เชียงใหม่
ขายบ้าน 2 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
(มี บ้าน 45)
ดูรูปทั้งหมด
Charming Freehold Villa with Private Pool in Chalok Ban Kao
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
฿10,800,000
(฿73,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 147 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿10,800,000 (฿73,469/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
147 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Tropical Paradise Villa for Sale in Ko Pha-Ngan
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
฿10,900,000
(฿109,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน มี.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2569
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
฿10,900,000
(฿77,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ โอ๊ค & เวอร์เด้
โอ๊ค & เวอร์เด้ - บูติค ไอส์แลนด์ เรสซิเดนเซส ในเขตร้อน ตั้งอยู่ในใจกลางของหนึ่งในจุดหมายปลายทางด้านสุขภาพชั้นนำของโลก เกาะพะงัน เป็นเขตรักษาพันธุ์สัตว์ป่าหรูหราเชิงนิเวศที่ซึ่งสุขภาพและธรรมชาติมา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.96 กม.
สร้างเสร็จ 2568
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวภูเขา
ชั้นลอย
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿9,800/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury villas in the center Shrithanu. LEASEHOLD
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
฿11,000,000
(฿110,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราค...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
วิวสระว่ายน้ำ
วิวโล่งๆ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Stunning 2BR House in Koh Phanghan - Brand New with Private
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
฿11,000,000
(฿91,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ไ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2567
Palm View
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
เพดานสูงสองชั้น
โคมไฟระย้า
ดูรูปทั้งหมด
2BR beautiful villa for sale
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
฿11,800,000
(฿56,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 209 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่รา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
209 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
Palm View
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Stunning 2 Bedrooms Sea View Villa for Sale Haad Salad
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
฿12,500,000
(฿139,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ท่าเทียบเรือ 4.12 กม.
สร้างเสร็จ 2566
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
฿12,900,000
(฿115,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ โอ๊ค & เวอร์เด้
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
112 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.96 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿9,800/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
มิเรว่า วิลล่าส์
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
฿12,900,000
฿14,200,000
(฿78,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ มิเรว่า วิลล่าส์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 165 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มิเรว่า วิลล่าส์ บนทำเลของ เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2562&...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
165 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โซวายา วิลล่า
บ้านใต้, เกาะพะงัน
฿15,600,000
(฿147,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ โซวายา วิลล่า
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
106.14 ตรม.
นัดหมายเข้าชมยูนิต
เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา
คุณจะได้รับส่วนลดสำหรับบ้าน และเงื่อนไขพิเศษอีกมากมาย ใน เกาะพะงัน
เข้าสู่ระบบ
ลงทะเบียน
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เกาะพะงัน
ดูรูปทั้งหมด
อัลมา เทอร์ร่า วิลล่า เฟส 2
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
฿20,000,000
฿22,000,000
(฿118,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อัลมา เทอร์ร่า วิลล่า เฟส 2
Alma Terra Villas Phase 2 มอบมาตรฐานใหม่แห่งการอยู่อาศัยในสไตล์ลักชัวรีท่ามกลางธรรมชาติอันเขียวขจี ด้วยสถาปัตยกรรมร่วมสมัยที่ผสานอย่างลงตัวกับบรรยากาศทรอปิคอล พร้อมมอบความสงบ ความเป็นส่วนตัว และความหร...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
170 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.16 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวทะเล
วิวภูเขา
ระเบียง
ที่จอดรถ
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
New 2 Bedrooms sea view villa
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
฿21,000,000
(฿124,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 170 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿21,000,000 (฿123,529/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
170 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2 Bedroom Pool Villa Sea Front
เกาะเต่า, เกาะพะงัน
฿21,000,000
(฿131,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เกาะเต่า, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะเต่า, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2556 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราค...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2556
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
เข้าถึงชายหาดได้
ดูรูปทั้งหมด
2 Bedroom Seaview Villa in Haad Salad
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
฿21,000,000
(฿80,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 262 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿21,000,000 (฿80,153/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
262 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Unique luxury ocean-view villa full privacy, 375m to beach
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
฿36,000,000
(฿164,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿36,000,000 (฿163,636/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.43 กม.
>
1
2
31 - 45 จาก 45 ยูนิต
ไทย
สุราษฎร์ธานี
เกาะพะงัน
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของเกาะพะงัน
เกาะพะงัน
มี 72 ยูนิต
ราคา: ฿3M - ฿36M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านใต้
มี 7 ยูนิต
ราคา: ฿7.3M - ฿16.8M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เกาะเต่า
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿21M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในเกาะพะงัน
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง