เชียงใหม่
ขายบ้าน 2 ห้องนอน ใกล้ หาดป่าตอง, ป่าตอง
(มี บ้าน 71)
อินโดจีน รีสอร์ต แอนด์ วิลลา
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ป่าตอง
฿18,600,000
฿20,000,000
(฿89,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อินโดจีน รีสอร์ต แอนด์ วิลลา
Indochine Resort & Villas (อินโดจีนรีสอร์ทแอนด์วิลล่า) ลักซ์ชัวรี่วิลล่า ที่เงียบสงบและมีความเป็นส่วนตัวสูง วิลล่าที่นำเอาความล้ำสมัย มาผสมผสานกลิ่นอายความเป็นไทย ได้อย่างลงตัว และมีเอกลักษณ์ไม่เห...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
208 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.82 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ Low Rise
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿18,200/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ภูเก็ต พาเลซ
ป่าตอง
฿20,000,000
(฿167,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ภูเก็ต พาเลซ
ภูเก็ต พาเลส (Phuket Palace), คอนโดมิเนียม ตั้งอยู่ในย่านหาดป่าตอง ซึ่งเป็นชายทะเลชื่อดังที่สุดในจังหวัดภูเก็ต และเป็นที่นิยมของนักท่องเที่ยวชาวต่างชาติ โดยโครงการตั้งห่างจากหาดป่าตองประมาณ 1 กิโลเมตร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 2.21 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
ประกาศให้เช่า:
฿45,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บูกิต พูล วิลล่า
ป่าตอง
฿20,500,000
(฿137,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บูกิต พูล วิลล่า
บ้านพักตากอากาศสุดหรูตั้งอยู่ในใจกลางของหาดป่าตอง มีบรรยากาศที่เงียบสงบและมีวิวทิวทัศน์ของภูเขาอันสวยงาม "Bukit Pool Villa" ประกอบไปด้วยพูลวิลล่าสไตล์บ้านแฝดแบบโมเดิร์นจำนวน 6 ห้อง ที่มาพร้อมกับสิ่งอำ...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ชายหาด 2.32 กม.
สร้างเสร็จ 2558
ชั้น 1
วิวภูเขา
วิวเมือง
ดาดฟ้า
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ฟอเรสต์ ป่าตอง - พาราไดซ์
ป่าตอง
฿21,820,000
(฿197,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ฟอเรสต์ ป่าตอง - พาราไดซ์
ยินดีต้อนรับสู่เดอะ ฟอเรสต์ ป่าตอง - พาราไดซ์ จุดหมายปลายทางสูงสุดสำหรับการใช้ชีวิตคอนโดมิเนียมโลว์ไรส์สุดหรูใจกลางหาดป่าตองที่มีชีวิตชีวา ที่ตั้งและการเข้าถึง:PARADISE ตั้งอยู่บนถนนทวีวงศ์ บนทำเลที่ไ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110.68 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.73 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 5
ป่าตอง
฿21,820,000
(฿197,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อะโบฟ ป่าตอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110.68 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อะโบฟ ป่าตอง บนทำเลของ ป่าตอง, ภูเก็ต และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน ธ.ค. 2569&...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110.68 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.09 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 5
ป่าตอง
฿22,500,000
(฿126,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บลูพอยท์ คอนโดมิเนี่ยม
มอบประสบการณ์การอยู่อาศัยสุดพิเศษไปกับ“Bluepoint Condominiums” โครงการคอนโดมิเนียมคุณภาพบนทำเลสุดเอกซ์คลูซีฟ ที่คุณจะได้สัมผัสถึงความงดงามของชายหาดแห่งเกาะภูเก็ต ไม่ว่าจะเป็น ป่าตองหาดไตรต...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
178.96 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.76 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
จากุซซี่
ค่าส่วนกลาง:
฿14,317/เดือน
เงินกองทุน:
฿125,272
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อันดามัน บีช สวีท
ป่าตอง
฿22,500,000
(฿177,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามัน บีช สวีท
อันดามัน บีช สวีท (Andaman Beach Suites) โครงการสุดหรูใจกลางหาดป่าตอง เป็นอาคารสูงเพียงไม่กี่แห่งบนหาด ผู้อาศัยสามารถชื่นชมไปกับทัศนียภาพอันงดงาม ของเนินเขาและน้ำทะเลสีฟ้า ที่เป็นประกาย จากโครงการเดิน...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
127 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.77 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวทะเล
วิวภูเขา
ระเบียง
ห้องนอน
ห้องน้ำ
ค่าส่วนกลาง:
฿5,080/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อินโดจีน รีสอร์ต แอนด์ วิลลา
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ป่าตอง
฿24,500,000
(฿130,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ อินโดจีน รีสอร์ต แอนด์ วิลลา
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
188 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 0.82 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2550
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿12,220/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เบย์ชอร์ โอเชี่ยน วิว คอนโดมิเนียม
รับประกันการเช่า 6% ระยะ 3 ปี
ป่าตอง
฿30,000,000
(฿250,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เบย์ชอร์ โอเชี่ยน วิว คอนโดมิเนียม
Bayshore Ocean View ตั้งอยู่ในทำเลพื้นที่ตำบลป่าตอง แหล่งรวมความบันเทิง และสิ่งอำนวยความสะดวก ที่ครบวงจรไม่ว่าจะเป็นตลาด ห้างสรรพสินค้า ชายหาดป่าตอง และจุดไฮไลท์ของที่นี่คือ ซอยบางลาที่เต็มไปด้วยแสงสี...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 1.53 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
จากุซซี่
ดาดฟ้า
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ค่าส่วนกลาง:
฿6,000/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Sale in front of Patong Beach
ป่าตอง
฿36,000,000
(฿90,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 2 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿36,000,000 (฿90,000/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ชายหาด 0.7 กม.
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หาดป่าตอง
ป่าตอง
฿36,125,000
(฿192,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เลคีรี วิลล่า
Lekiri Villa คือโครงการพูลวิลล่าส่วนตัวสุดเอ็กซ์คลูซีฟ ตั้งอยู่บนเนินเขาเหนือชายหาดกะหลิม จังหวัดภูเก็ต รายล้อมด้วยบรรยากาศที่เงียบสงบ เหมาะสำหรับผู้ที่ให้ความสำคัญกับความเป็นส่วนตัว ความสะดวกสบาย และ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
187.70 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.57 กม.
>
1
2
3
61 - 71 จาก 71 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
กะทู้
ป่าตอง
หาดป่าตอง
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดป่าตอง
เดอะ ฟอเรสต์ ป่าตอง - พาราไดซ์
มี 10 ยูนิต
ราคา: ฿21.8M - ฿26.3M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ เรสซิเดนซ์ กะหลิม เบย์
มี 7 ยูนิต
ราคา: ฿9.5M - ฿11.5M
ดูข้อมูลโครงการ
คอรัล บีช โอเชียนวิว รีสอร์ท
มี 7 ยูนิต
ราคา: ฿17.6M - ฿23M
ดูข้อมูลโครงการ
ป่าตอง ทาวเวอร์
มี 6 ยูนิต
ราคา: ฿13M - ฿17M
ดูข้อมูลโครงการ
ภูเก็ต พาเลซ
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿5.89M - ฿20M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ เดค ป่าตอง
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿8.8M - ฿15M
ดูข้อมูลโครงการ