• เชียงใหม่

      ที่ดินพร้อมวิวแม่น้ำ หรือ คลอง ใน บ้านแหวน, หางดง

      (มี ที่ดิน 1)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      กุลพันธ์ วิลล์ 9
      มีที่ดิน 1
      ขายที่ดิน ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9, บ้านแหวน
      ขายที่ดิน ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9, บ้านแหวน
      ขายที่ดิน ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9, บ้านแหวน
      ขายที่ดิน ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9, บ้านแหวน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9, บ้านแหวน
      กุลพันธ์ วิลล์ 9
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บ้านแหวน
      ฿2,200,000 (฿7,420/ตรม.)
      ขายที่ดิน ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9
      Koolpunt Ville 9 (กุลพันธ์วิลล์ 9)ความสุขที่สามารถเติมเต็มได้ ด้วยความทรงจำอันมีความหมายในทุกตารางนิ้วที่ "กุลพันธ์วิลล์ 9" กับการดีไซน์บ้านมาในรูปแบบแนวไทยโมเดิร์น ที่เน้นความโปร่งโล่งให้ความรู้สึกถึ...
      Details:
      296 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ทำไมต้องซื้อบ้านกับเรา
      เพราะเราจะทำให้คุณได้รับประสบการณ์การซื้อบ้านและคอนโด ที่แตกต่างจากตัวแทนขายทั่วๆไป ด้วยคุณภาพการบริการอย่างมืออาชีพที่เข้าใจลูกค้าอย่างแท้จริง
      ดูรายละเอียด
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. หางดง
      4. บ้านแหวน

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของบ้านแหวน

      กุลพันธ์ วิลล์ 9
      กุลพันธ์ วิลล์ 9
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿2.2M

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      กุลพันธ์ วิลล์ 9
      บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
      ฿2,197,246
      ▼ -16.2% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 3 โครงการ สำหรับที่ดินในบ้านแหวน คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในบ้านแหวน

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดที่ดิน ใน บ้านแหวน ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน บ้านแหวน

      ราคาขายเฉลี่ยใน บ้านแหวน อยู่ที่ประมาณ ฿9,930,000 ราคาขายเฉลี่ยใน บ้านแหวน อยู่ที่ประมาณ ฿9,930,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บ้านแหวน อยู่ที่ ฿6,640 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บ้านแหวน อยู่ที่ ฿6,640 ขณะนี้ใน บ้านแหวน มี 1 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน บ้านแหวน มี 1 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ ที่ดิน ใน บ้านแหวน

      ซึ่งประชากรใน บ้านแหวน ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 11,272 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 5,272 คน และผู้หญิง จำนวน 6,000 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 1,025 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ถ้ามองในมุมของ ราคาขายที่ดินเฉลี่ย ใน บ้านแหวน จะอยู่ที่ ฿50,600,000 บาท ซึ่งถือว่าเป็นราคาที่ค่อนไปทางราคาสูงมาก ปัจจัยหลักคือ ราคาประเมินที่ดินที่มีมูลค่าสูง อยู่ในแหล่งธุรกิจ มีสาธารณูปโภครายล้อม ครบครัน การเดินทางก็สะดวกสบาย ซึ่งผู้ซื้อส่วนใหญ่ มักจะมองที่ดิน ราคาระดับนี้ เพื่อสร้างโรงงานอุตสาหกรรม หรือ โรงแรมขนาดใหญ่ ในทำเลทอง โดยเป็นผู้ซื้อที่มีกำลังซื้อสูง ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 19 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ที่ดิน ใน บ้านแหวน

      ที่ดิน ใน บ้านแหวน มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 11 ตร.กม. ซึ่ง 5 อันดับสูงสุดที่คนสนใจในพื้นที่นี้มากที่สุด คือ
      • 1. Code: U6131786 - Koolpunt Ville 9 ฿2,200,000 price 296 area.
      • 2. Code: U1385524 - Baan Vipanee View ฿600,000 price 192 area.
      • 3. Code: U5355670 - Hang Dong Land for Sale Chiang Mai Near International School ฿4,975,000 price 796 area.
      • 4. Code: U5879492 - 318 SQW Land Plot next to NorthHill Golf Course ฿16,000,000 price 1272 area.
      • 5. Code: U86173 - Land For Sale In Kad Farang ฿3,500,000 price 500 area.

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      ขายบ้าน ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries