• เชียงใหม่

      ที่ดินพร้อมวิวแม่น้ำ หรือ คลอง ใน ร้องวัวแดง, สันกำแพง

      (มี ที่ดิน 3)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายที่ดิน ใน ร้องวัวแดง, เชียงใหม่, ร้องวัวแดง
      ขายที่ดิน ใน ร้องวัวแดง, เชียงใหม่, ร้องวัวแดง
      ขายที่ดิน ใน ร้องวัวแดง, เชียงใหม่, ร้องวัวแดง
      ขายที่ดิน ใน ร้องวัวแดง, เชียงใหม่, ร้องวัวแดง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ร้องวัวแดง, เชียงใหม่, ร้องวัวแดง
      Longan Plantation Land 2-1-30 rai for Sale in San Kamphaeng
      ร้องวัวแดง
      ฿6,000,000 (฿1,610/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ร้องวัวแดง, เชียงใหม่
      ที่ดินสวนลำไย 2-1-30 ไร่ (ติดถนนคอนกรีต 2 ด้าน ลำไย 40 ต้น ที่ดินติดม่อนดอย) ที่อยู่ : บ้านม่วงเขียว ตำบลร้องวัวแดง อำเภอสันกำแพง จังหวัดเชียงใหม่   ที่ดินสวนลำไย 2-1-30 ไร่ (930 ตารางวา) - ติดถน...
      Details:
      3,720 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      สนามกอล์ฟ 3.24 กม.
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวภูเขา
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน ร้องวัวแดง, เชียงใหม่, ร้องวัวแดง
      ขายที่ดิน ใน ร้องวัวแดง, เชียงใหม่, ร้องวัวแดง
      ขายที่ดิน ใน ร้องวัวแดง, เชียงใหม่, ร้องวัวแดง
      ขายที่ดิน ใน ร้องวัวแดง, เชียงใหม่, ร้องวัวแดง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ร้องวัวแดง, เชียงใหม่, ร้องวัวแดง
      Rice Field 9-0-6 Rai Close to The New Road 500 Meters
      ร้องวัวแดง
      ฿9,900,000 (฿686/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ร้องวัวแดง, เชียงใหม่
      ที่นา 9-0-6 ไร่ (ราคาไม่แที่นา 9-0-6 ไร่ (ราคาไม่แพง ใกล้แนวถนนตัดใหม่ 500 เมตร) ตำแหน่ง บ้านม่วงม้าเหนือ ตำบลสันกำแพง อำเภอสันกำแพง จังหวัดเชียงใหม่ ลักษณะที่ดิน (3,606 ตร.ว.) - หน้าติดถนนสาธารณประโย...
      Details:
      14,424 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      สนามกอล์ฟ 2.76 กม.
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวภูเขา
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน ร้องวัวแดง, เชียงใหม่, ร้องวัวแดง
      ขายที่ดิน ใน ร้องวัวแดง, เชียงใหม่, ร้องวัวแดง
      ขายที่ดิน ใน ร้องวัวแดง, เชียงใหม่, ร้องวัวแดง
      ขายที่ดิน ใน ร้องวัวแดง, เชียงใหม่, ร้องวัวแดง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ร้องวัวแดง, เชียงใหม่, ร้องวัวแดง
      Rice Field 12-1-88 Rai Next to The Old San Kamphaeng Road
      ร้องวัวแดง
      ฿18,500,000 (฿964/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ร้องวัวแดง, เชียงใหม่
      ที่นา 12-1-88 ไร่ (ราคาไม่แพง ติดถนนสันกำแพงสายเก่า)  ตำแหน่ง บ้านร้องวัวแดง ตำบลสันกำแพง อำเภอสันกำแพง จังหวัดเชียงใหม่ ลักษณะที่ดิน (4,988 ตร.ว.) - หน้าติดถนนสาธารณประโยชน์ 98.5 เมตร - ด้านหลัง...
      Details:
      19,200 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      สนามกอล์ฟ 3.76 กม.
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวภูเขา
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดสำหรับที่ดิน และเงื่อนไขพิเศษอีกมากมาย ใน ร้องวัวแดง
      เข้าสู่ระบบ
      ลงทะเบียน
      • 1
      1 - 3 จาก 3 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. สันกำแพง
      4. ร้องวัวแดง

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการที่ดินในร้องวัวแดง

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในร้องวัวแดง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในร้องวัวแดง

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดที่ดิน ใน ร้องวัวแดง ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ร้องวัวแดง

      ราคาขายเฉลี่ยใน ร้องวัวแดง อยู่ที่ประมาณ ฿6,000,000 ราคาขายเฉลี่ยใน ร้องวัวแดง อยู่ที่ประมาณ ฿6,000,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ร้องวัวแดง อยู่ที่ ฿945 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ร้องวัวแดง อยู่ที่ ฿945 ขณะนี้ใน ร้องวัวแดง มี 3 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน ร้องวัวแดง มี 3 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ ที่ดิน ใน ร้องวัวแดง

      ซึ่งประชากรใน ร้องวัวแดง ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 5,709 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 2,722 คน และผู้หญิง จำนวน 2,987 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 317 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      สำหรับราคาขายเฉลี่ย ของที่ดินในร้องวัวแดง จะอยู่ที่ประมาณ ฿7,110,000 บาท ซึ่งเป็นราคาที่สูงระดับหนึ่ง และสะท้อนให้เห็นถึงขนาดที่ิดินที่ค่อนข้างใหญ่ ระดับหลายร้อยตารางวา ไปจนถึงหลัก 10 ไร่ ขึ้นอยู่กับทำเล ที่หากเป็นในแหล่งเศรษฐกิจ ก็อาจจะได้แค่ระดับไม่เกิน 1 ไร่ ด้วยพื้นที่ใหญ่ขนาดนี้ มักจะเป็นนักธุรกิจที่สนใจซื้อ เพื่อนำไปลงทุนสร้างเป็นรีสอร์ท หรือ โรงแรม หรือเป็นการสร้างบ้านเพื่ออยู่อาศัยในเขตตัวเมืองที่ราคาประเมินที่ดินค่อนข้างสูง ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 24 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ที่ดิน ใน ร้องวัวแดง

      ที่ดิน ใน ร้องวัวแดง มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 18 ตร.กม. ซึ่ง 5 อันดับสูงสุดที่คนสนใจในพื้นที่นี้มากที่สุด คือ
      • 1. Code: U1922636 - Rice Field 12-1-88 Rai Next to The Old San Kamphaeng Road ฿18,500,000 price 19200 area.
      • 2. Code: U1928877 - Rice Field 6-3-88 Rai in Rong Wua Daeng Chiang Mai ฿11,500,000 price 9600 area.
      • 3. Code: U1922640 - Land 4-0-1 Rai near Sand Creek Golf Course ฿4,500,000 price 6400 area.
      • 4. Code: U1919390 - Land 2-2-93.4 Rai near San Kamphaeng District Office ฿3,000,000 price 3200 area.
      • 5. Code: U1369708 - Longan Plantation Land 2-1-30 rai for Sale in San Kamphaeng ฿6,000,000 price 3720 area.

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่