ที่ดินพร้อมวิวสวนสาธารณะ ใน อุดรธานี

      (มี ที่ดิน 12)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      เมืองอุดรธานี
      มีที่ดิน 10
      หนองหาน
      มีที่ดิน 1
      หนองวัวซอ
      มีที่ดิน 1
      ขายที่ดิน ใน หนองนาคำ, อุดรธานี, หนองนาคำ, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี
      Land for Sale in Udon Thani Province 334 SQ.W.
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      หนองนาคำ, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี
      ฿299,000 (฿223/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน หนองนาคำ, อุดรธานี
      ขายที่ดินเปล่า ขนาด 334 ตรว. ในบ้านหนองไผ่คำ ต.หนองนาคำ อ.เมืองอุดรธานี มีไฟฟ้า สร้้างบ้านได้เลย 
      Details:
      1,336 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ตลาด 8.83 กม.
      วิวสวนสาธารณะ
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน หนองหาน, อุดรธานี, หนองหาน, หนองหาน, อุดรธานี
      ขายที่ดิน ใน หนองหาน, อุดรธานี, หนองหาน, หนองหาน, อุดรธานี
      ขายที่ดิน ใน หนองหาน, อุดรธานี, หนองหาน, หนองหาน, อุดรธานี
      ขายที่ดิน ใน หนองหาน, อุดรธานี, หนองหาน, หนองหาน, อุดรธานี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน หนองหาน, อุดรธานี, หนองหาน, หนองหาน, อุดรธานี
      Vacant land for sale, size 100 square wah
      หนองหาน, หนองหาน, อุดรธานี
      ฿450,000 (฿1,120/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน หนองหาน, อุดรธานี
      ขายที่ดินเปล่า ขนาด 100 ตารางวา🛣️ ✅ ต.หนองหาน อ.หนองหาน จ.อุดรธานี  ✅ ครุฑแดง โฉนดที่ดิน  ✅ ราคา 450,000 บาท ✅เข้า - ออก ได้ 2 ทาง ทางเข้าแรก ถนนคุ้มบึง ชุมชนคุ้มบึง ✅ทางเข้าที่สอง &nbs...
      Details:
      400 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวโล่งๆ
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศที่ดินใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล อุดรธานี
    • ขายที่ดิน ใน หนองนาคำ, อุดรธานี, หนองนาคำ, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี
      Land for Sale at Nong Sai village
      ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      หนองนาคำ, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี
      ฿650,000 (฿811/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน หนองนาคำ, อุดรธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล หนองนาคำ, อุดรธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿650,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      800 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ตลาด 11.82 กม.
      วิวสวนสาธารณะ
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน บ้านจั่น, อุดรธานี, บ้านจั่น, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี
      Land for Sale 247 SQ.W.
      บ้านจั่น, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี
      ฿1,200,000 (฿1,090/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน บ้านจั่น, อุดรธานี
      ขายที่ดินแปลงสวย เหมาะสร้างบ้านพัก ชุมชน ใกล้ถนนมิตรภาพ ใกล้เมืองตัวเมืองอุดรธานี คมนาคมสะดวก น้ำไฟ พร้อม มีเพื่อนบ้าน
      Details:
      1,096 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงชายหาดได้
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      จองยูนิตที่ต้องการง่ายๆ ปลอดภัย ผ่านระบบออนไลน์ของเรา กับระบบการชำระเงิน ที่เชื่อถือได้ ความปลอดภัยระดับสากล
      ขายที่ดิน ใน หนองวัวซอ, อุดรธานี, หนองวัวซอ, หนองวัวซอ, อุดรธานี
      Premium Home Site Of 3.69 Rai Land, Nong Wua So, Udon Thani.
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      หนองวัวซอ, หนองวัวซอ, อุดรธานี
      ฿2,500,000 (฿492/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน หนองวัวซอ, อุดรธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 5,076 ตรม. อยู่ในทำเล หนองวัวซอ, อุดรธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿2,500,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      5,076 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสวน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน หมูม่น, อุดรธานี, หมูม่น, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี
      Land for Sale in Udon Thani
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      หมูม่น, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี
      ฿3,500,000 (฿2,180/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน หมูม่น, อุดรธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล หมูม่น, อุดรธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿3,500,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      1,600 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ตลาด 4.94 กม.
      วิวสวนสาธารณะ
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ราคาที่ดีที่สุด สำหรับทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      2 Rai Land with 2BR 1BA Home for Sale in Ban Chan Udon Thani
      บ้านจั่น, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี
      ฿7,000,000 (฿2,120/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน บ้านจั่น, อุดรธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,300 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านจั่น, อุดรธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿7,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      3,300 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวโล่งๆ
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน หนองบัว, อุดรธานี, หนองบัว, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี
      Beautiful plot of land for sale, 231 sq m, near Wang Matcha Nong Bua Public Park.
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      หนองบัว, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี
      ฿8,500,000 (฿9,190/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน หนองบัว, อุดรธานี
      ขายที่ดินเปล่า เนื้อที่ 231 ตร.วา แปลงสวย หน้ากว้าง 24 เมตร ลึก 39 เมตร ติดถนนคอนกรีตกว้าง 4 เมตร ห่างถนนรอบสวนสาธารณะวังมัจฉาหนองบัว 50 เมตร =============::: สถานที่ใกล้เคียง ::: สวนสาธารณะวังมัจฉ...
      Details:
      924 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      เข้าถึงชายหาดได้
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      Urgent sale: 4 rai of land with existing business.
      บ้านจั่น, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี
      ฿15,000,000 (฿2,340/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน บ้านจั่น, อุดรธานี
      ขายด่วนที่ดินแปลงสวย 4 ไร่ พร้อมกิจการ สามารถเปิดเป็นร้านอาหาร หรือร้านกาแฟ ห้องพักแบบออนเซ็น 6 ห้อง แล้วเสร็จ80% พร้อมบ้านพัก ขนาด 4 ห้องนอน บ่อเลี้ยงปลา ต้นไม้เยอะ สงบ ร่มรื่น บรรยากาศดี เดินทางสะดว...
      Details:
      6,400 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ตลาด 6.74 กม.
      House and Land for Sale Ready to Start a Guesthouse Business
      บ้านจั่น, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี
      ฿15,000,000 (฿2,340/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน บ้านจั่น, อุดรธานี
      ขายบ้านพร้อมกิจการ พื้นที่ทั่งหมด 4ไร่ พร้อมบ้านพักขนาด 4 ห้องนอน พร้อมห้องน้ำในตัว ห้องรับแขก ห้องพระ ขนาดใหญ่ ระเบียง อาคารสำหรับทำห้องพัก ออนเซ็น สร้างไปแล้ว 80%  อีก 6 ห้อง  อา...
      Details:
      6,400 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ตลาด 7.22 กม.
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวสนามกอล์ฟ
      เข้าถึงชายหาดได้
      รายละเอียดเพิ่มเติม

