เชียงใหม่
ขายบ้าน 2 ห้องนอน ใน ช่องนนทรี, ยานนาวา
(มี บ้าน 137)
ช่องนนทรี
฿14,550,000
(฿163,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน นนทรี
บ้าน นนทรี (Baan Nonsi) คอนโดมิเนียมคุณภาพตั้งอยู่ใจกลางเมืองบนถนนจันทร์ ซึ่งเอื้ออำนวยต่อการอยู่อาศัยในทุกไลฟ์สไตล์ ทั้งยังแวดล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่หลากหลาย อาทิ เซ็นทรัลพลาซาพระราม 3, เทสโก...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
89 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 2.22 กม.
MRT 3.02 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ระเบียง
วอล์คอิน ตู้เสื้อผ้า
ประมาณการค่าเช่า:
฿56,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สาทร พลัส - บาย เดอะ การ์เด้น
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ช่องนนทรี
฿14,650,000
(฿174,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สาทร พลัส - บาย เดอะ การ์เด้น
ขยับชีวิตให้ใกล้ชิดกับธรรมชาติมากกว่าที่เคยไปกับที่นี่ สาทร พลัส บาย เดอะ การ์เด้น (Sathorn Plus - By The Garden) คอนโดมิเนียมสร้างเสร็จพร้อมอยู่ ซึ่งรังสรรค์การออกแบบให้ผู้อยู่อาศัยได้ผ่อนคลายอารมณ์ไ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.38 กม.
BTS 2.81 กม.
สร้างเสร็จ 2548
แบบ Low Rise
ชั้น 9
ประกาศให้เช่า:
฿48,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน นนทรี
ช่องนนทรี
฿15,000,000
(฿103,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน นนทรี
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
145 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 2.22 กม.
MRT 3.02 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ชั้นลอย
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
ค่าส่วนกลาง:
฿7,000/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ล็อฟท์ เย็นอากาศ
ช่องนนทรี
฿15,500,000
(฿165,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ล็อฟท์ เย็นอากาศ
The Lofts Yennakart (เดอะ ล็อฟท์-เย็นอากาศ) เติมเต็มการใช้ชีวิตที่พรั่งพร้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกรอบตัว และสนุกสนานไปกับเมืองไม่เคยหลับใหล ได้ที่ "เดอะ ล็อฟท์-เย็นอากาศ" กับคอนโดมิเนียม ทำเลทอง พร้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
94 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.47 กม.
BTS 3.09 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
ชั้น 3
วิวสระว่ายน้ำ
วิวโล่งๆ
ระบบบ้านอัจฉริยะ
ภาพมุมกว้าง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ประมาณการค่าเช่า:
฿58,200/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿5,922/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ดิ เอ็กเซ็กคิวทีฟ รีเจ้นท์
ช่องนนทรี
฿16,500,000
(฿66,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอ็กเซ็กคิวทีฟ รีเจ้นท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ เอ็กเซ็กคิวทีฟ รีเจ้นท์ บนทำเลของ ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.79 กม.
BTS 3.07 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2539
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ชานบ้าน
ภาพมุมกว้าง
ช่องแสง
ประมาณการค่าเช่า:
฿61,300/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ริวา แกรนด์
ช่องนนทรี
฿16,500,000
(฿130,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ริวา แกรนด์
ศุภาลัย ริวา แกรนด์ (Supalai Riva Grande) ให้คุณได้สัมผัสกับประสบการณ์การอยู่อาศัยที่ทำให้ทุกวันคือการพักผ่อนภายในบ้านพักตากอากาศซึ่งโอบล้อมไปด้วยธรรมชาติ โดดเด่นด้วยรูปแบบอาคารที่ทันสมัย เน้นความโปร่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
127 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ระเบียง
ห้องอบไอน้ำ
โคมไฟระย้า
ประมาณการค่าเช่า:
฿69,400/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿5,080/เดือน
เงินกองทุน:
฿50,800
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ริวา แกรนด์
ช่องนนทรี
฿16,800,000
(฿132,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ริวา แกรนด์
ขาย 2 ห้องนอน คอนโดศุภาลัย ริว่าแกรนด์ พระราม3แต่ทุบรวมแล้ว สรุปเป็น 1 ห้องนอนและห้องโถงใหญ่ 2 ห้องน้ำบิ๊วอินใหม่หมด ครัวทำใหม่ ปูพื้นห้องใหม่ชั้น 31 ตึก Cขนาดห้อง 128 ตร.ม.มีโฉนดที่จอดรถอีก 12 ตร.ม....
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
127 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
ประมาณการค่าเช่า:
฿70,700/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿5,080/เดือน
เงินกองทุน:
฿50,800
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ริวา แกรนด์
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ช่องนนทรี
฿17,000,000
(฿109,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ริวา แกรนด์
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
156 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ประกาศให้เช่า:
฿65,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿6,240/เดือน
เงินกองทุน:
฿62,400
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ริวา แกรนด์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ช่องนนทรี
฿17,500,000
(฿137,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ริวา แกรนด์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
127.50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿73,600/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿5,100/เดือน
เงินกองทุน:
฿51,000
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ริวา แกรนด์
ช่องนนทรี
฿18,900,000
(฿121,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ริวา แกรนด์
(FOR SALE) Supalai Riva Grande พระราม3 ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3 รายละเอียด (Details) : - 156.45 ตรม. (Sqm.) - ชั้น 16 (16th Floor) - 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องทำงาน &nb...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
156.46 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ก.ย. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿80,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿6,258/เดือน
เงินกองทุน:
฿62,584
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ช่องนนทรี
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ช่องนนทรี
฿18,900,000
(฿121,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ริวา แกรนด์
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
156.40 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ห้องฉายภาพยนตร์
ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
ระบบบ้านอัจฉริยะ
ประมาณการค่าเช่า:
฿79,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿6,256/เดือน
เงินกองทุน:
฿62,560
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เหลียงการ์เด้น
ช่องนนทรี
฿19,000,000
(฿140,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เหลียงการ์เด้น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 136 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เหลียงการ์เด้น บนทำเลของ ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2540&nb...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
136 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 3.17 กม.
BTS 3.39 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2540
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวสวน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
ดูรูปทั้งหมด
สุพรีม เลเจ้นด์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ช่องนนทรี
฿19,500,000
(฿149,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สุพรีม เลเจ้นด์
Supreme Legend (สุพรีม เลเจ้นด์)มากกว่าคำว่าคอนโดมิเนียมหรู ที่ให้ความรู้สึกเหมือนบ้านที่สมบูรณ์แบบใจกลางเมือง กับชีวิตคุณภาพที่คุณกำหนดเองได้อย่างใจที่ "สุพรีม เลเจ้นด์" คอนโดมิเนียม Low Rise ใจกลางย...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
131 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.11 กม.
BTS 3.54 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 3
ประมาณการค่าเช่า:
฿70,400/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿6,288/เดือน
เงินกองทุน:
฿104,800
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สุพรีม อิลิแกนซ์
ช่องนนทรี
฿23,000,000
(฿96,500/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สุพรีม อิลิแกนซ์
พบกับยูนิต ดูเพล็กซ์ขนาดใหญ่ 2 ห้องนอน 2.5 ห้องน้ำ ในโครงการ Supreme Elegance ช่องนนทรี ที่มาพร้อมพื้นที่ใช้สอยกว้างถึง 214.31 ตร.ม. ซึ่งถือว่าใหญ่และหาได้ยากในทำเลสาทรยูนิตตั้งอยู่บน ชั้น 7 ให้ความเป...
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
238.31 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 2.69 กม.
MRT 3.06 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2547
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ชั้นลอย
ระเบียง
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
ประมาณการค่าเช่า:
฿115,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเย็นอากาศ
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ช่องนนทรี
฿30,000,000
(฿122,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเย็นอากาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 245 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านเย็นอากาศ บนทำเลของ ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2547&nbs...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
245 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2 กม.
BTS 2.66 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2547
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
ระเบียง
ประกาศให้เช่า:
฿85,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน ลักซ์-สาทร
ช่องนนทรี
฿35,500,000
(฿117,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร
Baan Lux-Sathon (บ้าน ลักซ์-สาทร)สัมผัสประสบการณ์ใหม่กับที่พักในรูปแบบสไตล์ Modern ที่ "Baan Lux-Sathon" ที่ให้ความรู้สึกเสมือนอยู่บ้าน เน้นความสบาย เพื่อให้ผู้อาศัยได้รื่นรมย์กับห้องพักที่กว้างขวาง ก...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
303 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.29 กม.
BTS 2.97 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 4
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿140,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน ลักซ์-สาทร
ช่องนนทรี
฿37,000,000
(฿103,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.29 กม.
BTS 2.97 กม.
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 2
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
ห้องอบไอน้ำ
ห้องเก็บไวน์
เพดานสูงสองชั้น
ประมาณการค่าเช่า:
฿150,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
5
121 - 137 จาก 137 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
ยานนาวา
ช่องนนทรี
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของช่องนนทรี
เดอะ ล็อฟท์ เย็นอากาศ
มี 12 ยูนิต
ราคา: ฿8.24M - ฿15.5M
ดูข้อมูลโครงการ
ฟอร์จูน คอนโด ทาวน์
มี 11 ยูนิต
ราคา: ฿4.5M - ฿7.9M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ คอมพลีท นราธิวาส
มี 11 ยูนิต
ราคา: ฿5.4M - ฿9M
ดูข้อมูลโครงการ
ศุภาลัย พรีมา ริวา
มี 11 ยูนิต
ราคา: ฿9.2M - ฿14.5M
ดูข้อมูลโครงการ
ไลฟ์ สาทร - นราธิวาส 22
มี 11 ยูนิต
ราคา: ฿8.41M - ฿8.86M
ดูข้อมูลโครงการ
บ้าน นนทรี
มี 10 ยูนิต
ราคา: ฿6.2M - ฿15M
ดูข้อมูลโครงการ
ศุภาลัย ริวา แกรนด์
มี 10 ยูนิต
ราคา: ฿9.49M - ฿18.9M
ดูข้อมูลโครงการ
ลุมพินี เพลส วอเตอร์ คลิฟ
มี 8 ยูนิต