• เชียงใหม่

      ที่ดินพร้อมวิวทะเลสาป ใน บางตลาด, ปากเกร็ด

      (มี ที่ดิน 1)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      นิชดา ธานี
      มีที่ดิน 1
      ขายที่ดิน ในโครงการ นิชดา ธานี, บางตลาด
      ขายที่ดิน ในโครงการ นิชดา ธานี, บางตลาด
      ขายที่ดิน ในโครงการ นิชดา ธานี, บางตลาด
      ขายที่ดิน ในโครงการ นิชดา ธานี, บางตลาด
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ในโครงการ นิชดา ธานี, บางตลาด
      นิชดา ธานี
      อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
      บางตลาด
      ฿67,940,000 ฿67,940,000 (฿199,000/ตรม.)
      ขายที่ดิน ในโครงการ นิชดา ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 339.70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นิชดา ธานี บนทำเลของ บางตลาด, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿67,940,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      339.70 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      MRT 1.99 กม.
      วิวทะเลสาป
      วิวโล่งๆ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นนทบุรี
      3. ปากเกร็ด
      4. บางตลาด

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของบางตลาด

      นิชดา ธานี
      นิชดา ธานี
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿67.8M

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในบางตลาด คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในบางตลาด

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดที่ดิน ใน บางตลาด ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน บางตลาด

      ราคาขายเฉลี่ยใน บางตลาด อยู่ที่ประมาณ ฿5,190,000 ราคาขายเฉลี่ยใน บางตลาด อยู่ที่ประมาณ ฿5,190,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บางตลาด อยู่ที่ ฿41,700 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บางตลาด อยู่ที่ ฿41,700 ขณะนี้ใน บางตลาด มี 1 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน บางตลาด มี 1 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ ที่ดิน ใน บางตลาด

      ซึ่งประชากรใน บางตลาด ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 47,551 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 22,692 คน และผู้หญิง จำนวน 24,859 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 3,963 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      สำหรับราคาขายเฉลี่ย ของที่ดินในบางตลาด จะอยู่ที่ประมาณ ฿42,100,000 บาท ซึ่งเป็นราคาที่สูงระดับหนึ่ง และสะท้อนให้เห็นถึงขนาดที่ิดินที่ค่อนข้างใหญ่ ระดับหลายร้อยตารางวา ไปจนถึงหลัก 10 ไร่ ขึ้นอยู่กับทำเล ที่หากเป็นในแหล่งเศรษฐกิจ ก็อาจจะได้แค่ระดับไม่เกิน 1 ไร่ ด้วยพื้นที่ใหญ่ขนาดนี้ มักจะเป็นนักธุรกิจที่สนใจซื้อ เพื่อนำไปลงทุนสร้างเป็นรีสอร์ท หรือ โรงแรม หรือเป็นการสร้างบ้านเพื่ออยู่อาศัยในเขตตัวเมืองที่ราคาประเมินที่ดินค่อนข้างสูง ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 19 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ที่ดิน ใน บางตลาด

      ที่ดิน ใน บางตลาด มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 12 ตร.กม. ซึ่ง 5 อันดับสูงสุดที่คนสนใจในพื้นที่นี้มากที่สุด คือ
      • 1. Code: U5779879 - Land, Soi Prasert Islam, Pak Kret, Nonthaburi ฿5,000,000 price 400 area.
      • 2. Code: U6162532 - Nichada Thani ฿67,940,000 price 339.7 area.
      • 3. Code: U5920987 - Land, Soi Prasert Islam, Pak Kret, Nonthaburi ฿5,000,000 price 400 area.
      • 4. Code: U1399024 - Land with Building for Sale in Chu Chat Anuson Soi 3 ฿3,800,000 price 364 area.
      • 5. Code: U1671428 - Land for Sale in Soi Chaengwattana Army Welfare Village 6 ฿4,682,000 price 352 area.

      คำค้นที่เกี่ยวข้อง

      ขายที่ดิน ใกล้ สถานีรถไฟฟ้ามหานคร MRT

      สถานที่ในบางตลาด

      Royal Irrigation Department Pak Kret Bypass MRT

      คำค้นหายอดนิยม