เชียงใหม่
ขายบ้าน 1 ห้องนอน ใน เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
(มี บ้าน 611)
อนันตรา เชียงใหม่ เซอร์วิส สวีทส์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ช้างคลาน, เมืองเชียงใหม่
฿12,500,000
(฿189,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ อนันตรา เชียงใหม่ เซอร์วิส สวีทส์
Anantara Chiang Mai Serviced Suites คอนโดมิเนียมสุดหรู ใจกลางเมืองเชียงใหม่ ใกล้แม่น้ำปิง สัมผัสวิถีชีวิตคนเมืองเชียงใหม่ มีกลิ่นอายของความเป็นล้านนา ที่ผสมผสานในสถาปัตยกรรม การก่อสร้างของโครงการ ให้โ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
65.90 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวภูเขา
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
ค่าส่วนกลาง:
฿7,908/เดือน
เงินกองทุน:
฿36,245
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Doi Kham View House with Land for Sale
ป่าแดด, เมืองเชียงใหม่
฿12,500,000
(฿83,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 1 ห้องนอน ใน ป่าแดด, เชียงใหม่
ขายบ้านพร้อมที่ดิน 299 ตร.ว. สนใจซื้อยกแปลงทำเป็นบ้านพัก/รีสอร์ท/โรงแรม/อพาร์ทเมนท์ ใกล้วงแหวนรอบนอก ติดถนนเลียบแม่น้ำปิงและถนนซอยในหมู่บ้าน 2 ด้าน บรรยากาศดี เงียบสงบ สิ่งอำนวยความสะดวกครบ ร้านค้า 7-...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.03 กม.
สร้างเสร็จ 2561
ช้างคลาน, เมืองเชียงใหม่
฿13,200,000
(฿97,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ชายน์ คอนโดมิเนียม
มอบประสบการณ์ใหม่ในการพักอาศัยให้กับคุณ ไปกับ "เดอะ ชายน์ คอนโดมิเนียม" โครงการตั้งอยู่ในเมืองเชียงใหม่ ทำเลที่รายล้อมไปด้วยศูนย์รวมวัฒนธรรมอันล้ำค่า และยังเต็มไปด้วยแหล่งรวมความบันเทิง ที่ผสมผสานความ...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
135 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวภูเขา
วิวเมือง
ชั้นลอย
จากุซซี่
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿62,200/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿8,775/เดือน
เงินกองทุน:
฿54,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ชายน์ คอนโดมิเนียม
ช้างคลาน, เมืองเชียงใหม่
฿13,300,000
(฿97,600/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ชายน์ คอนโดมิเนียม
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
136 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวภูเขา
วิวสวน
ชั้นลอย
จากุซซี่
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ประมาณการค่าเช่า:
฿62,700/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿8,840/เดือน
เงินกองทุน:
฿54,400
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ชายน์ คอนโดมิเนียม
ช้างคลาน, เมืองเชียงใหม่
฿13,400,000
(฿97,600/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ชายน์ คอนโดมิเนียม
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
137 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวภูเขา
วิวเมือง
ชั้นลอย
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
ประมาณการค่าเช่า:
฿63,100/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿8,905/เดือน
เงินกองทุน:
฿54,800
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ชายน์ คอนโดมิเนียม
ช้างคลาน, เมืองเชียงใหม่
฿16,900,000
(฿97,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ชายน์ คอนโดมิเนียม
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
173 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวภูเขา
วิวเมือง
ชั้นลอย
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ประมาณการค่าเช่า:
฿79,600/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿11,245/เดือน
เงินกองทุน:
฿69,200
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ชายน์ คอนโดมิเนียม
ช้างคลาน, เมืองเชียงใหม่
฿18,000,000
฿22,494,450
(฿132,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ชายน์ คอนโดมิเนียม
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
136.33 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ชั้นลอย
จากุซซี่
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ค่าส่วนกลาง:
฿8,861/เดือน
เงินกองทุน:
฿54,532
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ชายน์ คอนโดมิเนียม
ช้างคลาน, เมืองเชียงใหม่
฿19,400,000
(฿143,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ชายน์ คอนโดมิเนียม
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
135 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวสวน
จากุซซี่
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
ประมาณการค่าเช่า:
฿91,400/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿8,775/เดือน
เงินกองทุน:
฿54,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ชายน์ คอนโดมิเนียม
ช้างคลาน, เมืองเชียงใหม่
฿19,500,000
(฿143,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ชายน์ คอนโดมิเนียม
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
136 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวสวน
ชั้นลอย
จากุซซี่
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿91,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿8,840/เดือน
เงินกองทุน:
฿54,400
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ชายน์ คอนโดมิเนียม
ช้างคลาน, เมืองเชียงใหม่
฿19,600,000
(฿143,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ชายน์ คอนโดมิเนียม
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
137 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวสวน
จากุซซี่
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
ประมาณการค่าเช่า:
฿92,300/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿8,905/เดือน
เงินกองทุน:
฿54,800
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เมืองเชียงใหม่
ช้างคลาน, เมืองเชียงใหม่
฿24,800,000
(฿143,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ชายน์ คอนโดมิเนียม
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
173 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
จากุซซี่
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿11,245/เดือน
เงินกองทุน:
฿69,200
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
19
20
21
601 - 611 จาก 611 ยูนิต
ไทย
เชียงใหม่
เมืองเชียงใหม่
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของเมืองเชียงใหม่
ฟ้าฮ่าม
มี 248 ยูนิต
ราคา: ฿997K - ฿16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ช้างเผือก
มี 199 ยูนิต
ราคา: ฿1.15M - ฿10.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองป่าครั่ง
มี 190 ยูนิต
ราคา: ฿997K - ฿5.49M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุเทพ
มี 176 ยูนิต
ราคา: ฿1.6M - ฿12.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ป่าแดด
มี 174 ยูนิต
ราคา: ฿1.1M - ฿12.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
วัดเกต
มี 73 ยูนิต
ราคา: ฿1.15M - ฿4.16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ช้างคลาน
มี 71 ยูนิต
ราคา: ฿1.5M - ฿24.7M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองหอย
มี 47 ยูนิต
ราคา: ฿848K - ฿3.69M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ท่าศาลา
มี 46 ยูนิต
ราคา: ฿948K - ฿3.98M
ดูทำเลเพิ่มเติม
แม่เหียะ
มี 27 ยูนิต
ราคา: ฿1.49M - ฿5.84M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในเมืองเชียงใหม่
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
ดิ เออบาน่า 1
ท่าศาลา, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿2,982,734
▼ -31%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
บุราสิริ สันผีเสื้อ
สันผีเสื้อ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿6,384,447
▼ -6%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
6 รีวิว
3
เอสเซ็นท์ วิลล์ เชียงใหม่
฿2,493,925
▼ -27%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
ดีคอนโด นิม
ฟ้าฮ่าม, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿2,084,921
▲ 10%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
เดอะ สปริง ลอฟท์
ฟ้าฮ่าม, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่