• เชียงใหม่

      ทาวน์เฮ้าส์พร้อมระเบียง ใน ประเวศ, กรุงเทพมหานคร

      (มี ทาวน์เฮ้าส์ 70)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บิซทาวน์ ศรีนครินทร์, หนองบอน, ประเวศ
      หนองบอน, ประเวศ
      ฿8,590,000 (฿32,500/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บิซทาวน์ ศรีนครินทร์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 264 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บิซทาวน์ ศรีนครินทร์ บนทำเลของ หนองบอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม....
      Details:
      2 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 264 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      BTS 4.66 กม.
      สร้างเสร็จ 2543
      ชั้น 1
      วิวทะเลสาป
      วิวสวน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      ประกาศให้เช่า:฿45,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿18,480/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 7 ห้องนอน ใน ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร, ดอกไม้, ประเวศ
      Urgent Sale 3-Story Commercial Building Very Good Location
      ดอกไม้, ประเวศ
      ฿10,750,000 (฿23,500/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 7 ห้องนอน ใน ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร
      ติดกับ 7-Eleven ขนาดใหญ่ จอดรถได้มากกว่า 10 คัน ตรงข้ามหมู่บ้านกลางเมือง สวนหลวง ขนาด 498 ยูนิต เยื้องโครงการบ้านสวนลลนา สวนหลวง ขนาด 576 ยูนิต รายละเอียดที่ดินและอาคาร ที่ดินขนาด 50 ตร.ว. ติดถนนเฉลิม...
      Details:
      7 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 457.05 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ศูนย์การค้า 3.65 กม.
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ชั้นลอย
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ อินดี้ บางนา รามคำแหง 2, ดอกไม้, ประเวศ
      อินดี้ บางนา รามคำแหง 2
      ดอกไม้, ประเวศ
      ฿12,000,000 (฿58,800/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ อินดี้ บางนา รามคำแหง 2
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 204 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ บางนา รามคำแหง 2 บนทำเลของ ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 204 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ Low Rise
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสวน
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 มิ.ย. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿70,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      ค่าส่วนกลาง: ฿70,000/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 7 ห้องนอน ในโครงการ เนอวานา พาร์ค สุขุมวิท 77, ประเวศ, ประเวศ
      เนอวานา พาร์ค สุขุมวิท 77
      ประเวศ, ประเวศ
      ฿12,500,000 (฿32,900/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 7 ห้องนอน ในโครงการ เนอวานา พาร์ค สุขุมวิท 77
      แน่ใจนะว่าทาวน์โฮม มันใหญ่มาก เหมือนบ้านเดี่ยวเลย ทาวน์โฮม 3 ชั้น Nirvana Park Sukhumvit 77 พื้นที่ใช้สอยกว่า 380 ตรม. 88 ตรว.7 นอน 7 น้ำ เหมาะกับครอบครัวใหญ่ หรือทำออฟฟิศก็เหมาะครับ มีทาวน์โฮมใหญ่ที่...
      Details:
      7 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 380 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ARL 2.51 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      วิวโล่งๆ
      ชั้นลอย
      จากุซซี่
      ระเบียง
      ประกาศให้เช่า:฿55,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,500/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านกลางเมือง ดิ อิดิชั่น บางนา-วงแหวน, ดอกไม้, ประเวศ
      บ้านกลางเมือง ดิ อิดิชั่น บางนา-วงแหวน
      ดอกไม้, ประเวศ
      ฿15,000,000 (฿68,200/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านกลางเมือง ดิ อิดิชั่น บางนา-วงแหวน
      บ้านกลางเมือง ดิ อิดิชั่น บางนา - วงแหวน ที่ซึ่งความเงียบสงบมาบรรจบกับความสะดวกสบายในเมือง บ้านกลางเมือง ดิ อิดิชั่น บางนา - วงแหวน ตั้งอยู่ในย่านประเวศอันเงียบสงบในกรุงเทพฯ ประเทศไทย เป็นสวรรค์ที่อยู...
      Details:
      2 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 220 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ใน หนองบอน, กรุงเทพมหานคร, หนองบอน, ประเวศ
      Four-Story Home Office for Sale in Srinakarin near MRT Suan Luang Rama IX Station
      หนองบอน, ประเวศ
      ฿17,550,000 (฿39,000/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ใน หนองบอน, กรุงเทพมหานคร
      ขายโฮมออฟฟิศ 4 ชั้น ทำเลศักยภาพย่านศรีนครินทร์ ใกล้ MRT สถานีสวนหลวง ร.9อาคารตั้งอยู่บนถนนหลัก ซอยพรีเมียร์ 1 ศรีนครินทร์ ทำเลเหมาะสำหรับสำนักงาน บริษัท หรืออยู่อาศัยพร้อมธุรกิจตัวอาคารมีพื้นที่ใช้สอย...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2546
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 30 พ.ค. 2569
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ มาสเตอร์ แอท บีทีเอสอ่อนนุช–พัฒนาการ, ประเวศ, ประเวศ
      เดอะ มาสเตอร์ แอท บีทีเอสอ่อนนุช–พัฒนาการ
      ประเวศ, ประเวศ
      ฿17,990,000 (฿76,600/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ มาสเตอร์ แอท บีทีเอสอ่อนนุช–พัฒนาการ
      เดอะ มาสเตอร์ บีทีเอส อ่อนนุช-พัฒนาการ พบกับความหรูหราและความสะดวกสบายสูงสุด ขอแนะนำ เดอะ มาสเตอร์ บีทีเอส อ่อนนุช-พัฒนาการ โครงการอาคารพาณิชย์ระดับพรีเมียมที่ตั้งอยู่ในทำเลยุทธศาสตร์ริมถนนสายหลักอ่อน...
      Details:
      1 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 235 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ARL 4.36 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ระเบียง
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ซอนเน่ ศรีนครินทร์ – บางนา, ดอกไม้, ประเวศ
      เดอะ ซอนเน่ ศรีนครินทร์ – บางนา
      ดอกไม้, ประเวศ
      ฿26,990,000 (฿55,300/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ซอนเน่ ศรีนครินทร์ – บางนา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 488 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ซอนเน่ ศรีนครินทร์ – บางนา บนทำเลของ ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล...
      Details:
      6 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 488 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสวน
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿34,648/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ไวท์ วอลล์ ศรีนครินทร์, หนองบอน, ประเวศ
      ไวท์ วอลล์ ศรีนครินทร์
      หนองบอน, ประเวศ
      ฿35,000,000 (฿70,000/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ไวท์ วอลล์ ศรีนครินทร์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไวท์ วอลล์ ศรีนครินทร์ บนทำเลของ หนองบอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2563
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ใน ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ประเวศ, ประเวศ
      Townhome 4.5 Storey For Sale Sukhumvit 77
      ประเวศ, ประเวศ
      ฿45,000,000 (฿108,000/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ใน ประเวศ, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 416 ตรม. อยู่ในทำเล ประเวศ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2548 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ไ...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 416 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2548
      ชั้น 1
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายทาวน์เฮ้าส์ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ประเวศ

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      ชั้นลอย ดูเพิ่มเติม ชั้นลอย ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง