• เชียงใหม่

      ทาวน์เฮ้าส์พร้อมห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ใน ถลาง, ภูเก็ต

      (มี ทาวน์เฮ้าส์ 4)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      เทพกระษัตรี
      มีทาวน์เฮ้าส์ 5
      ศรีสุนทร
      มีทาวน์เฮ้าส์ 2
      เชิงทะเล
      มีทาวน์เฮ้าส์ 1
      ป่าคลอก
      มีทาวน์เฮ้าส์ 1
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ มั่นคง วิลเลจ, ป่าคลอก, ถลาง
      มั่นคง วิลเลจ
      ป่าคลอก, ถลาง
      ฿2,890,000 (฿14,900/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ มั่นคง วิลเลจ
      Royal Phuket Marina 4.2min Robinson Lifestyle Thalang 6.3min Laguna Beach 14min Laguna golf 13min
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 194 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2566
      วิวสวน
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสวนเนรมิต 3, ศรีสุนทร, ถลาง
      บ้านสวนเนรมิต 3
      ศรีสุนทร, ถลาง
      ฿3,884,211 (฿27,700/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสวนเนรมิต 3
      ‼️ หมู่บ้านสวนเนรมิต3 – ถลาง‼️เดินทางสะดวก ใกล้โรบินสันถลาง 10 นาที ✅ บ้านแฝดชั้นเดียว รีโนเวทใหม่✅️โปร่งมีพื้นที่ข้างบ้าน ✅ พื้นที่ขนาด 36.4 ตร.ว. ✅️ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ✅️1 ครัว 1 ที่จอดร...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2565
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿500/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ไอลีฟ ไพร์ม ถลาง ภูเก็ต, เทพกระษัตรี, ถลาง
      ไอลีฟ ไพร์ม ถลาง ภูเก็ต
      เทพกระษัตรี, ถลาง
      ฿4,990,000 (฿39,900/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ไอลีฟ ไพร์ม ถลาง ภูเก็ต
      I Leaf Prime Thalang Phuket (ไอลีฟ ไพร์ม ถลาง ภูเก็ต) โครงการทาวน์เฮ้าส์คุณภาพสไตล์รีสอร์ท โดดเด่นด้วยคอนเซ็ปต์ในการออกแบบมาในรูปแบบ Eco Smart Town ซึ่งเน้นการประหยัดพลังงาน โดยการใช้พลังงานทางเลือกที...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 125 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2563
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ภูเก็ต แกรนด์วิลล์ วิลเลจ, ศรีสุนทร, ถลาง
      ภูเก็ต แกรนด์วิลล์ วิลเลจ
      ศรีสุนทร, ถลาง
      ฿9,500,000 (฿62,500/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ภูเก็ต แกรนด์วิลล์ วิลเลจ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 152 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ภูเก็ต แกรนด์วิลล์ วิลเลจ บนทำเลของ ศรีสุนทร, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 152 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ชายหาด 4.24 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 30 มิ.ย. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿50,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      • 1
      1 - 4 จาก 4 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง

      ดูทาวน์เฮ้าส์เพิ่มเติมในทำเลของถลาง

      เทพกระษัตรี
      เทพกระษัตรี
      มี 5 ยูนิต
      ราคา: ฿4.35M - ฿6.63M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ศรีสุนทร
      ศรีสุนทร
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿3.88M - ฿9.5M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เชิงทะเล
      เชิงทะเล
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿28M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ป่าคลอก
      ป่าคลอก
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿2.89M
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการทาวน์เฮ้าส์ในถลาง

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      อวาดินา ฮิลส์
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿600,000,000 ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      2
      ลายัน เบรเด
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿6,000,000 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      3
      อัณสะยา ภูเก็ต
      ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿20,900,000
      ▲ 9% สูงกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      4
      วิลลา ซันเปา
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿10,000,000
      ▼ -41% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      5
      โคโม พอยท์ ยามู
      ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿61,482,000
      ▲ 4.1% สูงกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 621 โครงการ สำหรับทาวน์เฮ้าส์ในถลาง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในถลาง

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดทาวน์เฮ้าส์ ใน ถลาง ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ถลาง

      ราคาขายเฉลี่ยใน ถลาง อยู่ที่ประมาณ ฿3,900,000 ราคาขายเฉลี่ยใน ถลาง อยู่ที่ประมาณ ฿3,900,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ถลาง อยู่ที่ ฿47,300 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ถลาง อยู่ที่ ฿47,300 ขณะนี้ใน ถลาง มี 4 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน ถลาง มี 4 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ ทาวน์เฮ้าส์ แยกตามจำนวนห้องนอนใน ถลาง

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 1 ห้องนอน (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 1 ยูนิต) ฿1,580,000 2 ห้องนอน (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 48 ยูนิต) ฿4,830,000 3 ห้องนอน (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 52 ยูนิต) ฿9,780,000 4 ห้องนอน (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 10 ยูนิต) ฿19,000,000 15 ห้องนอน (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 1 ยูนิต) ฿45,000,000

      ภาพรวมของ ทาวน์เฮ้าส์ ใน ถลาง

      ถลาง เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 282 ตร.กม. และมีแค่ 6 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน ถลาง ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 90,768 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 44,190 คน และผู้หญิง จำนวน 46,578 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 322 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ทางด้านราคาขายทาวน์เฮ้าส์ โดยเฉลี่ยในพื้นที่ ถลาง นั้นอยู่ในราคาประมาณ ฿10,100,000 บาท ซึ่งถือว่าเป็นราคาที่ค่อนข้างสูง โดยส่วนมากเป็นทาวน์เฮ้าส์ ระดับ Luxury การก่อสร้างเป็นเอกลักษณ์เฉพาะ มีจำนวนยูนิตที่ไม่มาก เพราะต้องการความเป็นส่วนตัวสูง การแข่งขันในตลาดค่อนข้างต่ำ เหมาะสมกับผู้ที่มีรายได้สูง หรือเจ้าของธุรกิจ โดยมักมองหาทาวน์เฮ้าส์ลักษณะนี้ เพื่อตอบโจทย์ด้านคุณภาพ สังคม ความปลอดภัย และสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ที่อยู่ในระดับสูง สำหรับ ราคาต่อพื้นที่ใช้สอยนั้น หากเทียบเป็นตารางเมตร ก็จะอยู่ที่ ฿58,600 บาท ซึ่งถือเป็นราคากลางๆ ค่อนไปทางสูงระดับหนึ่ง และทาวน์เฮ้าส์ ส่วนใหญ่ใน ถลาง น่าจะอยู่ในทำเลที่ค่อนข้างดี มีการเดินทางที่ค่อนข้างสะดวก สามารถเข้าถึงถนนสายหลักได้อย่างง่ายดาย รวมถึงมีความเป็นไปได้ ที่จะใช้วัสดุก่อสร้างที่มีคุณภาพ มาตรฐานค่อนข้างสูง โดยใน Klung Baan ณ เวลานี้ มีจำนวนประกาศขาย ทั้งหมด 496 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ทาวน์เฮ้าส์ ใน ถลาง

      สำหรับ ทาวน์เฮ้าส์ ใน ถลาง นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 3 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 ทาวน์เฮ้าส์ ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5996503 - Villa for sale in Cherng Talay, opposite Blue Tree Water Park. ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ราคา ฿7,500,000
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5964659 - NAVAYA Beach Access Pool Villa with Stunning Sea View ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 410.55 ตรม. ราคา ฿15,000,000
      • 3. เลขที่ยูนิต: U5661907 - Apple House ขนาด 1 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 27 ตรม. ราคา ฿1,900,000