เชียงใหม่
ขายบ้าน 2 ห้องนอน ใน พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
(มี บ้าน 170)
บางจาก, พระโขนง
฿10,000,000
(฿182,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์
Whizdom Essence (วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์)Whizdom Essence (วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์) พร้อมนำคุณสู่อีกขั้นของการใช้ชีวิตใจกลางเมืองสุขุมวิท กับคอนโดมิเนียมสุดหรูที่พร้อมจะเติมเต็มการอยู่อาศัยของคุณ ด้วยความสะดวกสบ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
55 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.73 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 7
วิวเมือง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿38,800/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,750/เดือน
เงินกองทุน:
฿27,500
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ รูม สุขุมวิท 62
บางจาก, พระโขนง
฿10,000,000
(฿132,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รูม สุขุมวิท 62
ลักซ์ชัวรี่โมเดิร์นคอนโดมิเนียมที่มีความหรูหราแต่ยังคงไว้ซึ่งความเรียบง่าย พิถีพิถันในการออกแบบด้วยการคำนึงถึงการใช้พื้นที่ทุกตารางนิ้วให้เกิดประโยชน์สูงสุด ใส่ใจทุกรายละเอียดในการคัดสรรเฟอร์นิเจอร์บิ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
76 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.17 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 7
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ระเบียง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
ประมาณการค่าเช่า:
฿39,100/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,040/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ รูม สุขุมวิท 62
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿10,000,000
(฿133,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รูม สุขุมวิท 62
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
75.20 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.17 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 15 ก.ย. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿40,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,008/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81
บางจาก, พระโขนง
฿10,000,000
(฿161,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81
เติมเต็มคุณค่าแห่งการใช้ชีวิตในทุกมิติไปกับ Ideo Mobi Sukhumvit 81 (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81) โครงการคอนโดมิเนียมพร้อมอยู่ย่านใจกลางเมืองที่ได้รวบรวมเอาศูนย์รวมแห่งความสะดวกสบายมาไว้ใกล้คุณ ด้วยสถานีรถ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
62 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.3 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2556
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
ชั้นลอย
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ประกาศให้เช่า:
฿55,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,480/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านรวิภา สุขุมวิท 103
บางจาก, พระโขนง
฿10,100,000
(฿40,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านรวิภา สุขุมวิท 103
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านรวิภา สุขุมวิท 103 บนทำเลของ บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ....
Details:
2
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 2.4 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿10,200,000
(฿182,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
56 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.73 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 30
ประกาศให้เช่า:
฿38,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,800/เดือน
เงินกองทุน:
฿28,000
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไอดีโอ สุขุมวิท 93
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿10,400,000
(฿173,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
Ideo Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93) คอนโดมิเนียม High Rise ยอดเยี่ยมด้วยโลเคชั่นที่จะเชื่อมต่อไปสู่ใจกลางเมือง หมดห่วงเรื่องการเดินทาง เพียง 1 นาทีจากสถานีบีทีเอสบางจาก อีกทั้งทำเลที่ตั้งสามารถเชื่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.26 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
ภาพมุมกว้าง
หน้าต่างผนังกระจก
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 เม.ย. 2570
ประกาศให้เช่า:
฿45,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,700/เดือน
เงินกองทุน:
฿30,000
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ รูม สุขุมวิท 62
บางจาก, พระโขนง
฿10,500,000
(฿138,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รูม สุขุมวิท 62
For Sale Condo the room sukhumvit 62 Corner room (S03-1429) Condo the room sukhumvit 62 2 Bed 2 bath Tower A 9th floor Area 76 sq.m Corner room Fully furnished For sale 10,500,000 Bath Transfer 50:50...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
76 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.17 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
ประมาณการค่าเช่า:
฿41,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,040/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ควินน์ สุขุมวิท 101
บางจาก, พระโขนง
฿11,000,000
(฿212,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ควินน์ สุขุมวิท 101
ควินน์ คอนโด สุขุมวิท 101 (Quinn Sukhumvit 101) ให้ทุกการใช้ชีวิตถูกเติมเต็มอย่างสมบูรณ์แบบ ผ่านการออกแบบที่คำนึงถึงไลฟ์สไตล์ที่หลากหลายในรูปแบบที่คุณปรารถนา ตอบโจทย์ทั้งการอยู่อาศัยและการใช้ชีวิตด้วย...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
52 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.21 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 13
วิวเมือง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿42,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,120/เดือน
เงินกองทุน:
฿26,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ รูม สุขุมวิท 62
บางจาก, พระโขนง
฿11,500,000
(฿151,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รูม สุขุมวิท 62
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
76 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.17 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ภาพมุมกว้าง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ห้องนอน
ประมาณการค่าเช่า:
฿44,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,040/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน พระโขนง
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ รูม สุขุมวิท 62
บางจาก, พระโขนง
฿11,900,000
(฿157,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รูม สุขุมวิท 62
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
76 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.17 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
ระเบียง
ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ประมาณการค่าเช่า:
฿46,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,040/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Designer Townhouse in Central Bangkok - Turnkey Ready
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿11,999,999
(฿66,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ไ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2566
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ รูม สุขุมวิท 62
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿12,260,000
(฿139,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รูม สุขุมวิท 62
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
88.50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.17 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 5
ประมาณการค่าเช่า:
฿47,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,540/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไซมิส สุขุมวิท 87
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿12,900,000
฿13,900,000
(฿207,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไซมิส สุขุมวิท 87
คอนโด Duplex1 ชั้น + ชั้นลอย พื้นที่ชั้นล่าง 54.54 ตรเมตร + พื้นที่ชั้นลอย 4.42 ตรเมตร + ระเบียง 3.23 ตรเมตร = รวมประมาณ 62.19 ตรเมตร มี 2 ห้องนอน 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว (แยกต่างหาก กลิ่นไม่รบกวนใน...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
62.19 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.52 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ชานบ้าน
ระเบียง
ประกาศให้เช่า:
฿55,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,731/เดือน
เงินกองทุน:
฿37,314
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale at Phra Kanaong area
บางจาก, พระโขนง
฿13,750,000
(฿77,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 176.75 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿13,750,000 (฿77,793/ตรม....