      ขายที่ดิน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน อุดรธานี

      • ภายในตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      ขายที่ดิน ใน สามพร้าว, อุดรธานี, สามพร้าว, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี
      6 Rai Ideal Resort Housing for Sale in Sam Phrao, Udon Thani
      อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
      สามพร้าว, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี
      ฿15,900,000 (฿1,650/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน สามพร้าว, อุดรธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,600 ตรม. อยู่ในทำเล สามพร้าว, อุดรธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿15,900,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      9,600 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสระว่ายน้ำ
      อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
      Land for Sale close to Nong Bua Public Park
      หนองบัว, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี
      ฿35,000,000 (฿12,800/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน หนองบัว, อุดรธานี
      ที่ดินติดถนนคอนกรีตสาธารณะยาว 70 เมตร ห่างเพียง 80 เมตรจากสวนสาธารณะ จึงเหมาะกับการพัฒนาเป็นโครงการที่อยู่อาศัยตุณภาพสูง แต่ก็อยู่ไม่ไกลจากโรงพยาบาลกรุงเทพอุดร ทำให้ที่ดินแปลงนี้เหมาะกับการพัฒนาเป็นบ้...
      Details:
      2,732 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ตลาด 0.77 กม.
      วิวสวนสาธารณะ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • 1
      1 - 12 จาก 12 ยูนิต
      1. ไทย
      2. อุดรธานี

      ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของอุดรธานี

      เมืองอุดรธานี
      เมืองอุดรธานี
      มี 10 ยูนิต
      ราคา: ฿299K - ฿35M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หนองหาน
      หนองหาน
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿449K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หนองวัวซอ
      หนองวัวซอ
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿2.5M

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในอุดรธานี คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในอุดรธานี

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดที่ดิน ใน อุดรธานี ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน อุดรธานี

      ราคาขายเฉลี่ยใน อุดรธานี อยู่ที่ประมาณ ฿3,100,000 ราคาขายเฉลี่ยใน อุดรธานี อยู่ที่ประมาณ ฿3,100,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน อุดรธานี อยู่ที่ ฿23,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน อุดรธานี อยู่ที่ ฿23,000 ขณะนี้ใน อุดรธานี มี 12 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน อุดรธานี มี 12 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ ที่ดิน ใน อุดรธานี

      ด้วย อุดรธานี เป็นจังหวัดขนาดค่อนข้างใหญ่ของไทย ที่มีขนาดพื้นที่ 11,053 ตร.กม. มีแนวเขตจังหวัดติดต่อกับจังหวัดอื่นบางพื้นที่ และมีจำนวน 20 อำเภอ ซึ่งประชากรใน อุดรธานี ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 1,586,646 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 787,642 คน และผู้หญิง จำนวน 799,004 คน และถ้าลองเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว ก็จะเห็นได้ว่ามีความหนาแน่นมาก ของประชากรในจังหวัด เพราะมีตัวเลขของอัตราความหนาแน่นประชากรมาก อยู่ที่ 144 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร

      สำหรับราคาขายเฉลี่ย ของที่ดินในอุดรธานี จะอยู่ที่ประมาณ ฿11,800,000 บาท ซึ่งเป็นราคาที่สูงระดับหนึ่ง และสะท้อนให้เห็นถึงขนาดที่ิดินที่ค่อนข้างใหญ่ ระดับหลายร้อยตารางวา ไปจนถึงหลัก 10 ไร่ ขึ้นอยู่กับทำเล ที่หากเป็นในแหล่งเศรษฐกิจ ก็อาจจะได้แค่ระดับไม่เกิน 1 ไร่ ด้วยพื้นที่ใหญ่ขนาดนี้ มักจะเป็นนักธุรกิจที่สนใจซื้อ เพื่อนำไปลงทุนสร้างเป็นรีสอร์ท หรือ โรงแรม หรือเป็นการสร้างบ้านเพื่ออยู่อาศัยในเขตตัวเมืองที่ราคาประเมินที่ดินค่อนข้างสูง โดยใน Klung Baan ณ เวลานี้ มีจำนวนประกาศขาย ทั้งหมด 252 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ที่ดิน ใน อุดรธานี

      ที่ดิน ใน อุดรธานี มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 11,053 ตร.กม. ซึ่ง 5 อันดับสูงสุดที่คนสนใจในพื้นที่นี้มากที่สุด คือ
      • 1. Code: U5947415 - House and Land for Sale Ready to Start a Guesthouse Business ฿15,000,000 price 6400 area.
      • 2. Code: U5934197 - 9+ Rai Land With Vacant 2 BRM, 1 BTH Home For Sale, Kut Chap ฿6,800,000 price 14400 area.
      • 3. Code: U5947520 - Land for Sale 247 SQ.W. ฿1,200,000 price 1096 area.
      • 4. Code: U5966965 - Premium Home Site Of 3.69 Rai Land, Nong Wua So, Udon Thani. ฿2,500,000 price 5076 area.
      • 5. Code: U5986745 - Prime Agricultural Farmland ฿2,400,000 price 27200 area.

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่