ที่ดินพร้อมวิวทะเลสาป ใน ขอนแก่น

      (มี ที่ดิน 5)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      เมืองขอนแก่น
      มีที่ดิน 4
      หนองเรือ
      มีที่ดิน 1
      ขายที่ดิน ใน โคกสี, ขอนแก่น, โคกสี, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ขายที่ดิน ใน โคกสี, ขอนแก่น, โคกสี, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ขายที่ดิน ใน โคกสี, ขอนแก่น, โคกสี, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ขายที่ดิน ใน โคกสี, ขอนแก่น, โคกสี, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน โคกสี, ขอนแก่น, โคกสี, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      4 rai of vacant land, Khok Si, Khon Kaen
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      โคกสี, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ฿1,760,000 (฿275/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน โคกสี, ขอนแก่น
      ที่ดินสวยทรงสี่เหลี่ยม เป็นเนินไม่ต้องถม ตรงหัวมุม ถนนสาธารณะล้อมทั้ง 2 ฝั่งยาวกว่า 300 เมตร ห่างจาก ร.พ.ขอนแก่น2 แค่ 4.5 กิโลเมตร ห่างจาก ร.ร.กีฬาขอนแก่น 4.5 กิโลเมตร และห่างจากถนนหลัก ขอนแก่น-โพนทอง...
      Details:
      6,400 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวทะเลสาป
      วิวสวน
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน บ้านเป็ด, ขอนแก่น, บ้านเป็ด, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ขายที่ดินขอนแก่น Land for sale
      บ้านเป็ด, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ฿3,000,000 (฿3,750/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน บ้านเป็ด, ขอนแก่น
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านเป็ด, ขอนแก่น ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿3,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      800 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวทะเลสาป
      วิวสวนสาธารณะ
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน จระเข้, ขอนแก่น, จระเข้, หนองเรือ, ขอนแก่น
      ขายที่ดิน ใน จระเข้, ขอนแก่น, จระเข้, หนองเรือ, ขอนแก่น
      ขายที่ดิน ใน จระเข้, ขอนแก่น, จระเข้, หนองเรือ, ขอนแก่น
      ขายที่ดิน ใน จระเข้, ขอนแก่น, จระเข้, หนองเรือ, ขอนแก่น
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน จระเข้, ขอนแก่น, จระเข้, หนองเรือ, ขอนแก่น
      Near Usahakit Road, suitable for building a bus station or village.
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      จระเข้, หนองเรือ, ขอนแก่น
      ฿91,400,000 (฿782/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน จระเข้, ขอนแก่น
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 116,800 ตรม. อยู่ในทำเล จระเข้, ขอนแก่น ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿91,400,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      116,800 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน ดอนช้าง, ขอนแก่น, ดอนช้าง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      13 Rai Land for Sale in Don Chang
      ดอนช้าง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ฿104,000,000 (฿5,000/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ดอนช้าง, ขอนแก่น
      ขายด่วนๆ ที่ดิน13ไร่ ติดถนนใหญ่เหมาะทำโรงงานงาน ปั้มน้ำมัน ร้านอาหาร คาเฟ่ริมน้ำ ขนาดเล็กเนื้อที่13ไร่1งาน ราคา 104ล้าน. สามารถต่อลองราคาได้คนขายใจดี 
      Details:
      20,800 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ศูนย์การค้า 14.05 กม.
      วิวทะเลสาป
      วิวเมือง
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน พระลับ, ขอนแก่น, พระลับ, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ขายที่ดิน ใน พระลับ, ขอนแก่น, พระลับ, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ขายที่ดิน ใน พระลับ, ขอนแก่น, พระลับ, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ขายที่ดิน ใน พระลับ, ขอนแก่น, พระลับ, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน พระลับ, ขอนแก่น, พระลับ, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      Land for sale in Mueang Khon Kaen next to lake.
      พระลับ, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ฿247,500,000 (฿7,030/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน พระลับ, ขอนแก่น
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 35,200 ตรม. อยู่ในทำเล พระลับ, ขอนแก่น ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿247,500,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      35,200 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวทะเลสาป
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • 1
      1 - 5 จาก 5 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ขอนแก่น

      ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของขอนแก่น

      เมืองขอนแก่น
      เมืองขอนแก่น
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿1.76M - ฿247M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หนองเรือ
      หนองเรือ
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿91.4M

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในขอนแก่น คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในขอนแก่น

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดที่ดิน ใน ขอนแก่น ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ขอนแก่น

      ราคาขายเฉลี่ยใน ขอนแก่น อยู่ที่ประมาณ ฿4,650,000 ราคาขายเฉลี่ยใน ขอนแก่น อยู่ที่ประมาณ ฿4,650,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ขอนแก่น อยู่ที่ ฿2,140 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ขอนแก่น อยู่ที่ ฿2,140 ขณะนี้ใน ขอนแก่น มี 5 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน ขอนแก่น มี 5 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ ที่ดิน ใน ขอนแก่น

      ขอนแก่น เป็นจังหวัดขนาดใหญ่ มีพื้นที่ทั้งหมดจำนวน 10,610 ตารางกิโลเมตร พื้นที่แนวเขตติตต่อกับหลายจังหวัด ซึ่งมีจำนวนอำเภออยู่ 26 อำเภอ ซึ่งประชากรใน ขอนแก่น ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 1,802,872 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 887,501 คน และผู้หญิง จำนวน 915,371 คน และถ้าลองเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว ก็จะเห็นได้ว่ามีความหนาแน่นมาก ของประชากรในจังหวัด เพราะมีตัวเลขของอัตราความหนาแน่นประชากรมาก อยู่ที่ 170 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร

      สำหรับราคาขายเฉลี่ย ของที่ดินในขอนแก่น จะอยู่ที่ประมาณ ฿17,100,000 บาท ซึ่งเป็นราคาที่สูงระดับหนึ่ง และสะท้อนให้เห็นถึงขนาดที่ิดินที่ค่อนข้างใหญ่ ระดับหลายร้อยตารางวา ไปจนถึงหลัก 10 ไร่ ขึ้นอยู่กับทำเล ที่หากเป็นในแหล่งเศรษฐกิจ ก็อาจจะได้แค่ระดับไม่เกิน 1 ไร่ ด้วยพื้นที่ใหญ่ขนาดนี้ มักจะเป็นนักธุรกิจที่สนใจซื้อ เพื่อนำไปลงทุนสร้างเป็นรีสอร์ท หรือ โรงแรม หรือเป็นการสร้างบ้านเพื่ออยู่อาศัยในเขตตัวเมืองที่ราคาประเมินที่ดินค่อนข้างสูง โดยใน Klung Baan ณ เวลานี้ มีจำนวนประกาศขาย ทั้งหมด 250 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ที่ดิน ใน ขอนแก่น

      ที่ดิน ใน ขอนแก่น มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 10,610 ตร.กม. ซึ่ง 5 อันดับสูงสุดที่คนสนใจในพื้นที่นี้มากที่สุด คือ
      • 1. Code: U5988334 - Vacant land for building a house, Tambon Sila, Amphoe Mueang, Khon Kaen Province. ฿10,000 price 1560 area.
      • 2. Code: U5811235 - Land for sale with forest garden, phayung trees and hardwoods ฿1,200,000 price 48000 area.
      • 3. Code: U5932031 - Vacant land for sale, already leveled. ฿500,000 price 358 area.
      • 4. Code: U5967141 - If city living is too expensive, move a little further out❗️Prices are 10 times cheaper❗️ Take it! ฿2,490,000 price 16000 area.
      • 5. Code: U6007423 - Land for Sale in Khon Kean ฿1,950,000 price 583.2 area.

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่