• เชียงใหม่

      ที่ดินพร้อมวิวภูเขา ใน เหมืองจี้, เมืองลำพูน

      (มี ที่ดิน 4)

      เหมืองจี้
      ฿850,000 (฿531/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน เหมืองจี้, ลำพูน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล เหมืองจี้, ลำพูน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿850,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      1,600 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ขายที่ดิน ใน เหมืองจี้, ลำพูน, เหมืองจี้
      1-2-0 Rai Longan Orchard Land for Sale in Mueang Lamphun
      เหมืองจี้
      ฿900,000 (฿375/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน เหมืองจี้, ลำพูน
      ขายที่ดินสวนลำไย ใกล้ฝายคอยแต ต.ทาขุมเงิน อ.แม่ทา จ.ลำพูน มีพื้น 1 ไร่ 2งาน มีน้ำพร้อม
      Details:
      2,400 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      สำนักงานตรวจคนเข้าเมือง 15.17 กม.
      ขายที่ดิน ใน เหมืองจี้, ลำพูน, เหมืองจี้
      3 Rai 1 Ngan 82 Squarewa Land for Sale
      เหมืองจี้
      ฿2,350,000 (฿425/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน เหมืองจี้, ลำพูน
      ที่ดินหน้ากว้างติดถนน ห่างจากตัวเมืองลำพูน 10 กิโลเมตร ปัจจุบันเป็นสวนลำใยอายุประมาณ 7ปี มีบ่อเลี้ยงปลา 2บ่อ 
      Details:
      5,528 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      สำนักงานตรวจคนเข้าเมือง 9.88 กม.
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      ขายที่ดิน ใน เหมืองจี้, ลำพูน, เหมืองจี้
      Land for sale, 19 rai, 50 meters from main road 116, next to Lamphun Phatthana School
      เหมืองจี้
      ฿34,200,000 (฿1,130/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน เหมืองจี้, ลำพูน
      ขายที่ดิน19ไร่ 21วา ติดถนนใหญ่เส้น116 50เมตร ติดโรงเรียนลำพูนพัฒนา ตรงข้ามสนามบอลลำพูนวอริเออร์ แบ่งเป็น24โฉนด ถมดินทั้ง19ไร่+ทำถนนคอนกรีตกว้าง5เมตรไว้รวมในโฉนด(ไม่ใช่สาธารณะ)​   ไร่ละ1,800,000(ว...
      Details:
      30,400 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวภูเขา
      วิวโล่งๆ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      • 1
      1 - 4 จาก 4 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ลำพูน
      3. เมืองลำพูน
      4. เหมืองจี้

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการที่ดินในเหมืองจี้

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในเหมืองจี้ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในเหมืองจี้

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดที่ดิน ใน เหมืองจี้ ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน เหมืองจี้

      ราคาขายเฉลี่ยใน เหมืองจี้ อยู่ที่ประมาณ ฿3,200,000 ราคาขายเฉลี่ยใน เหมืองจี้ อยู่ที่ประมาณ ฿3,200,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เหมืองจี้ อยู่ที่ ฿552 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เหมืองจี้ อยู่ที่ ฿552 ขณะนี้ใน เหมืองจี้ มี 4 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน เหมืองจี้ มี 4 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ ที่ดิน ใน เหมืองจี้

      ซึ่งประชากรใน เหมืองจี้ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 8,653 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 4,066 คน และผู้หญิง จำนวน 4,587 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 262 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      สำหรับราคาขายเฉลี่ย ของที่ดินในเหมืองจี้ จะอยู่ที่ประมาณ ฿7,980,000 บาท ซึ่งเป็นราคาที่สูงระดับหนึ่ง และสะท้อนให้เห็นถึงขนาดที่ิดินที่ค่อนข้างใหญ่ ระดับหลายร้อยตารางวา ไปจนถึงหลัก 10 ไร่ ขึ้นอยู่กับทำเล ที่หากเป็นในแหล่งเศรษฐกิจ ก็อาจจะได้แค่ระดับไม่เกิน 1 ไร่ ด้วยพื้นที่ใหญ่ขนาดนี้ มักจะเป็นนักธุรกิจที่สนใจซื้อ เพื่อนำไปลงทุนสร้างเป็นรีสอร์ท หรือ โรงแรม หรือเป็นการสร้างบ้านเพื่ออยู่อาศัยในเขตตัวเมืองที่ราคาประเมินที่ดินค่อนข้างสูง ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 13 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ที่ดิน ใน เหมืองจี้

      ที่ดิน ใน เหมืองจี้ มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 33 ตร.กม. ซึ่ง 5 อันดับสูงสุดที่คนสนใจในพื้นที่นี้มากที่สุด คือ
      • 1. Code: U5815069 - Land with a garden house on the riverside, Lamphun ฿3,200,000 price 8000 area.
      • 2. Code: U2008654 - There is a road cutting through. ฿850,000 price 1600 area.
      • 3. Code: U2001887 - Land and garden for sale, Muang Chi Subdistrict, Mueang District, Lamphun Province, 23.5 rai ฿9,900,000 price 36800 area.
      • 4. Code: U5354930 - Beautiful land plot next to the Lamphun-Chiang Mai bypass road ฿7,500,000 price 8264 area.
      • 5. Code: U1778134 - 1-2-0 Rai Longan Orchard Land for Sale in Mueang Lamphun ฿900,000 price 2400 area.

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่