เชียงใหม่
ขายบ้าน 1 ห้องนอน ใน สุราษฎร์ธานี
(มี บ้าน 79)
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿6,800,000
(฿117,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ในโครงการ คาซ่านอย
Casa Noi Samui เป็นโครงการวิลล่าสไตล์บูติก ตั้งอยู่ในทำเลเงียบสงบบนเกาะสมุย เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการที่พักอาศัยที่ผสมผสานความสงบและความสะดวกสบาย พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกแบบรีสอร์ทครบครัน บ้านแต่ละหลังม...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
58 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.11 กม.
คาดว่าจะเสร็จ 2570
Casa Nivan
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿6,900,000
(฿53,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ในโครงการ Casa Nivan
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Casa Nivan บนทำเลของ เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน ส.ค....
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
คาดว่าจะเสร็จ 2570
ดูรูปทั้งหมด
Unlock Tropical Bliss Charming Pool Villa, Srithanu
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿7,000,000
(฿100,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 70 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿7,000,000 (฿100,000/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
70 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
1 Bedroom Villa For Sale in Ko Pha-ngan
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿7,500,000
(฿68,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿7,500,000 (฿68,182/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1 กม.
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿7,900,000
(฿85,900/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ แอชเชอร์ สมุย
สัมผัสความหรูหราพร้อมความเป็นส่วนตัว ที่คุณสามารถดื่มด่ำกับทัศนียภาพแห่งท้องทะเลอันตระการตาได้ที่ แอชเชอร์ สมุย (Azur Samui) โครงการ Mix-use สุดหรู สไตล์โมเดิร์นที่ออกแบบมาอย่างพิถีพิถันเพื่อนำเสนอฟัง...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
92 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 2.96 กม.
บริษัทจดทะเบียน
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
Palm View
ชานบ้าน
ระเบียง
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โอ๊ค & เวอร์เด้
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿7,900,000
(฿110,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ในโครงการ โอ๊ค & เวอร์เด้
โอ๊ค & เวอร์เด้ - บูติค ไอส์แลนด์ เรสซิเดนเซส ในเขตร้อน ตั้งอยู่ในใจกลางของหนึ่งในจุดหมายปลายทางด้านสุขภาพชั้นนำของโลก เกาะพะงัน เป็นเขตรักษาพันธุ์สัตว์ป่าหรูหราเชิงนิเวศที่ซึ่งสุขภาพและธรรมชาติมา...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.96 กม.
สร้างเสร็จ 2568
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวภูเขา
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿5,040/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Exclusive One Bedroom Seaview Villa in Haad Salad
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿7,900,000
(฿122,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 65 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿7,900,000 (฿121,538/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
65 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ท่าเทียบเรือ 4.12 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Villa Palm Beach 1BR for Sale Laem Sor Taling Ngam
ลิปะน้อย, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,000,000
(฿53,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿8,000,000 (฿53,333/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
150 ตรม.
ไกอา เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿8,400,000
(฿81,600/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ ไกอา เรสซิเดนซ์
Gaia Residence – การลงทุนผลตอบแทนสูง พร้อมวิวทะเลสุดตระการตา เพียง 3 นาทีจากชายหาด เพลิดเพลินกับการชมคลื่นทะเลซัดสาดจากระเบียงส่วนตัวของคุณ Gaia Residence เหมาะอย่างยิ่งสำหรับนักลงทุนที่ต้องการร...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
103 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
บริษัทจดทะเบียน
สร้างเสร็จ 2569
ชั้น 3
วิวทะเล
ดูรูปทั้งหมด
บีช ไซด์ ลักชูรี เรซิเดนซ์
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,500,000
฿12,500,000
(฿98,600/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ บีช ไซด์ ลักชูรี เรซิเดนซ์
ขอแนะนำบีช ไซด์ ลักชูรี่ เรซิเดนซ์ ในเกาะสมุย ที่ซึ่งสไตล์และความหรูหรามาบรรจบกันเพื่อนำเสนอมุมมองที่สดชื่นในการใช้ชีวิตบนเกาะ ดื่มด่ำไปกับเสียงซิมโฟนีอันผ่อนคลายของคลื่นทะเล ซึ่งเป็นเวทีสำหรับการสัมผ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
86.22 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.6 กม.
บริษัทจดทะเบียน
สร้างเสร็จ 2567
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
วิวเมือง
เข้าถึงชายหาดได้
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿52,600/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿8,622/เดือน
เงินกองทุน:
฿51,732
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สุราษฎร์ธานี
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,500,000
฿8,900,000
(฿81,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอแซค ปาล์ม เรสซิเดนซ์
ไอแซค ปาล์ม เรสซิเดนซ์ โครงการสุดเอ็กซ์คลูซีฟที่มีเพียง 2 วิลลา ตั้งอยู่ในทำเลที่เป็นที่ต้องการมากที่สุดแห่งหนึ่งของเกาะสมุย แต่ละวิลลามาพร้อมห้องนอนกว้างขวาง 2 ห้อง ออกแบบอย่างพิถีพิถันเพื่อผสานความส...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
105 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.82 กม.
