• เชียงใหม่

      ขายบ้าน 2 ห้องนอน ใน กะทู้, ภูเก็ต

      (มี บ้าน 216)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายร้านขายของ 2 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      ขายร้านขายของ 2 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      ขายร้านขายของ 2 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      ขายร้านขายของ 2 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 2 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      Shophouse for Sale in front of Patong Beach
      ป่าตอง, กะทู้
      ฿36,000,000 (฿90,000/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 2 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿36,000,000 (฿90,000/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      ชายหาด 0.7 กม.
      วิวทะเล
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เลคีรี วิลล่า, ป่าตอง, กะทู้
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เลคีรี วิลล่า, ป่าตอง, กะทู้
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เลคีรี วิลล่า, ป่าตอง, กะทู้
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เลคีรี วิลล่า, ป่าตอง, กะทู้
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เลคีรี วิลล่า, ป่าตอง, กะทู้
      เลคีรี วิลล่า
      ป่าตอง, กะทู้
      ฿36,125,000 (฿192,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เลคีรี วิลล่า
      Lekiri Villa คือโครงการพูลวิลล่าส่วนตัวสุดเอ็กซ์คลูซีฟ ตั้งอยู่บนเนินเขาเหนือชายหาดกะหลิม จังหวัดภูเก็ต รายล้อมด้วยบรรยากาศที่เงียบสงบ เหมาะสำหรับผู้ที่ให้ความสำคัญกับความเป็นส่วนตัว ความสะดวกสบาย และ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 187.70 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.57 กม.
      กำลังก่อสร้าง
      วิวทะเล
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      อ่างอาบน้ำ
      ห้องน้ำ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า, กมลา, กะทู้
      อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
      กมลา, กะทู้
      ฿41,200,000 ฿58,000,000 (฿225,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
      สัมผัสสุนทรียภาพแห่งการพักอาศัยอย่างเต็มรูปแบบไปกับ อันดารา (Andara) โครงการที่ตั้งอบู่บนเนินเขาอันเขียวขจี โดดเด่นด้วยทัศนียภาพของชายหาดที่สวยที่สุดแห่งหนึ่งของกมลา ที่อยู่เบื้องหน้า พร้อมให้คุณดื่มด...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 183 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2551
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      อ่างอาบน้ำ
      ค่าส่วนกลาง: ฿383,000/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า, กมลา, กะทู้
      อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
      กมลา, กะทู้
      ฿48,300,000 (฿198,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 244 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 2.31 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2551
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ค่าส่วนกลาง: ฿511,000/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์, กมลา, กะทู้
      ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      กมลา, กะทู้
      ฿72,000,000 (฿180,000/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
      Twinpalms Residences by Montazure (ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์) เรสซิเด้นซ์โฮเทลระดับซุเปอร์ไฮเอนด์ริมหาดกมลา ที่มอบสุนทรียภาพแห่งการพักอาศัยด้วยโลเคชั่นสุดพิเศษหน้าหาดกมลา ที่ทำให้คุณได้สัมผ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 2.59 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      ค่าส่วนกลาง: ฿32,000/เดือน
      เงินกองทุน: ฿280,000
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์, กมลา, กะทู้
      ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      กมลา, กะทู้
      ฿105,000,000 (฿313,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 335.26 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.59 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ค่าส่วนกลาง: ฿26,821/เดือน