เชียงใหม่
ขายบ้าน 1 ห้องนอน ใน กะทู้, ภูเก็ต
(มี บ้าน 277)
ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
กมลา, กะทู้
฿22,900,000
(฿309,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
Twinpalms Residences by Montazure (ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์) เรสซิเด้นซ์โฮเทลระดับซุเปอร์ไฮเอนด์ริมหาดกมลา ที่มอบสุนทรียภาพแห่งการพักอาศัยด้วยโลเคชั่นสุดพิเศษหน้าหาดกมลา ที่ทำให้คุณได้สัมผ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
74 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.59 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
ค่าส่วนกลาง:
฿5,920/เดือน
เงินกองทุน:
฿51,800
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Seafood Restaurant for Lease Takeover in Patong near Bangla
ป่าตอง, กะทู้
฿26,000,000
(฿72,200/ตรม.)
ขายพื้นที่ค้าปลีก 1 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 360 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿26,000,000 (฿72,222/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building near Makro Nanai Patong for Sale
ป่าตอง, กะทู้
฿32,000,000
(฿157,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 1 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 204 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿32,000,000 (฿156,863/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
204 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ชายหาด 0.7 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
โอเชียน่า กมลา
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กมลา, กะทู้
฿38,500,000
฿53,000,000
(฿76,900/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ โอเชียน่า กมลา
Oceana Kamala คอนโดมิเนียมสุดหรู บนทำเลที่ตั้งใกล้หาดกมลา รายล้อมไปด้วยสถานที่อำนวยความสะดวกมากมาย ทั้งร้านอาหาร สถานบันเทิง ร้านสะดวกซื้อ สามารถตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์ การใช้ชีวิตได้เป็นอย่างดี สัมผัสกับสถ...
Details:
1
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 1.5 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿25,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿300,000
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
กมลา, กะทู้
฿49,900,000
(฿278,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
179 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 2.59 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿14,320/เดือน
เงินกองทุน:
฿125,300
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
กมลา, กะทู้
฿72,000,000
(฿338,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
213 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 2.59 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿17,040/เดือน
เงินกองทุน:
฿149,100
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
กมลา, กะทู้
฿88,888,888
(฿497,000/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
179 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.59 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿14,320/เดือน
เงินกองทุน:
฿125,300
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
8
9
10
271 - 277 จาก 277 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
กะทู้
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของกะทู้
ป่าตอง
มี 502 ยูนิต
ราคา: ฿2.5M - ฿32M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กมลา
มี 494 ยูนิต
ราคา: ฿2.5M - ฿88.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กะทู้
มี 233 ยูนิต
ราคา: ฿1.39M - ฿12.9M
ทำเลที่ตั้ง
1
แกรนด์ กมลา ฟอลส์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿3,800,000
▼ -10.6%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ สกาย
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿41,250,000
▲ 21.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เอ็มแกลเลอรี เรสซิเดนซ์, มอนท์เอซัวร์ เลคไซด์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿8,500,000
▲ 13.3%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
9 รีวิว
4
วีว่า ป่าตอง
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿4,900,000
▼ -16.3%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
ไฮแลนด์เรสซิเดนซ์
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿13,000,000
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 290 โครงการ สำหรับบ้านในกะทู้