• เชียงใหม่

      ขายบ้าน 2 ห้องนอน ใน เมืองตรัง, ตรัง

      (มี บ้าน 10)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ทับเที่ยง
      มีบ้าน 4
      นาท่ามเหนือ
      มีบ้าน 3
      บ้านควน
      มีบ้าน 2
      โคกหล่อ
      มีบ้าน 1
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ทับเที่ยง, ตรัง, ทับเที่ยง, เมืองตรัง
      House for sale with land in Trang city center, 1.7 million baht.
      ทับเที่ยง, เมืองตรัง
      ฿1,700,000 (฿22,300/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ทับเที่ยง, ตรัง
      ปล่อยขาย บ้านสองชั้น + 1 ชั้นดาดฟ้า 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องโถง และ 1 ห้องครัว ในราคา 1️⃣.7️⃣ ลบ. (ราคา 1,700,000 ราคาต่อรองได้)    ตัวบ้านสภาพดี ไม่โทรม บางส่วนทาสีใหม่เรียบร้อยแล้ว และชั...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 76.40 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน นาท่ามเหนือ, ตรัง, นาท่ามเหนือ, เมืองตรัง
      House for Sale with land on Petchkasem Road
      นาท่ามเหนือ, เมืองตรัง
      ฿1,700,000 (฿2,160/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน นาท่ามเหนือ, ตรัง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 788 ตรม. อยู่ในทำเล นาท่ามเหนือ, ตรัง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ร...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 788 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 63.58 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศบ้านใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล เมืองตรัง, ตรัง
    • ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ทับเที่ยง, ตรัง, ทับเที่ยง, เมืองตรัง
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ทับเที่ยง, ตรัง, ทับเที่ยง, เมืองตรัง
      ดูรูปทั้งหมด
      Two-story townhouses located in Trang city, Soi Wang To 2.
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      ทับเที่ยง, เมืองตรัง
      ฿1,900,000 (฿10,900/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ทับเที่ยง, ตรัง
      ต่อเติมเพิ่มพื้นที่ใช้สอยครบ ตอบโจทย์การใช้งานจริง พื้นที่รับประทานอาหารกว้างขึ้น ขนาดบ้าน *พื้นที่ใช้สอย 175 ตร.ม. * หน้ากว้าง 4.5 เมตร ลึก 19.5 เมตร * โรงรถกว้าง 4.5 เมตร ลึก 6.70 เมตร...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 175 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน นาท่ามเหนือ, ตรัง, นาท่ามเหนือ, เมืองตรัง
      2 Storey Townhouse for Sale in Mueang Trang
      นาท่ามเหนือ, เมืองตรัง
      ฿1,990,000 (฿19,100/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน นาท่ามเหนือ, ตรัง
      ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น ติดถนนเพชรเกษม ตรัง-ห้วยยอด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องโถง
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 104 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2556
      วิวเมือง
      ระเบียง
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      สามารถเสนอราคาที่ต้องการ โดยตรงไปหาเจ้าของในทันที
      2 Storeys Townhouse for Sale in Mueang Trang
      ทับเที่ยง, เมืองตรัง
      ฿2,290,000 (฿16,400/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ทับเที่ยง, ตรัง
      บ้าน 2 ชั้น กลางเมืองตรัง ใกล้ถนนใหญ่ ตกแต่งใหม่ สไตล์มินิมอล-นอร์ดิก ตำแหน่ง : ข้างศูนย์เด็กเล็กห่วงรัก ตรงข้ามร้านอาหารเกาหลี MiMi Kor ใกล้โค้งเวทิน ต.ทับเที่ยง อ.เมือง จ.ตรัง บ้านทิศเหนือ ห่างถนนให...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 67.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      วิวโล่งๆ
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ นัฐวรรณโฮม, บ้านควน, เมืองตรัง
      นัฐวรรณโฮม
      บ้านควน, เมืองตรัง
      ฿2,590,000 (฿10,600/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ นัฐวรรณโฮม
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 245 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นัฐวรรณโฮม บนทำเลของ บ้านควน, ตรัง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2566 ซึ่งคุณ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 245 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2566
      ทำไมต้องซื้อบ้านกับเรา
      เพราะเราจะทำให้คุณได้รับประสบการณ์การซื้อบ้านและคอนโด ที่แตกต่างจากตัวแทนขายทั่วๆไป ด้วยคุณภาพการบริการอย่างมืออาชีพที่เข้าใจลูกค้าอย่างแท้จริง
      ดูรายละเอียด
      Urgent Sale 2-Storey Townhouse in Mueang Trang
      ทับเที่ยง, เมืองตรัง
      ฿2,590,000 (฿32,400/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ทับเที่ยง, ตรัง
      ขายด่วน ทาวน์โฮม 2 ชั้น 2ห้องนอน 3ห้องน้ำ -แอร์2 - เครื่องทำน้ำอุ่น 1 ตัว -เตียง 6 ฟุต 2หลัง 
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 80 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2557
      วิวเมือง
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเพิ่มทรัพย์, บ้านควน, เมืองตรัง
      บ้านเพิ่มทรัพย์
      บ้านควน, เมืองตรัง
      ฿2,750,000 (฿38,200/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเพิ่มทรัพย์
      ขายบ้านชั้นเดียว โครงการบ้านเพิ่มทรัพย์ ต.บ้านควน อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง ไฟฟ้า ประปาพร้อม ต่อเติมห้องครัว ระเบียงข้างบ้าน ห้องนอนและห้องรับแขกวอลเปเปอร์ และติดผ้าม่านอย่างดี บ้านเดี่ยวชั้นเดียว 2ห...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 72 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2562
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      นาท่ามเหนือ, เมืองตรัง
      ฿2,800,000 (฿18,700/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน นาท่ามเหนือ, ตรัง
      ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น สภาพมือหนึ่งไม่เคยเข้าอยู่ สภาพแวดล้อมและชุมชนโดยรอบน่าอยู่อาศัย 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องโถง 
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2562
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ สิริน ศรีตรัง, โคกหล่อ, เมืองตรัง
      สิริน ศรีตรัง
      โคกหล่อ, เมืองตรัง
      ฿8,700,000 (฿36,300/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ สิริน ศรีตรัง
      ขายบ้าน 2 ชั้น และชั้นเดียวปลูกเชื่อมต่อเนื่องโดยมีสวนหย่อมคั่นกลาง ขนาดที่ดิน 98 ตารางวา สภาพบ้านดีมาก สวยงาม สะอาด และร่มรื่น ตั้งอยู่ในหมู่บ้านสิรินศรีตรัง อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง ชุมชนเงียบ สงบ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 240 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสวนสาธารณะ
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม

      ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เมืองตรัง

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ
      • 1
      1 - 10 จาก 10 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ตรัง
      3. เมืองตรัง

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของเมืองตรัง

      ทับเที่ยง
      ทับเที่ยง
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿1.7M - ฿2.59M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      นาท่ามเหนือ
      นาท่ามเหนือ
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿1.7M - ฿2.8M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บ้านควน
      บ้านควน
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿2.59M - ฿2.75M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      โคกหล่อ
      โคกหล่อ
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿8.7M

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในเมืองตรัง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในเมืองตรัง

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดบ้าน ใน เมืองตรัง ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน เมืองตรัง

      ราคาขายเฉลี่ยใน เมืองตรัง อยู่ที่ประมาณ ฿3,300,000 ราคาขายเฉลี่ยใน เมืองตรัง อยู่ที่ประมาณ ฿3,300,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เมืองตรัง อยู่ที่ ฿20,900 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เมืองตรัง อยู่ที่ ฿20,900 ขณะนี้ใน เมืองตรัง มี 10 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน เมืองตรัง มี 10 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ บ้าน แยกตามจำนวนห้องนอนใน เมืองตรัง

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 1 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 1 ยูนิต) ฿7,200,000 2 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 10 ยูนิต) ฿2,900,000 3 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 6 ยูนิต) ฿2,950,000 4 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 2 ยูนิต) ฿3,140,000 5 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 1 ยูนิต) ฿9,510,000

      ภาพรวมของ บ้าน ใน เมืองตรัง

      เมืองตรัง เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 440 ตร.กม. และมีแค่ 15 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน เมืองตรัง ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 93,954 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 45,360 คน และผู้หญิง จำนวน 48,594 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 214 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ถ้ามองในมุมของ ราคาขายบ้านเฉลี่ย ใน เมืองตรัง จะอยู่ที่ ฿5,770,000 บาท ซึ่งถือว่าเป็นราคากลางๆ ค่อนไปทางราคาสูง ปัจจัยหลักคือ ราคาที่ดินที่มีมูลค่าสูง อยู่ในแหล่งธุรกิจ มีสาธารณูปโภครายล้อม ครบครัน การเดินทางก็สะดวกสบาย ซึ่งผู้ซื้อส่วนใหญ่ มักจะมองบ้าน ราคาระดับนี้ เพื่ออยู่อาศัยกับครอบครัวใหญ่ หรือ เป็นผู้ซื้อที่มีกำลังซื้อสูง ซึ่งคุณภาพของบ้าน จะเป็นที่ยอมรับกันว่าค่อนข้างหรูหรา วัสดุชั้นดี การก่อสร้างที่มีมาตรฐานสูง รวมไปถึงขนาดพืนที่ใช้สอยที่ใหญ่มาก เพื่อรองรับความเป็นอยู่ที่ดี และมีคุณภาพ หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ ฿25,500 บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ บ้าน ใน เมืองตรัง แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 116 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้าน ใน เมืองตรัง

      เรามีบ้าน กว่า 116 ยูนิต ที่ประกาศในทำเล เมืองตรัง ซึ่งโดยส่วนใหญ่ จะเป็นโครงการประเภท บ้าน ซึ่งเรานำ 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยมจากผู้สนใจซื้อ ที่เข้ามาค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด ดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5800519 - Land on a mountain with a beautiful view, next to the main road, near Trang city. ขนาด พื้นที่ใช้สอย 8,480 ตรม. ราคา ฿13,250,000