• เชียงใหม่

      ที่ดินพร้อมวิวสวนสาธารณะ ใน ไทรใหญ่, ไทรน้อย

      (มี ที่ดิน 1)

      ขายที่ดิน ใน ไทรใหญ่, นนทบุรี, ไทรใหญ่
      Land for sale, 22 rai 3 ngan 92.8 square wah, Sai Noi District, Nonthaburi Province.
      อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      ไทรใหญ่
      ฿34,473,000 (฿958/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ไทรใหญ่, นนทบุรี
      ที่ดิน 22 ไร่ 3 งาน 92.8 ตารางวา อ.ไทรน้อย จ.นนทบุรี......................................................................... ที่ตั้ง : ต.ไทรใหญ่ อ.ไทรน้อย จ.นนทบุรี......................................
      Details:
      36,000 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสวน
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เราตรวจสอบทุกยูนิตที่ฝากขายว่ามีอยู่จริง โดยเจ้าของบ้านตัวจริง
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นนทบุรี
      3. ไทรน้อย
      4. ไทรใหญ่

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในไทรใหญ่ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในไทรใหญ่

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดที่ดิน ใน ไทรใหญ่ ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ไทรใหญ่

      ราคาขายเฉลี่ยใน ไทรใหญ่ อยู่ที่ประมาณ ฿17,600,000 ราคาขายเฉลี่ยใน ไทรใหญ่ อยู่ที่ประมาณ ฿17,600,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ไทรใหญ่ อยู่ที่ ฿1,950 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ไทรใหญ่ อยู่ที่ ฿1,950 ขณะนี้ใน ไทรใหญ่ มี 1 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน ไทรใหญ่ มี 1 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ ที่ดิน ใน ไทรใหญ่

      ซึ่งประชากรใน ไทรใหญ่ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 6,375 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 3,154 คน และผู้หญิง จำนวน 3,221 คน และถ้าลองเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว ก็จะเห็นได้ว่ามีความหนาแน่นมาก ของประชากรในจังหวัด เพราะมีตัวเลขของอัตราความหนาแน่นประชากรมาก อยู่ที่ 168 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร

      สำหรับราคาขายเฉลี่ย ของที่ดินในไทรใหญ่ จะอยู่ที่ประมาณ ฿35,300,000 บาท ซึ่งเป็นราคาที่สูงระดับหนึ่ง และสะท้อนให้เห็นถึงขนาดที่ิดินที่ค่อนข้างใหญ่ ระดับหลายร้อยตารางวา ไปจนถึงหลัก 10 ไร่ ขึ้นอยู่กับทำเล ที่หากเป็นในแหล่งเศรษฐกิจ ก็อาจจะได้แค่ระดับไม่เกิน 1 ไร่ ด้วยพื้นที่ใหญ่ขนาดนี้ มักจะเป็นนักธุรกิจที่สนใจซื้อ เพื่อนำไปลงทุนสร้างเป็นรีสอร์ท หรือ โรงแรม หรือเป็นการสร้างบ้านเพื่ออยู่อาศัยในเขตตัวเมืองที่ราคาประเมินที่ดินค่อนข้างสูง ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 31 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ที่ดิน ใน ไทรใหญ่

      ที่ดิน ใน ไทรใหญ่ มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 38 ตร.กม. ซึ่ง 5 อันดับสูงสุดที่คนสนใจในพื้นที่นี้มากที่สุด คือ
      • 1. Code: U5976665 - Cheap land for sale: 4 rai, 1 ngan, 59.6 square wah in Sai Noi District, Nonthaburi Province. ฿10,900,000 price 7036 area.
      • 2. Code: U5974444 - Land for sale, 22 rai 3 ngan 92.8 square wah, Sai Noi District, Nonthaburi Province. ฿34,473,000 price 36000 area.
      • 3. Code: U5973221 - A 21 rai 78 square wah plot of land in Sai Noi District, Nonthaburi Province, for sale at a price lower than the market rate. ฿31,500,000 price 33600 area.
      • 4. Code: U6011521 - Land for sale in Sai Noi, 2-0-80 rai (approximately 3,280 square meters). Excellent location, suitable for land development. ฿1,800,000 price 3520 area.