• เชียงใหม่

      ที่ดินพร้อมวิวแม่น้ำ หรือ คลอง ใน ธัญบุรี, ปทุมธานี

      (มี ที่ดิน 8)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      บึงน้ำรักษ์
      มีที่ดิน 4
      บึงสนั่น
      มีที่ดิน 1
      ประชาธิปัตย์
      มีที่ดิน 1
      เทศบาลนครรังสิต
      มีที่ดิน 1
      ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี, บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี
      ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี, บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี
      ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี, บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี
      ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี, บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี, บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี
      Land for sale, can be divided into 81.2+81.2
      บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี
      ฿1,500,000 (฿2,310/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี
      เหมาะสำหรับทำที่อยู่ หรือ เกษตร ได้ อากาสดี ติดถนนดำ ขอประปา ไฟฟ้าได้ ไม่ไกลจากกรุงเทพ หรือ ไปนครนายกก็สะดวก ติดปั้มน้ำมัน เซเว่น ร้านค้า หมู่บ้านไม่ไกล ใกล้รพ.ศุนย์แพทย์ คลอง15 รพ.สัตว์ สะดวกสบาย&nbs...
      Details:
      649.60 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ขายที่ดิน ใน ธัญบุรี, ปทุมธานี, ธัญบุรี
      📢 Urgent sale of land, 107 sq m, filled in, ready to use, Thanyaburi District, Pathum Thani Province‼️
      ธัญบุรี
      ฿2,000,000 (฿4,670/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ธัญบุรี, ปทุมธานี
      📢 ขายด่วนที่ดิน 107ตรว.ถมแล้วพร้อมใช้งาน ซอยรังสิต-นครนายก33 อ.ธัญบุรี จ.ปทุม‼️   📯 ขาย 18,691 บาท/ตรว. 📯 ทั้งแปลง 2,000,000 บาท 📯 โฉนดปลอดภาระ พร้อมโอน 📯 ภาษี ค่าโอน ฝ่ายละครึ่ง   🚥กา...
      Details:
      428 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวสวนสาธารณะ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศที่ดินใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล ธัญบุรี, ปทุมธานี
    • ขายที่ดิน ใน เทศบาลนครรังสิต, ปทุมธานี, เทศบาลนครรังสิต, ธัญบุรี
      ขายที่ดิน ใน เทศบาลนครรังสิต, ปทุมธานี, เทศบาลนครรังสิต, ธัญบุรี
      ดูรูปทั้งหมด
      🔥Land for sale in Rangsit, 79 square wah, filled in, Thanyaburi District, Pathum Thani Province
      เทศบาลนครรังสิต, ธัญบุรี
      ฿2,200,000 (฿6,960/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน เทศบาลนครรังสิต, ปทุมธานี
      🔥ขายที่ดินรังสิต 79 ตารางวา✅️ติดถนนคอนกรีตสาธารณะ ถมแล้ว⛳️ซอย รังสิต-นครนายก 41 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี📲095-879-4465    💥ตารางวาละ 27,848 บาท 🔥เหมาทั้งแปลง 2,200,000 บาท ♻️ค่าโอน+ภาษี ณ ก...
      Details:
      316 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวสวนสาธารณะ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี, บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี
      ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี, บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี
      ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี, บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี
      ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี, บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี, บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี
      2-0-24 Rai Land for Sale in Khlong 12 Thanyaburi
      บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี
      ฿9,888,000 (฿3,000/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี
      ที่ดินเปล่า คลอง 12 ธัญบุรี  ขนาด 2-0-24 ไร่ ติดถนนคอนกรีตเหมาะกับการทำออฟฟิต ร้านอาหาร-กาแฟ ทำบ้านอยู่อาศัย บ้านเช่า หอพัก ตึกแถวเดินทางสะดวกมาก ใกล้แหล่งชุมชน ห่างจาก ถ.รังสิต-นครนายก เพียง 600...
      Details:
      3,296 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ศูนย์การค้า 27.01 กม.
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวสวน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เราตรวจสอบทุกยูนิตที่ฝากขายว่ามีอยู่จริง โดยเจ้าของบ้านตัวจริง
      ขายที่ดิน ใน บึงสนั่น, ปทุมธานี, บึงสนั่น, ธัญบุรี
      ขายที่ดิน ใน บึงสนั่น, ปทุมธานี, บึงสนั่น, ธัญบุรี
      ขายที่ดิน ใน บึงสนั่น, ปทุมธานี, บึงสนั่น, ธัญบุรี
      ขายที่ดิน ใน บึงสนั่น, ปทุมธานี, บึงสนั่น, ธัญบุรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน บึงสนั่น, ปทุมธานี, บึงสนั่น, ธัญบุรี
      Land for sale in Khlong 9, Thanyaburi, Pathum Thani Province. Area: 3-2-16 rai.
      บึงสนั่น, ธัญบุรี
      ฿11,328,000 (฿2,360/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน บึงสนั่น, ปทุมธานี
      ขายที่ดินคลอง 9 ธัญบุรี ปทุมธานี เนื้อที่ 3 -2-16 ไร่ ทำเลดี เหมาะปลูกบ้านพักอาศัย ที่ดินจัดสรรพิกัด : 14.05757230,100.80046596ที่ตั้ง : ถนนรังสิต-นครนายก ถนนคลอง9 ตำบล บึงสนั่น อำเภอ ธัญบุร...
      Details:
      4,800 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวสวน
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี, บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี
      ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี, บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี
      ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี, บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี
      ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี, บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี, บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี
      39 rai of land in a prime location, zoned pink (residential/commercial).
      บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี
      ฿80,000,000 (฿1,280/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี
      ที่ดิน 39ไร่2งาน8ตรว หน้ากว้าง39เมตร ลึก 1600เมตร ที่ดินติดถนนใหญ่ รังสิตนครนายกคลอง11 ตรงข้ามตลาดนัดวัดสระบัว 
      Details:
      62,400 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวโล่งๆ
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี, บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี
      ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี, บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี
      ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี, บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี
      ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี, บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี, บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี
      Land for sale, next to Khlong 12, Rangsit, Thanyaburi, Pathum Thani
      บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี
      ฿290,000,000 (฿1,810/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี
      Land for sale next to Khlong 12, Rangsit, Size : 100 rai, 1 ngan, 0.2 sq m. The seller will pay the transfer fee. ขายที่ดินติดเรียบคลองรังสิต คลอง 12 ธัญบุรี เหมาะทำจัดสรร ขายที่ดินติดถนนเรียบคลอง คลอ...
      Details:
      160,000 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวสวน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี, ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี
      ขายที่ดิน ใน ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี, ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี
      ขายที่ดิน ใน ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี, ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี
      ขายที่ดิน ใน ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี, ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี, ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี
      A large, high-potential plot of land near Lak Hok BTS station.
      ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี
      ฿412,600,000 (฿25,000/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี
      ที่ดินแปลงใหญ่ศักยภาพสูง ใกล้สถานีรถไฟฟ้าหลักหก ม.รังสิต  🏝แปลง1 เนื้อที่ 10ไร่126ตรว ตารางวาละ100000 🏝แปลง2 เนื้อที่ 8ไร่84ตรว ตารางวาละ100000- ใกล้ตลาดรังสิต- ใกล้ตลาดสี่มุมเมือง- ใกล้รถไฟฟ้าสถ...
      Details:
      16,504 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวโล่งๆ
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • 1
      1 - 8 จาก 8 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ปทุมธานี
      3. ธัญบุรี

      ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของธัญบุรี

      บึงน้ำรักษ์
      บึงน้ำรักษ์
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿1.5M - ฿290M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บึงสนั่น
      บึงสนั่น
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿11.3M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ประชาธิปัตย์
      ประชาธิปัตย์
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿412M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เทศบาลนครรังสิต
      เทศบาลนครรังสิต
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿2.2M

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในธัญบุรี คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในธัญบุรี

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดที่ดิน ใน ธัญบุรี ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ธัญบุรี

      ราคาขายเฉลี่ยใน ธัญบุรี อยู่ที่ประมาณ ฿4,000,000 ราคาขายเฉลี่ยใน ธัญบุรี อยู่ที่ประมาณ ฿4,000,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ธัญบุรี อยู่ที่ ฿6,160 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ธัญบุรี อยู่ที่ ฿6,160 ขณะนี้ใน ธัญบุรี มี 8 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน ธัญบุรี มี 8 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ ที่ดิน ใน ธัญบุรี

      ธัญบุรี เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 114 ตร.กม. และมีแค่ 6 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน ธัญบุรี ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 0 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 0 คน และผู้หญิง จำนวน 0 คน 

      สำหรับราคาขายเฉลี่ย ของที่ดินในธัญบุรี จะอยู่ที่ประมาณ ฿40,000,000 บาท ซึ่งเป็นราคาที่สูงระดับหนึ่ง และสะท้อนให้เห็นถึงขนาดที่ิดินที่ค่อนข้างใหญ่ ระดับหลายร้อยตารางวา ไปจนถึงหลัก 10 ไร่ ขึ้นอยู่กับทำเล ที่หากเป็นในแหล่งเศรษฐกิจ ก็อาจจะได้แค่ระดับไม่เกิน 1 ไร่ ด้วยพื้นที่ใหญ่ขนาดนี้ มักจะเป็นนักธุรกิจที่สนใจซื้อ เพื่อนำไปลงทุนสร้างเป็นรีสอร์ท หรือ โรงแรม หรือเป็นการสร้างบ้านเพื่ออยู่อาศัยในเขตตัวเมืองที่ราคาประเมินที่ดินค่อนข้างสูง ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 157 ยูนิต