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿8,900,000
(฿159,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ในโครงการ โอ๊ค & เวอร์เด้
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
56 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.96 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿4,060/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เทอราซา สมุย
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿9,500,000
(฿123,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เทอราซา สมุย
เดอะ เทอราซา สมุย เป็นโครงการที่อยู่อาศัยที่โดดเด่นตั้งอยู่ในพื้นที่ที่สวยงามของมะเร็ต บนเกาะที่สวยงามของเกาะสมุยในจังหวัดสุราษฎร์ธานี ประเทศไทย พัฒนาโดยบริษัทอสังหาริมทรัพย์ที่มีชื่อเสียง โครงการนี้น...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
77 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวภูเขา
วิวเมือง
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
ห้องเกม
ประมาณการค่าเช่า:
฿82,300/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
10%
ค่าส่วนกลาง:
฿4,620/เดือน
เงินกองทุน:
฿46,200
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บีช ไซด์ ลักชูรี เรซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿9,500,000
฿10,050,000
(฿108,000/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
88 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.6 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2567
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
Palm View
เข้าถึงชายหาดได้
ระเบียง
สวนที่จัดภูมิทัศน์
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ประมาณการค่าเช่า:
฿58,800/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿8,800/เดือน
เงินกองทุน:
฿52,800
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บีช ไซด์ ลักชูรี เรซิเดนซ์
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿9,500,000
(฿108,000/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
88 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.6 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
Palm View
เข้าถึงชายหาดได้
ชานบ้าน
ระบบบ้านอัจฉริยะ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿58,800/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿8,800/เดือน
เงินกองทุน:
฿52,800
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แอชเชอร์ สมุย
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿9,750,000
(฿80,600/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ แอชเชอร์ สมุย
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
121 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 2.96 กม.
บริษัทจดทะเบียน
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวภูเขา
ระเบียง
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
น้ำพุหรือสิ่งประดับตกแต่งเกี่ยวกับน้ำ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime Investment: Turnkey Restaurant Bo Phut, Koh Samui
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿11,000,000
(฿22,000/ตรม.)
ขายร้านอาหาร 1 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านอาหาร สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านอาหาร นี้ได้ที่ราคา ฿11,000,000 (฿22,000/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
ร้านอาหาร
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ยูนีค เรสซิเด้นซ์
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿12,900,000
(฿107,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ ยูนีค เรสซิเด้นซ์
Unique Residence เป็นที่พักอาศัยสไตล์รีสอร์ท โครงการตั้งอยู่บนเนินเขาบางรัก สามารถมองเห็นวิวทะเลได้แบบ 180 องศา อยู่ใกล้หาดเฉวง หมู่บ้านชาวประมง อุทยานแห่งชาติหมู่เกาะอ่างทอง และพระพุทธรูปองค์ใหญ่ ด้ว...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
121 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.81 กม.
สนามบิน 3.07 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
วิวทะเล
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿102,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
10%
ค่าส่วนกลาง:
฿5,445/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่
สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
ดูรูปทั้งหมด
1BR House for Sale in Samui
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿25,900,000
(฿59,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 1 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 434 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿25,900,000 (฿59,677/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
434 ตรม.
>
1
2
3
61 - 79 จาก 79 ยูนิต
ไทย
สุราษฎร์ธานี
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของสุราษฎร์ธานี
เกาะสมุย
มี 106 ยูนิต
ราคา: ฿500K - ฿25.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เกาะพะงัน
มี 34 ยูนิต
ราคา: ฿2.9M - ฿9.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองสุราษฎร์ธานี
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿1.49M - ฿1.7M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พระแสง
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿950K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชัยบุรี
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿3M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในสุราษฎร์ธานี
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
ทรอปิคอล ซีวิว เรสซิเดนซ์
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿7,875,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
ไฟว์ ไอส์แลนด์ บีช วิลล่า
ลิปะน้อย, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿10,600,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
ดาริกา เรสซิเดนซ์
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿22,000,000
▲ 19%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
4
ซันเซ็ท โคฟ ไพรเวท เรสซิเด้นซ์
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿24,865,301
ราคาเริ่มต้น
7 รีวิว
5
เดอะ เบย์ คอนโดมิเนียม
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿5,400,000
▼ -3%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
7 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 444 โครงการ สำหรับบ้านในสุราษฎร์ธานี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง