• เชียงใหม่

      ที่ดินพร้อมวิวภูเขา ใน เฉลิมพระเกียรติ, สระบุรี

      (มี ที่ดิน 1)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      พุแค
      มีที่ดิน 1
      ขายที่ดิน ใน พุแค, สระบุรี, พุแค, เฉลิมพระเกียรติ
      ขายที่ดิน ใน พุแค, สระบุรี, พุแค, เฉลิมพระเกียรติ
      ขายที่ดิน ใน พุแค, สระบุรี, พุแค, เฉลิมพระเกียรติ
      ขายที่ดิน ใน พุแค, สระบุรี, พุแค, เฉลิมพระเกียรติ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน พุแค, สระบุรี, พุแค, เฉลิมพระเกียรติ
      💰💵 Land in Phukae, Saraburi, 20-3-55 rai, on the road, mountain view, very cheap
      พุแค, เฉลิมพระเกียรติ
      ฿10,234,875 (฿306/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน พุแค, สระบุรี
      💰 ที่ดินใกล้สามแยกพุแค ถนนพหลโยธิน จ.สระบุรี อยู่ในซอยพุแค-สองคอนซอย 7 ขนาด 20 กว่าไร่ แปลงกำลังพอดี เหมาะสำหรับทำการเกษตร โคกหนองนา หรือทำบ้านพักตากอากาศ รีสอร์ท พูลวิลล่าติดถนนลาดยาง หน้ากว้างติดถน...
      Details:
      33,420 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวภูเขา
      วิวโล่งๆ
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      สามารถเสนอราคาที่ต้องการ โดยตรงไปหาเจ้าของในทันที
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สระบุรี
      3. เฉลิมพระเกียรติ

      ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของเฉลิมพระเกียรติ

      พุแค
      พุแค
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿10.2M
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการที่ดินในเฉลิมพระเกียรติ

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในเฉลิมพระเกียรติ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในเฉลิมพระเกียรติ

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดที่ดิน ใน เฉลิมพระเกียรติ ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน เฉลิมพระเกียรติ

      ราคาขายเฉลี่ยใน เฉลิมพระเกียรติ อยู่ที่ประมาณ ฿7,350,000 ราคาขายเฉลี่ยใน เฉลิมพระเกียรติ อยู่ที่ประมาณ ฿7,350,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เฉลิมพระเกียรติ อยู่ที่ ฿1,030 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เฉลิมพระเกียรติ อยู่ที่ ฿1,030 ขณะนี้ใน เฉลิมพระเกียรติ มี 1 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน เฉลิมพระเกียรติ มี 1 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ ที่ดิน ใน เฉลิมพระเกียรติ

      เฉลิมพระเกียรติ เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 156 ตร.กม. และมีแค่ 6 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน เฉลิมพระเกียรติ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 29,222 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 14,252 คน และผู้หญิง จำนวน 14,970 คน และถ้าลองเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว ก็จะเห็นได้ว่ามีความหนาแน่นมาก ของประชากรในจังหวัด เพราะมีตัวเลขของอัตราความหนาแน่นประชากรมาก อยู่ที่ 187 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร

      สำหรับราคาขายเฉลี่ย ของที่ดินในเฉลิมพระเกียรติ จะอยู่ที่ประมาณ ฿25,800,000 บาท ซึ่งเป็นราคาที่สูงระดับหนึ่ง และสะท้อนให้เห็นถึงขนาดที่ิดินที่ค่อนข้างใหญ่ ระดับหลายร้อยตารางวา ไปจนถึงหลัก 10 ไร่ ขึ้นอยู่กับทำเล ที่หากเป็นในแหล่งเศรษฐกิจ ก็อาจจะได้แค่ระดับไม่เกิน 1 ไร่ ด้วยพื้นที่ใหญ่ขนาดนี้ มักจะเป็นนักธุรกิจที่สนใจซื้อ เพื่อนำไปลงทุนสร้างเป็นรีสอร์ท หรือ โรงแรม หรือเป็นการสร้างบ้านเพื่ออยู่อาศัยในเขตตัวเมืองที่ราคาประเมินที่ดินค่อนข้างสูง ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 11 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ที่ดิน ใน เฉลิมพระเกียรติ

      ที่ดิน ใน เฉลิมพระเกียรติ มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 156 ตร.กม. ซึ่ง 5 อันดับสูงสุดที่คนสนใจในพื้นที่นี้มากที่สุด คือ
      • 1. Code: U5979186 - Land in Saraburi, located along the main Saraburi-Lomsak road. ฿5,500,000 price 4020 area.
      • 2. Code: U5766738 - Prime Land situated along Highway No.1 (Phahonyothin Road) ฿134,200,000 price 98064 area.
      • 3. Code: U5917779 - For sale: 65 million baht, stone crushing plant, Saraburi Province ฿65,000,000 price 27200 area.
      • 4. Code: U5750296 - Purple-patterned land for sale, 490,000 baht per rai, Saraburi Province ฿490,000 price 32000 area.
      • 5. Code: U1922367 - Land area: 23 Rai 9 Square Wah ฿400,000 price 36800 area.

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่