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
176.75 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ดูรูปทั้งหมด
ไซมิส สุขุมวิท 87
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿13,800,000
(฿189,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไซมิส สุขุมวิท 87
Siamese Sukhumvit 87 (ไซมิส สุขุมวิท 87)สัมผัสความทันสมัย ผสมผสานรสนิยมสุดหรูและการพักผ่อนได้อย่างลงตัวกับโครงการSiamese Sukhumvit 87 (ไซมิส สุขุมวิท 87) โครงการคอนโดมิเนียมคุณภาพที่พร้อมยกระดับไลฟ์สไ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
73 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.52 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
ประกาศให้เช่า:
฿55,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿4,380/เดือน
เงินกองทุน:
฿43,800
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ฮอฟ สุขุมวิท 101/1
บางจาก, พระโขนง
฿14,000,000
(฿23,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ฮอฟ สุขุมวิท 101/1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 585 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ฮอฟ สุขุมวิท 101/1 บนทำเลของ บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
585 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
BTS 3.02 กม.
ดูรูปทั้งหมด
โอเอซิส ลอฟท์ สุขุมวิท 64
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ราคาคุ้มค่าที่สุด
บางจาก, พระโขนง
฿14,900,000
(฿60,200/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ โอเอซิส ลอฟท์ สุขุมวิท 64
Oasis Loft Sukhumvit 64 (โอเอซิส ลอฟท์ สุขุมวิท 64)ตอบสนองสังคมแห่งการทำงานและการใช้ชีวิตของคนเมือง ด้วยรูปแบบ ทาวน์โฮมสุดหรู ที่โดดเด่นด้วยดีไซน์และความทันสมัย ที่คุณสามารถสร้างสรรค์ช่วงเวลาแห่งการทำ...
Details:
2
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
247 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
BTS 0.94 กม.
สร้างเสร็จ 2552
ชั้นลอย
ที่จอดรถ
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 มิ.ย. 2570
ประกาศให้เช่า:
฿55,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2 Bedrooms Townhouse for Sale at Sukhumvit 101
พระโขนง
฿25,000,000
(฿71,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม.อยู่ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ ได้ที่ราคา ฿25,000,000 (฿71,429/ตรม.) หรือทำสัญ...
Details:
2
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
BTS 1.13 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Single Storey House with a Spacious Courtyard for Sale in Punnawithi
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿30,000,000
(฿127,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
บ้านเดี่ยวชั้นเดียว 2นอน 2น้ำ 2 walk-in closets 192 ตรว. มีบริเวณกว้างขวาง มีห้องนอนห้องน้ำ maid แยกต่างหาก ลานซักล้างด้านหลัง ระบบกันขโมยพร้อม ประตัวรั้วรีโมท ห้องเก็บของใหญ่
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
235 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 1.48 กม.
สร้างเสร็จ 2548
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ครัวฝรั่งครบชุด
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
5
6
151 - 170 จาก 170 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
พระโขนง
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของพระโขนง
บางจาก
มี 271 ยูนิต
ราคา: ฿2.4M - ฿30M
ทำเลที่ตั้ง
1
ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
฿3,185,555
▼ -13%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
฿4,114,259
▼ -13.3%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
9 รีวิว
3
ไลฟ์ สุขุมวิท 62
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
฿3,075,708
▲ 2.6%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
฿3,385,276
▲ 14.5%
สูงกว่าราคาตลาด