เชียงใหม่
ขายบ้าน 1 ห้องนอน ใน กะรน, เมืองภูเก็ต
(มี บ้าน 123)
กะรน
฿9,676,000
(฿171,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ มีเลีย ภูเก็ต กะรน เรสซิเดนซ์
มีเลีย ภูเก็ต กะรน เรสซิเดนซ์ (Melia Phuket Karon Residences) คอนโดมิเนียมและพูลวิลล่าสุดหรู พร้อมวิวทะเล โดยโครงการตั้งอยู่บนเนินเขาที่เงียบสงบบนชายฝั่งทิศตะวันตกของจังหวัดภูเก็ต ห่างจากหาดกะรนเพียง...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
56.40 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.86 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวสวนสาธารณะ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ค่าส่วนกลาง:
฿3,666/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เฮนเนซซี่ เรสซิเดนซ์
กะรน
฿10,350,000
(฿220,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เฮนเนซซี่ เรสซิเดนซ์
คอนโดมิเนียมสไตล์พิเศษ ยกระดับความรู้สึกและสัมผัสความลงตัวของการออกแบบที่ผสมผสานความสวยงามและประโยชน์ใช้สอยอย่างลงตัว เฮนเนสซี่ เรสซิเดนซ์ อาคารสถาปัตยกรรมที่โดดเด่นและเหนือกาลเวลา คอนโดมิ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
47 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.51 กม.
คาดว่าจะเสร็จ 2570
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
บาร์ส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿3,760/เดือน
เงินกองทุน:
฿37,600
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Kata Center Shop House for Sale
กะรน
฿22,000,000
(฿107,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 1 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 206 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿22,000,000 (฿106,796/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
206 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ชายหาด 0.87 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
5
121 - 123 จาก 123 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
เมืองภูเก็ต
กะรน
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของกะรน
คาตาเบลโล
มี 206 ยูนิต
ราคา: ฿4.34M - ฿10.7M
ดูข้อมูลโครงการ
โซ ออริจิ้น กะตะ
มี 179 ยูนิต
ราคา: ฿4.37M - ฿7.75M
ดูข้อมูลโครงการ
เฮนเนซซี่ เรสซิเดนซ์
มี 129 ยูนิต
ราคา: ฿8.85M - ฿10.4M
ดูข้อมูลโครงการ
ฟีโนมีนอน กะตะบีช คอนโดมิเนียม
มี 95 ยูนิต
ราคา: ฿5.75M - ฿9.19M
ดูข้อมูลโครงการ
อาชิยานา ไฮท์ส
มี 73 ยูนิต
ราคา: ฿4.38M - ฿6.07M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ บาลานซ์ บาย เดอะ บีช
มี 55 ยูนิต
ราคา: ฿5.28M - ฿9.39M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ พราวด์ เรสซิเดนซ์
มี 42 ยูนิต
ราคา: ฿4.49M - ฿10.2M
ดูข้อมูลโครงการ
กะตะ วิว
มี 38 ยูนิต
ราคา: ฿6.14M - ฿8.77M
ดูข้อมูลโครงการ
วีไอพี วีนัส กะรน
มี 31 ยูนิต
ราคา: ฿3.49M - ฿5.28M
ดูข้อมูลโครงการ
วีกะตะ 3
มี 21 ยูนิต
ราคา: ฿7.08M - ฿10.6M
ทำเลที่ตั้ง
1
วอเตอร์ ฟร้อน กะรน
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿24,865,301
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
บ้าน เซนต์ โทรเปซ
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿12,981,884
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
ชิค คอนโด
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿3,195,541
▼ -3.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
4
กะรน บัตเตอร์ฟลาย
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿3,894,565
▼ -11%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
บ้าน กะตะ วิลล่า
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿46,435,201
▲ 25%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 89 โครงการ สำหรับบ้านในกะรน
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง