เชียงใหม่
ขายบ้าน 2 ห้องนอน ใน ปทุมธานี
(มี บ้าน 182)
ดูรูปทั้งหมด
โนโววิลล์ ลำลูกกาคลอง 3
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,730,000
(฿13,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ โนโววิลล์ ลำลูกกาคลอง 3
ขายทาวน์โฮม ศุภาลัยโนโววิลล์ กรุงเทพ-ปทุมธานี 2นอน 2น้ำ ที่ตั้ง: ตำบลบางเดื่อ อำเภอเมืองปทุมธานี ปทุมธานี เนื้อที่: 20 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย: 130 ตารางเมตร (หน้ากว้าง 5.5 เมตร) รายละเอียด: ทาวน...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2557
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ฉัตรไพลิน ลาดหลุมแก้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿1,740,000
(฿18,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ฉัตรไพลิน ลาดหลุมแก้ว
-รหัสทรัพย์ : 6460-ทาวน์โฮม 2 ชั้น ตกแต่งสวย “อยู่เฟสใหม่”-ทำเลดี ใกล้ถนนลาดหลุมแก้ว-ปทุมธานี-เนื้อที่ 24.4 ตร.ว.-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ-พื้นชั้นล่าง-บน ปู แกรนิตโต้ , ต่อเติมหลังคาโรงรถ-มีสิ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
กำลังก่อสร้าง
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สมหวังทรัพย์หมื่นแสน
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,750,000
(฿19,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ สมหวังทรัพย์หมื่นแสน
ม.สมหวังทรัพย์หมื่นแสน เทพกุญชร42 ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 16 ตร.ว ทำเลดี ต่อเติมครบ พร้อมอยู่พิกัด : 14.12587843,100.62489179โครงการ : หมู่บ้านสมหวังทรัพย์หมื่นแสนที่ตั้ง : ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale near Thai market Khlong Luang
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,750,000
(฿27,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน คลองสอง, ปทุมธานี
หมู่บ้านธนทรัพย์ คลองหลวง ใกล้ตลาดไท เนื้อที่ 16 ตารางวา (มีเทอเรสต์ โปร่งโล่งสบาย) 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ที่จอดรถ พิกัดใกล้เคียง ตลาดไท ตลาดอัยรา&...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
มหาวิทยาลัย 2.88 กม.
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เจษฎา 9
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,790,000
(฿16,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เจษฎา 9
สวยแล้วพร้อมขายค่า บ้านหลังริม ต้นโครงการ ผ่อนน้อย กู้เดี่ยวกู้ร่วม พนักงานประจำ พ่อค้าแม่ค้า อาชีพไหนๆก็กู้ได้ มีบ้านไม่ยากให้เราดูแล ✅ ม.เจษฎา9 คลอง 4 ลำลูกกา ✅ ซ.รังสิตนครนายก 76 ช.สุ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
112 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Busarin Village 2, Khlong 2, Rangsit, Pathum Thani (Land and House)
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,790,000
(฿21,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
#บ้านมือสองตกแต่งใหม่ Vายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านบุศรินทร์2 คลอง2 รังสิต ปทุมธานี (แลนด์แอนด์เฮ้าส์) ถนนเมน บ้านสวยคุ้มค่ามากจริงๆค่ะหลังนี้ เนื้อที่ 20.9 ตารางวา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ จอดรถในบ้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านพรรณนิภา 3
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,790,000
(฿14,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านพรรณนิภา 3
ขายบ้านในหมู่บ้านพรรณนิภา3 ต.คลองสี่ อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 12120 พื้นที่ : 16ตารางวา 128 ตารางเมตร รายละเอียดเพิ่มเติม : ห้องนอน: 2 ห้องน้ำ: 2 ระเบียง:1 ห้องโถง: 1 ห้องครัว:1 จำนวนชั้น: 2&n...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
128 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2551
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านธนารมณ์ สายไหม-หทัยราษฎร์
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,790,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านธนารมณ์ สายไหม-หทัยราษฎร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านธนารมณ์ สายไหม-หทัยราษฎร์ บนทำเลของ ลาดสวาย, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาว...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
Electricity
ชั้นลอย
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านซื่อตรง รังสิตคลอง 3
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,800,000
(฿22,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านซื่อตรง รังสิตคลอง 3
1กม. BTS คูคต 500ม.รพ.สินแพทย์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2552
วิวเมือง
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไดมอนด์ วิลล์ ลำลูกกา คลอง 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,800,000
(฿18,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ไดมอนด์ วิลล์ ลำลูกกา คลอง 2
หมู่บ้านไดมอนวิลล์ ลำลูกกา คลอง 2 (เส้นเมน โครงการ) ขนาด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 เทอเรส ราคาเพียง 1.8 ลบ. อยู่ในแหล่งชุมชน ใกล้แม็คโคร ใกล้บิ๊กซี ใกล้ตลาด เดินทางสะดวก
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปทุมธานี
ดูรูปทั้งหมด
ราชพฤกษ์ 1
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,850,000
(฿12,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ ราชพฤกษ์ 1
ขายด่วนบ้านเดี่ยว หมู่บ้านราชพฤกษ์ 2 คลองสาม ปทุมธานี พร้อมอยู่ โครงการ: ราชพฤกษ์ 2 คลองสาม (Ratchapruek 2 Khlong 3) ที่ตั้ง: ต.คลองสาม อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี ประเภท: บ้านแฝด ชั้น: 1 ชั้น เนื้อที่:...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
145 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านลัลลี่วิลล์
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,850,000
(฿19,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านลัลลี่วิลล์
ทาวน์โฮม 2 ชั้น หมู่บ้านลัลลี่วิวล์ ลำลูกกา ปทุมธานี ทาวน์โฮม 2 ชั้น หมู่บ้านลัลลี่วิว เนื้อที่ 24 ตารางวา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 2 ที่จอดรถ (ในบ้าน1หน้าบ้าน1) 1 ห้องรับแขก บ้านลึ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2558
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿7,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿10/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Two-story townhouse for sale on Lam Luk Ka Road, Khlong Song, Khuk Khot.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,850,000
(฿26,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ติดถนนใหญ่ลำลูกกาคลองสอง คูคต - บ้านเลขที่ 51/54 ซ.ลำลูกกา 15 คลอง 2 คูคต - &...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Chatnarong Village 3, Soi Piyanon, very good location near Khu Khot BTS.
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,890,000
(฿29,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
Vายทาวน์เฮ้าส์ ม.ฉัตรณรงค์3 ซอยเปียร์นนท์ลำลูกกาคลองสาม ทำเลดีมากใกล้รถไฟฟ้าคูคต บ้านสวย มีระเบียง รีโนใหม่ทั้งหลัง ราคา : 1,890,000 บาท ห้องนอน : 2 ห้อง ห้องน้ำ : 2 ห้อง ขนาด 16 ตรว. เนื้อที่ใช...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
รีโนเวทห้องครัวใหม่
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-story townhouse for sale, village in the middle of the alley, next to BTS Khu Khot, Lam Luk Ka.
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,890,000
(฿23,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
โปรโมชั่นพิเศษ สุดๆ !! แถมฟรี ปั๊มน้ำ & แทงค์น้ำ ไปเลยยย 🔥🔥 . เพียง 1.89 ล้านบาทเท่านั้น ❤️ (ผ่อนแค่วันละ 3xx บาทสบายๆ) . #หมู่บ้านกลางซอย 🚆ใกล้ BTS สถานีคูคต . ใครอยากเป็นเจ้าของรีบจองด่วน !!...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿1,890,000
(฿15,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านนพวงศ์
ขายตึก 3ชั้น 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ หมู่บ้านนพวงศ์ ปทุมธานี ตึกทำเลดี ติดถนนนพวงศ์ รายละเอียด - ตึกมี 3ชั้น + ชั้นดาดฟ้า (ชั้นดาดฟ้าสามารถเพิ่มพื้นใช้สอยได้) - เนื้อที่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ฟ้าครามนคร
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,890,000
(฿19,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ ฟ้าครามนคร
ขายบ้านเดี่ยว 40 ตรว. 2 นอน 2 น้ำ จอดรถในบ้านได้ 2 คัน หน้าบ้านก็จอดได้อีก2 คัน หมู่บ้านฟ้าครามนคร ถนนเสมาฟ้าคราม(คลองสองลำลูกกา) ใกล้ BTS คูคต เพียง 3 กม.
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single House for Sale in Khlong Luang
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,900,000
(฿63,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
ทำเลดี เดินทางสะดวก ติด ม.ธรรมศาสตร์ รพ.ธรรมศาสตร์ ถ.พหลโยธิน รถไฟฟ้า
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ศูนย์การค้า 7.57 กม.
สร้างเสร็จ 2513
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,950,000
(฿20,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 96 ตรม. อยู่ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,950,000 (฿20,313/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale, Thanarom, near Sai Mai Avenue.
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,950,000
(฿18,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ลาดสวาย, ปทุมธานี
ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 18 ตารางวา2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ที่จอดรถ* หน้าบ้านหันไปทางทิศเหนือการเดินทางสะดวก✔️ทางเข้าหมู่บ้านติดถนนหทัยราษฎร์ / สายไหม✔️ใกล้ส...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
105 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ รังสิต-คลอง 3
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿22,200/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ อินดี้ รังสิต-คลอง 3
ติดต่อ : คุณเจมส์ 093-627-4798/020-777-054 LINE OA : @jjinfinity (มี @ ข้างหน้า) เว็บไซต์ : www.jjinfinityproperty.com ชื่อโครงการ : อินดี้ รังสิต คลอง 3 ที่ตั้ง : ถนนโยธาธิการคูคต...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
กำลังก่อสร้าง
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single House for Sale in Pracha Thipat
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿14,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. อยู่ในทำเล ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,990,000 (฿14,214/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ศูนย์การค้า 2.77 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อุบลฉัตร กรีนวิลล์ 2
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿16,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ อุบลฉัตร กรีนวิลล์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อุบลฉัตร กรีนวิลล์ 2 บนทำเลของ หน้าไม้, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 25...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2546
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful house, ready to move in, good location, Pruksa 9, Khlong 3 (corner house), Soi 16.
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿23,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
Vายบ้านสวยพร้อมอยู่ ทำเลดี ทาวน์เฮาส์ พฤกษา 9 คลอง 3 (หลังมุม) ซอย16 ต.คลองสาม อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี ยินดี #รับตัวแทนขายบ้าน #ฟรีโอน – เนื้อที่ 20.9 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 98 ตร.ม...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
โนโว วิลล์ วงแหวน-ลำลูกกา คลอง 5
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿22,200/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ โนโว วิลล์ วงแหวน-ลำลูกกา คลอง 5
หมู่บ้าน Novo View วงแหวนลำลูกกาคลอง 5 ผู้ซื้อออกค่าโอนเองนะคะ ซอย 12 อายุบ้าน 4 ปี 18.4 ตรว. 2 นอน 2 น้ำ 1 ครัว จอดรถหน้าบ้านได้ 1 คัน (Fortuner จอดได้ค่ะ) แอร์ 3 ตัว แทงค์น้ำ + ปั๊...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2558
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿500/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,999,999
(฿16,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน คลองห้า, ปทุมธานี
ขายบ้านเดี่ยวคลอง5 โฉนด พร้อมโอน 76.1 ตรว. หมู่บ้านเพชรมณี คลอง5 ซอยคลองห้าตะวันตก 25 ตรงข้าม อบต.คลองห้า เอกสารโฉนด 76.1 ตร.ว. พร้อมโอน สนามหญ้าหน้าบ้าน จอดรถได้ 2 คัน ภายในตัวบ้าน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องค...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
120 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
นันทนาการ์เด้น รังสิต
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,100,000
(฿10,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ นันทนาการ์เด้น รังสิต
บ้านสวย หน้าบ้านเป็นแนวโครงการไม่ติดกับบ้านคนอื่น สามารถจอดรถหน้าบ้านได้เลย ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต ใกล้ทางด่วนบางพูน รถไฟฟ้าสายสีแดง ห้าง the nine ใกล้ตลาดพูนทรัพย์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2548
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿500/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย โนโววิลล์ ลำลูกกา คลอง 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,100,000
(฿17,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย โนโววิลล์ ลำลูกกา คลอง 2
ทาวน์โฮมรถไฟฟ้า คูคต หมู่บ้านศุภาลัย โนโว วิลล์ ลำลูกกา คลอง2 พื้นที่ใช้สอย 120 ตรม.- 2 ชั้น 2 นอน 2 น้ำ 2 จอด - ต่อเติมครัว หลังคาโรงจอดพร้อมปูกระเบื้อง- หน้าบ้านกว้าง5.5เมตร- แอร์ 2 เครื...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2560
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
ค่าส่วนกลาง:
฿500/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เวิร์ฟ ติวานนท์-รังสิต
บางกะดี, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,140,000
(฿19,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เวิร์ฟ ติวานนท์-รังสิต
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น สไตล์โมเดิร์นลอท์ฟ ม.เวิร์ฟติวานนท์ รังสิต เนื้อที่ 17.80 ตร.ว แต่งครบ สวย ทำเลดี ติดรถไฟฟ้าพิกัด : 13.99256272,100.54629318โครงการ : หมู่บ้านเวิร์ฟ ติวานนท์ รังสิตที่ตั้ง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
109 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วิลเลจจิโอ รังสิต-คลอง 3
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,190,000
(฿24,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ วิลเลจจิโอ รังสิต-คลอง 3
ขายทาวน์โฮมราคาพิเศษ! ที่ตั้ง: Villaggio ลำลูกกา คลอง3 ขนาดพื้นที่ใช้สอย: 89 ตร.ม. ขนาดที่ดิน: 18.1 ตร.ว. จำนวนชั้น: 2 ชั้น ห้องนอน: 2 ห้องนอน ห้องน้ำ: 3 ห้องน้ำ รายละเอียดเพิ่มเติ...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
89 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2562
ค่าส่วนกลาง:
฿702/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
5
7
91 - 120 จาก 182 ยูนิต
ไทย
ปทุมธานี
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของปทุมธานี
ลำลูกกา
มี 67 ยูนิต
ราคา: ฿984K - ฿6.52M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองหลวง
มี 50 ยูนิต
ราคา: ฿793K - ฿13M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ธัญบุรี
มี 39 ยูนิต
ราคา: ฿592K - ฿12M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองปทุมธานี
มี 26 ยูนิต
ราคา: ฿572K - ฿4.45M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลาดหลุมแก้ว
มี 12 ยูนิต
ราคา: ฿883K - ฿23.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สามโคก
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿3.51M - ฿11M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในปทุมธานี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง