• เชียงใหม่

      ขายบ้าน 1 ห้องนอน ใน นราธิวาส

      (มี บ้าน 2)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      เมืองนราธิวาส
      มีบ้าน 2
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ใน ลำภู, นราธิวาส, ลำภู, เมืองนราธิวาส, นราธิวาส
      Townhouse for sale, Lamphu, Narathiwat, area 20.60 sq m, good location for business
      ลำภู, เมืองนราธิวาส, นราธิวาส
      ฿870,000 (฿17,400/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ใน ลำภู, นราธิวาส
      ขายทาวน์เฮ้าส์ ลำภู นราธิวาส เนื้อที่ 20.60 ตร.ว ทำเลค้าขาย เหมาะพักอาศัย โฮมออฟฟิศ ราคาต่อรองได้พิกัด : 6.41240672,101.80869030ที่ตั้ง : ถนนสุริยะประดิษฐ์ ตำบล ลำภู อำเภอ เมืองนราธิวาส จังห...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 50 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ การเคหะชุมชนนราธิวาส, โคกเคียน, เมืองนราธิวาส, นราธิวาส
      ดูรูปทั้งหมด
      การเคหะชุมชนนราธิวาส
      โคกเคียน, เมืองนราธิวาส, นราธิวาส
      ฿1,550,000 (฿9,670/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ การเคหะชุมชนนราธิวาส
      ขายถูก  ลดราคาเกือบครึ่ง   ขายอาคารพาณิชการเคหะนราธิวาส  อาคาร 2ชั้น  1ห้องนอน  2ห้องน้ำ       ห้องริม(522\20)  เปิดเป็นร้านขายของ  หรือทำเป็นออฟฟิศก็...
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 160 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2541
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ประหยัดเวลาเดินทางมาชมบ้าน เมื่อดูวิดีโอทัวร์ของเรานี้ ก็เสมือนคุณได้อยู่ในสถานที่จริง
      คลิก "เปิด" ทางขวามือ เพื่อแสดงผลการค้นหาบ้านที่มีวิดีโอทัวร์!
      • 1
      1 - 2 จาก 2 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นราธิวาส

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของนราธิวาส

      เมืองนราธิวาส
      เมืองนราธิวาส
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿869K - ฿1.55M

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในนราธิวาส คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในนราธิวาส

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดบ้าน ใน นราธิวาส ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน นราธิวาส

      ราคาขายเฉลี่ยใน นราธิวาส อยู่ที่ประมาณ ฿3,350,000 ราคาขายเฉลี่ยใน นราธิวาส อยู่ที่ประมาณ ฿3,350,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน นราธิวาส อยู่ที่ ฿18,400 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน นราธิวาส อยู่ที่ ฿18,400 ขณะนี้ใน นราธิวาส มี 2 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน นราธิวาส มี 2 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ บ้าน แยกตามจำนวนห้องนอนใน นราธิวาส

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 1 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 2 ยูนิต) ฿1,210,000 2 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 1 ยูนิต) ฿3,500,000 3 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 2 ยูนิต) ฿7,240,000 4 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 1 ยูนิต) ฿3,200,000 80 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 1 ยูนิต) ฿150,000,000

      ภาพรวมของ บ้าน ใน นราธิวาส

      นราธิวาส ที่เรียกได้ว่าเป็นจังหวัดขนาดกลาง ของประเทศไทย มีขนาดพื้นที่ 4,488 ตารางกิโลเมตร โดยมีจำนวน 13 อำเภอ ซึ่งประชากรใน นราธิวาส ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 808,020 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 400,017 คน และผู้หญิง จำนวน 408,003 คน และถ้าลองเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว ก็จะเห็นได้ว่ามีความหนาแน่นมาก ของประชากรในจังหวัด เพราะมีตัวเลขของอัตราความหนาแน่นประชากรมาก อยู่ที่ 180 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร

      ถ้ามองในมุมของ ราคาขายบ้านเฉลี่ย ใน นราธิวาส จะอยู่ที่ ฿8,490,000 บาท ซึ่งถือว่าเป็นราคากลางๆ ค่อนไปทางราคาสูง ปัจจัยหลักคือ ราคาที่ดินที่มีมูลค่าสูง อยู่ในแหล่งธุรกิจ มีสาธารณูปโภครายล้อม ครบครัน การเดินทางก็สะดวกสบาย ซึ่งผู้ซื้อส่วนใหญ่ มักจะมองบ้าน ราคาระดับนี้ เพื่ออยู่อาศัยกับครอบครัวใหญ่ หรือ เป็นผู้ซื้อที่มีกำลังซื้อสูง ซึ่งคุณภาพของบ้าน จะเป็นที่ยอมรับกันว่าค่อนข้างหรูหรา วัสดุชั้นดี การก่อสร้างที่มีมาตรฐานสูง รวมไปถึงขนาดพืนที่ใช้สอยที่ใหญ่มาก เพื่อรองรับความเป็นอยู่ที่ดี และมีคุณภาพ หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ ฿27,300 บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ บ้าน ใน นราธิวาส แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 44 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้าน ใน นราธิวาส

      เรามีบ้าน กว่า 44 ยูนิต ที่ประกาศในทำเล นราธิวาส ซึ่งโดยส่วนใหญ่ จะเป็นโครงการประเภท บ้าน ซึ่งเรานำ 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยมจากผู้สนใจซื้อ ที่เข้ามาค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด ดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5953967 - Detached House on Main Road with Large Land – Lamphu, Narath ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ราคา ฿2,500,000