เชียงใหม่
ขายบ้าน 1 ห้องนอน ใกล้ หาดยินยอม, เมืองพัทยา
(มี บ้าน 66)
เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿7,800,000
(฿195,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
เดอะ ริเวียร่า มาลิบู โฮเทล แอนด์ เรสซิเดนซ์ โรงแรมและคอนโดมิเนียมหรูสูงระฟ้า ตั้งอยู่ในพื้นที่ที่เป็นที่ต้องการมากที่สุดแห่งหนึ่งของพระตำหนัก นำเสนอสิ่งที่ดีที่สุดของทั้งสองโลก 128 ห้องพร้อมเฟอร์นิเจ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.77 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวทะเล
วิวเมือง
ค่าส่วนกลาง:
฿2,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿20,000
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿8,400,000
(฿182,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
46 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.77 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวทะเล
วิวเมือง
ค่าส่วนกลาง:
฿2,300/เดือน
เงินกองทุน:
฿23,000
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แซนด์ คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿8,930,000
(฿162,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แซนด์ คอนโดมิเนียม
Sands Condominium (แซนด์ คอนโดมิเนียม) High Rise คอนโดมิเนียมสุดหรู ที่ทำให้คุณได้สัมผัสบรรยากาศอันเงียบสงบ ของหาดพระตำหนักที่อยู่ใกล้แค่เอื้อม เพียง 150 เมตรจากตัวโครงการ มาพร้อมการตกแต่งที่ดูสวยงามใ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
55 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.21 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ประมาณการค่าเช่า:
฿35,100/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,200/เดือน
เงินกองทุน:
฿22,000
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แซนด์ คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿9,300,000
(฿169,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แซนด์ คอนโดมิเนียม
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
55 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.21 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวทะเล
วิวเมือง
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ประมาณการค่าเช่า:
฿36,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,200/เดือน
เงินกองทุน:
฿22,000
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วิวทะเล 3
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿10,900,000
(฿89,900/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ วิวทะเล 3
หากคุณกำลังมองหาคอนโดมิเนียมวิวหลักล้าน ในราคาสุดพิเศษ "วิวทะเล 3" เป็นคำตอบที่ดีที่สุดแน่นอน โครงการมาพร้อมวิวสุดสวยจากชายหาดดงตาล ตั้งอยู่ในสุดยอดทำเลที่รายล้อมไปด้วย สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย ไม่ว่า...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
121 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.96 กม.
บริษัทจดทะเบียน
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,815/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชูก้าร์ บีช
เมืองพัทยา
฿19,500,000
(฿145,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช
Sugar Beach (ชูก้าร์ บีช)มอบประสบการณ์การพักผ่อนที่แสนพิเศษที่Sugar Beach (ชูก้าร์ บีช) โครงการคอนโดมิเนียมสไตล์บูติคสุดหรู ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพ อยู่ใกล้หาดโคซี่ที่อยู่ห่างออกไปเพียง 1 กิโลเมตรเท่านั...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
134 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.24 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
ชั้น 6
วิวทะเล
ท้องฟ้า ขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿8,442/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
61 - 66 จาก 66 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
พัทยา
เมืองพัทยา
หาดยินยอม
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดยินยอม
เดอะ พาโนร่า พัทยา
มี 67 ยูนิต
ราคา: ฿5.35M - ฿7.6M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
มี 16 ยูนิต
ราคา: ฿3.89M - ฿8.38M
ดูข้อมูลโครงการ
อรุโณทัย คอนโด
มี 14 ยูนิต
ราคา: ฿3.29M - ฿8.37M
ดูข้อมูลโครงการ
สยาม โอเรียนทัล โอเอซิส
มี 12 ยูนิต
ราคา: ฿3.04M - ฿6.69M
ดูข้อมูลโครงการ
วอเตอร์ ปาร์ค
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿1.95M - ฿3.02M
ดูข้อมูลโครงการ
แซนด์ คอนโดมิเนียม
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿5.79M - ฿9.28M
ดูข้อมูลโครงการ
วัน ทาวเวอร์ พระตำหนัก
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿3.89M - ฿6.18M
ดูข้อมูลโครงการ
สยาม โอเรียนทัล ดรีม
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿2.44M - ฿4.69M
ดูข้อมูลโครงการ
สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿1.38M - ฿4.19M
ดูข้อมูลโครงการ
ซี วิลล์ เรสสิเด๊นซ์ พัทยา
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿2.07M - ฿2.49M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในหาดยินยอม
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง