ที่ดินพร้อมวิวแม่น้ำ หรือ คลอง ใน น่าน

      (มี ที่ดิน 10)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ทุ่งช้าง
      มีที่ดิน 3
      เมืองน่าน
      มีที่ดิน 2
      ภูเพียง
      มีที่ดิน 2
      เวียงสา
      มีที่ดิน 1
      ปัว
      มีที่ดิน 1
      เชียงกลาง
      มีที่ดิน 1
      ขายที่ดิน ใน เชียงกลาง, น่าน, เชียงกลาง, เชียงกลาง, น่าน
      ขายที่ดิน ใน เชียงกลาง, น่าน, เชียงกลาง, เชียงกลาง, น่าน
      ขายที่ดิน ใน เชียงกลาง, น่าน, เชียงกลาง, เชียงกลาง, น่าน
      ขายที่ดิน ใน เชียงกลาง, น่าน, เชียงกลาง, เชียงกลาง, น่าน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน เชียงกลาง, น่าน, เชียงกลาง, เชียงกลาง, น่าน
      Land plot in NAN rice paddy & mountain views
      เชียงกลาง, เชียงกลาง, น่าน
      ฿3,000,000 (฿268/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน เชียงกลาง, น่าน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 11,200 ตรม. อยู่ในทำเล เชียงกลาง, น่าน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿3,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      11,200 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวภูเขา
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน วรนคร, น่าน, วรนคร, ปัว, น่าน
      ขายที่ดิน ใน วรนคร, น่าน, วรนคร, ปัว, น่าน
      ขายที่ดิน ใน วรนคร, น่าน, วรนคร, ปัว, น่าน
      ขายที่ดิน ใน วรนคร, น่าน, วรนคร, ปัว, น่าน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน วรนคร, น่าน, วรนคร, ปัว, น่าน
      286 SQW Land and House for Sale
      วรนคร, ปัว, น่าน
      ฿3,500,000 (฿3,060/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน วรนคร, น่าน
      บ้านหลุดจองลดพิเศษเจ้าของขายเอง ราคาที่เสนอขายที่ 3,500,000 บาท(โฉนดพร้อมโอนไม่ติดภาระ) เสนอขายบ้านพร้อมที่ดินที่ตั้งอยู่ในบรรยากาศที่เงียบสงบและมีวิวที่สวยงามทั้งทุ่งนาและภูเขา โดยมีความเหมาะสมในการใ...
      Details:
      1,144 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวภูเขา
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศที่ดินใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล น่าน
    • ขายที่ดิน ใน น้ำปั้ว, น่าน, น้ำปั้ว, เวียงสา, น่าน
      ขายที่ดิน ใน น้ำปั้ว, น่าน, น้ำปั้ว, เวียงสา, น่าน
      ขายที่ดิน ใน น้ำปั้ว, น่าน, น้ำปั้ว, เวียงสา, น่าน
      ขายที่ดิน ใน น้ำปั้ว, น่าน, น้ำปั้ว, เวียงสา, น่าน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน น้ำปั้ว, น่าน, น้ำปั้ว, เวียงสา, น่าน
      2-3-67 Rai Land for Sale next to The Main Highway
      น้ำปั้ว, เวียงสา, น่าน
      ฿9,000,000 (฿1,930/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน น้ำปั้ว, น่าน
      เดินทางสะดวก อยู่ระหว่างตัว อ เมือง และ อ เวียงสา วิวทุ่งนา วิวภูเขา มีคลองส่งน้ำชลประทาน ห่างจากธ.ธ ก ส เวียงสา เพียง 100 เมตร 
      Details:
      4,668 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวภูเขา
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน เมืองจัง, น่าน, เมืองจัง, ภูเพียง, น่าน
      ขายที่ดิน ใน เมืองจัง, น่าน, เมืองจัง, ภูเพียง, น่าน
      ขายที่ดิน ใน เมืองจัง, น่าน, เมืองจัง, ภูเพียง, น่าน
      ขายที่ดิน ใน เมืองจัง, น่าน, เมืองจัง, ภูเพียง, น่าน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน เมืองจัง, น่าน, เมืองจัง, ภูเพียง, น่าน
      Land for Sale next to Nan river
      เมืองจัง, ภูเพียง, น่าน
      ฿9,800,000 (฿272,000/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน เมืองจัง, น่าน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 36 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองจัง, น่าน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿9,800,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      36 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวภูเขา
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      ขายที่ดิน ใน ทุ่งช้าง, น่าน, ทุ่งช้าง, ทุ่งช้าง, น่าน
      ขายที่ดิน ใน ทุ่งช้าง, น่าน, ทุ่งช้าง, ทุ่งช้าง, น่าน
      ขายที่ดิน ใน ทุ่งช้าง, น่าน, ทุ่งช้าง, ทุ่งช้าง, น่าน
      ขายที่ดิน ใน ทุ่งช้าง, น่าน, ทุ่งช้าง, ทุ่งช้าง, น่าน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ทุ่งช้าง, น่าน, ทุ่งช้าง, ทุ่งช้าง, น่าน
      Land for sale on Nan-Thung Chang Road, main road 101 to Laos.
      อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
      ทุ่งช้าง, ทุ่งช้าง, น่าน
      ฿13,700,000 (฿612/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ทุ่งช้าง, น่าน
      ขายที่ดิน ติดถนนน่าน-ทุ่งช้าง ถนนหลัก 101 ติดถนนหลัก 101 น่าน ทุ่งช้าง ไป สปป ลาว ที่ดิน อยู่ฝั่ง ตรงข้าม อบต.ทุ่งช้าง ติดคลองสาธารณะ สองฝั่ง สนใจโทร 099-2072175
      Details:
      22,400 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน ทุ่งช้าง, น่าน, ทุ่งช้าง, ทุ่งช้าง, น่าน
      ขายที่ดิน ใน ทุ่งช้าง, น่าน, ทุ่งช้าง, ทุ่งช้าง, น่าน
      ขายที่ดิน ใน ทุ่งช้าง, น่าน, ทุ่งช้าง, ทุ่งช้าง, น่าน
      ขายที่ดิน ใน ทุ่งช้าง, น่าน, ทุ่งช้าง, ทุ่งช้าง, น่าน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ทุ่งช้าง, น่าน, ทุ่งช้าง, ทุ่งช้าง, น่าน
      Land for sale in Nan, title deed ready for transfer, 14 rai, Thung Chang District, on a 6-lane road
      ทุ่งช้าง, ทุ่งช้าง, น่าน
      ฿13,700,000 (฿612/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ทุ่งช้าง, น่าน
      เราเปิดขายที่ดินพร้อมโฉนดในราคาพิเศษที่จับต้องได้ รีบไปสูดอากาศสดชื่น หายใจได้เต็มปอด กับ ที่ดินน่าน ขายที่ดินน่าน 14 ไร่ ตำบลทุ่งช้าง อ.ทุ่งช้าง น่าน ราคาขายเพียง ไร่ละ 950,000 บาท ขายยกแปลง ที่ดิน...
      Details:
      22,400 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      ขายที่ดิน ใน สะเนียน, น่าน, สะเนียน, เมืองน่าน, น่าน
      ขายที่ดิน ใน สะเนียน, น่าน, สะเนียน, เมืองน่าน, น่าน
      ขายที่ดิน ใน สะเนียน, น่าน, สะเนียน, เมืองน่าน, น่าน
      ขายที่ดิน ใน สะเนียน, น่าน, สะเนียน, เมืองน่าน, น่าน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน สะเนียน, น่าน, สะเนียน, เมืองน่าน, น่าน
      Land in Nan Province, adjacent to water and surrounded by mountains, Mueang Nan District, Nan Province.
      ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
      สะเนียน, เมืองน่าน, น่าน
      ฿18,000,000 (฿616/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน สะเนียน, น่าน
      🔥 ที่ดินแบบนี้ “หาแทบไม่ได้แล้ว” ในจังหวัดน่าน 🔥เหมือนเกาะส่วนตัวกลางหุบเขาลำน้ำสมุนโอบล้อม 2 ด้านตลอดแนวที่ดิน วิวภูเขา 360° ธรรมชาติสมบูรณ์ เงียบสงบสุด ๆ📍 บ้านกาใส อำเภอเมือง จังห...
      Details:
      29,200 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวภูเขา
      อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน สะเนียน, น่าน, สะเนียน, เมืองน่าน, น่าน
      ขายที่ดิน ใน สะเนียน, น่าน, สะเนียน, เมืองน่าน, น่าน
      ขายที่ดิน ใน สะเนียน, น่าน, สะเนียน, เมืองน่าน, น่าน
      ขายที่ดิน ใน สะเนียน, น่าน, สะเนียน, เมืองน่าน, น่าน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน สะเนียน, น่าน, สะเนียน, เมืองน่าน, น่าน
      Located next to the headwaters of the Nan River, it has water all year round.
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สะเนียน, เมืองน่าน, น่าน
      ฿18,000,000 (฿625/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน สะเนียน, น่าน
        High-Converting Investment Version:   Rare riverside land for sale in Nan Province, Thailand.   This premium 18-rai (approx. 28,800 sqm) estate is located along the headwaters of the...
      Details:
      28,800 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวภูเขา
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ข้อเสนอพิเศษ เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
      ขายที่ดิน ใน ฝายแก้ว, น่าน, ฝายแก้ว, ภูเพียง, น่าน
      ขายที่ดิน ใน ฝายแก้ว, น่าน, ฝายแก้ว, ภูเพียง, น่าน
      ขายที่ดิน ใน ฝายแก้ว, น่าน, ฝายแก้ว, ภูเพียง, น่าน
      ขายที่ดิน ใน ฝายแก้ว, น่าน, ฝายแก้ว, ภูเพียง, น่าน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ฝายแก้ว, น่าน, ฝายแก้ว, ภูเพียง, น่าน
      Land for Sale next to Nan river
      ฝายแก้ว, ภูเพียง, น่าน
      ฿25,000,000 (฿1,560,000/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ฝายแก้ว, น่าน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 16 ตรม. อยู่ในทำเล ฝายแก้ว, น่าน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿25,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      16 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน ทุ่งช้าง, น่าน, ทุ่งช้าง, ทุ่งช้าง, น่าน
      ขายที่ดิน ใน ทุ่งช้าง, น่าน, ทุ่งช้าง, ทุ่งช้าง, น่าน
      ขายที่ดิน ใน ทุ่งช้าง, น่าน, ทุ่งช้าง, ทุ่งช้าง, น่าน
      ขายที่ดิน ใน ทุ่งช้าง, น่าน, ทุ่งช้าง, ทุ่งช้าง, น่าน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ทุ่งช้าง, น่าน, ทุ่งช้าง, ทุ่งช้าง, น่าน
      For sale: 4 adjacent large plots of land, 78 rai, near the Thai-Laos border crossing, Nan Province
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ทุ่งช้าง, ทุ่งช้าง, น่าน
      ฿25,300,000 ฿27,300,000 (฿203/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ทุ่งช้าง, น่าน
      📍 ที่ตั้ง: ต.ทุ่งช้าง อ.ทุ่งช้าง จ.น่าน📐 ขนาดที่ดิน: รวม 4 โฉนด ขนาด 78 ไร่ 3 งาน 19 ตารางวา💰 ราคาขายรวม: 27,300,000 บาท (รวมค่าโอนแล้ว)  ✅ จุดเด่นของที่ดิน ที่ดิน แปลงใหญ่ ติดกันทั้ง 4...
      Details:
      124,800 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวภูเขา
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม

      ขายที่ดิน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน น่าน

      • วิวที่มองเห็น
      วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      • 1
      1 - 10 จาก 10 ยูนิต
      1. ไทย
      2. น่าน

      ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของน่าน

      ทุ่งช้าง
      ทุ่งช้าง
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿13.7M - ฿25.3M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เมืองน่าน
      เมืองน่าน
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿18M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ภูเพียง
      ภูเพียง
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿9.8M - ฿25M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เวียงสา
      เวียงสา
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿9M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ปัว
      ปัว
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿3.5M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เชียงกลาง
      เชียงกลาง
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿3M

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในน่าน คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในน่าน

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดที่ดิน ใน น่าน ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน น่าน

      ราคาขายเฉลี่ยใน น่าน อยู่ที่ประมาณ ฿5,490,000 ราคาขายเฉลี่ยใน น่าน อยู่ที่ประมาณ ฿5,490,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน น่าน อยู่ที่ ฿63,200 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน น่าน อยู่ที่ ฿63,200 ขณะนี้ใน น่าน มี 10 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน น่าน มี 10 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ ที่ดิน ใน น่าน

      น่าน ที่เรียกได้ว่าเป็นจังหวัดขนาดกลาง ของประเทศไทย มีขนาดพื้นที่ 12,190 ตารางกิโลเมตร โดยมีจำนวน 15 อำเภอ ซึ่งประชากรใน น่าน ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 478,227 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 239,661 คน และผู้หญิง จำนวน 238,566 คน และถ้าเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นว่ามีการกระจายตัวกันอย่างหลวมๆ ของประชากรในจังหวัด เนื่องจากความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่น้อยมาก อยู่ที่ 39 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร เพียงเท่านั้น

      สำหรับราคาขายเฉลี่ย ของที่ดินในน่าน จะอยู่ที่ประมาณ ฿12,700,000 บาท ซึ่งเป็นราคาที่สูงระดับหนึ่ง และสะท้อนให้เห็นถึงขนาดที่ิดินที่ค่อนข้างใหญ่ ระดับหลายร้อยตารางวา ไปจนถึงหลัก 10 ไร่ ขึ้นอยู่กับทำเล ที่หากเป็นในแหล่งเศรษฐกิจ ก็อาจจะได้แค่ระดับไม่เกิน 1 ไร่ ด้วยพื้นที่ใหญ่ขนาดนี้ มักจะเป็นนักธุรกิจที่สนใจซื้อ เพื่อนำไปลงทุนสร้างเป็นรีสอร์ท หรือ โรงแรม หรือเป็นการสร้างบ้านเพื่ออยู่อาศัยในเขตตัวเมืองที่ราคาประเมินที่ดินค่อนข้างสูง ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 54 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ที่ดิน ใน น่าน

      ที่ดิน ใน น่าน มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 12,190 ตร.กม. ซึ่ง 5 อันดับสูงสุดที่คนสนใจในพื้นที่นี้มากที่สุด คือ
      • 1. Code: U5962936 - House and land for sale, located on Highway 101, Tambon Sathan, Amphoe Pua, Nan Province. Excellent location. ฿4,800,000 price 552 area.
      • 2. Code: U5854138 - Land for sale on Nan-Thung Chang Road, main road 101 to Laos. ฿13,700,000 price 22400 area.
      • 3. Code: U5727842 - Nan land,Red Garuda,(never flooded) ฿1,300,000 price 3200 area.
      • 4. Code: U5859054 - Affordable Natural Land in Nan - Easy Access, Just 5 Minutes ฿1,550,000 price 27899.2 area.
      • 5. Code: U1859750 - House with 1 Rai of Land for Sale in Nan ฿6,600,000 price 1600 area.

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่