ในสถานที่จริง
      คลิก "เปิด" ทางขวามือ เพื่อแสดงผลการค้นหาบ้านที่มีวิดีโอทัวร์!
      • 1
      1 - 4 จาก 4 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของพัทยา

      เมืองพัทยา
      เมืองพัทยา
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿27M - ฿65M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      โป่ง
      โป่ง
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿134M

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿3,898,969
      ▲ 9.1% สูงกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      2
      แกรนด์ โซแลร์ พัทยา
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿2,645,608
      ▲ 12% สูงกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      6 รีวิว
      3
      ธารา คอร์ท คอนโดมิเนียม
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿6,497,859
      ▼ -9% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      จอมเทียน บีช คอนโด
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿1,099,638
      ▼ -3% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      5
      เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ คอนโด รีสอร์ท พัทยา
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿1,349,555
      ▼ -4.1% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 1113 โครงการ สำหรับบ้านในพัทยา คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในพัทยา

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดบ้าน ใน พัทยา ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน พัทยา

      ราคาขายเฉลี่ยใน พัทยา อยู่ที่ประมาณ ฿5,820,000 ราคาขายเฉลี่ยใน พัทยา อยู่ที่ประมาณ ฿5,820,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน พัทยา อยู่ที่ ฿87,300 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน พัทยา อยู่ที่ ฿87,300 ขณะนี้ใน พัทยา มี 4 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน พัทยา มี 4 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ บ้าน แยกตามจำนวนห้องนอนใน พัทยา

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย สตูดิโอ (ดูบ้านทั้ง 554 ยูนิต) ฿2,780,000 1 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 1,463 ยูนิต) ฿4,550,000 2 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 775 ยูนิต) ฿8,260,000 3 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 696 ยูนิต) ฿11,200,000 4 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 455 ยูนิต) ฿17,300,000

      ภาพรวมของ บ้าน ใน พัทยา

      พัทยา เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 546 ตร.กม. และมีแค่ 8 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน พัทยา ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 27,521 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 12,985 คน และผู้หญิง จำนวน 14,536 คน และถ้าเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นว่ามีการกระจายตัวกันอย่างหลวมๆ ของประชากรในจังหวัด เนื่องจากความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่น้อยมาก อยู่ที่ 50 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร เพียงเท่านั้น

      ในด้านราคาขายบ้าน เฉลี่ยใน พัทยา นั้นสูงมาก โดยราคาเฉลี่ยอยู่ที่ ฿15,000,000 บาท ราคาบ้าน ที่อยู่ในช่วงราคาขนาดนี้ นั้นบ่งบอกถึงความ High-end ของบ้าน และมักจะสร้างอย่างมีเอกลักษณ์เฉพาะตัว โดดเด่นด้านดีไซน์ รวมถึงด้านทำเลที่จะต้องเป็นหนึ่งไม่ว่าจะด้านวิวที่มองเห็น หรือสาธารณูปโภครายล้อมที่ครบครัน ที่เหมาะกับผู้ที่รายได้สูงหรือเจ้าของธุรกิจขนาดใหญ่ ซึ่งสิ่งที่จะได้รับคือความหรูหรา ได้มาตรฐานของการก่อสร้างที่ดีมาก และอุปกรณ์ที่ใช้นั้นเลือกสรรแต่เกรดพรีเมียม รวมถึงสาธารณูปโภคต่างๆ ที่ยกระดับให้เจ้าของบ้าน ได้อยู่อาศัยอย่างสะดวกสบายสมฐานะ ไม่ต้องสงสัยเลยว่า ราคาต่อตารางเมตรขนาด ฿130,000 บาทนี้ ผู้ซื้อจะได้รับอะไรจากบ้านนี้บ้าง เพราะราคาระดับนี้สะท้อนถึง ความสะดวกสบายขั้นสุด ไม่ว่าจะความสะดวกในการเดินทาง โอกาสในการได้อยู่ในสภาพแวดล้อมที่ดี สวยงามเป็นธรรมชาติ การดีไซน์ที่โดดเด่น วัสดุก่อสร้างระดับพรีเมียม สาธารณูปโภคที่พร้อมสรรพ พื้นที่ใช้สอยที่กว้างขวาง และวิวจากบ้าน ที่งดงามอย่างแน่นอน ซึ่งตอนนี้มีประกาศขาย ทั้งหมดในKlung Baan อยู่ที่ 47,455 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้าน ใน พัทยา

      เรามีบ้าน กว่า 47,455 ยูนิต ที่ประกาศในทำเล พัทยา ซึ่งโดยส่วนใหญ่ จะเป็นโครงการประเภท บ้าน ซึ่งเรานำ 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยมจากผู้สนใจซื้อ ที่เข้ามาค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด ดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5679456 - The Riviera Jomtien ขนาด 1 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 35 ตรม. ราคา ฿3,800,000