เชียงใหม่
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ไทย
(มี ทาวน์เฮ้าส์ 1,290)
บางใหญ่, บางใหญ่, นนทบุรี, ไทย
฿1,290,000
(฿18,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ตะวันงาม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ตะวันงาม บนทำเลของ บางใหญ่, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2543 ซึ่งคุ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2543
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale Completely Renovated Near Trisuk Market
กำแพงแสน, กำแพงแสน, นครปฐม, ไทย
฿1,299,000
(฿18,200/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน กำแพงแสน, นครปฐม
ขายบ้าน ทาวน์เฮ้าส์รีโนเวทใหม่กริ๊บๆ ใกล้ตลาดตรีสุข มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ กำแพงแสน นครปฐม ทาวน์เฮ้าส์ 18 ตร.ว. 2 ชั้น 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องโถงใหญ่ 1 ห้องครัว จอดรถ 1 คัน - หน้าบ้านหั...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เลิฟลี่ โฮม
หัวรอ, เมืองพิษณุโลก, พิษณุโลก, ไทย
฿1,299,900
(฿8,720/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เลิฟลี่ โฮม
ทาวน์โฮม รีโนวเวทใหม่ทั้งหลัง สวยสุด เหมือนได้บ้านใหม่ทั้งหลัง พื้นที่ใช้งานเพียบพร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า จัดเต็มแบบสุดๆ บ้านเลขที่มงคล 400/55 รวย รวยมาก รวยสุด พร้อมเข้าอยู่ พร้อมโอนกรรมสิทธ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2547
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿100/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Mueang Nakhon Sawan
นครสวรรค์ตก, เมืองนครสวรรค์, นครสวรรค์, ไทย
฿1,300,000
(฿13,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน นครสวรรค์ตก, นครสวรรค์
บ้านทาวเฮ้าท์ ขนาด 29.9 ตารางวา โอนฟรี
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
End-unit townhouse near Uttaradit Technical College and gas station.
ท่าอิฐ, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์, ไทย
฿1,300,000
(฿43,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
ทาวน์เฮาส์2ชั้น(ห้องริม) สไตล์โมเดิ๊นสวยๆ กระเบื้องแกรนิตโต้,ฝ้าเพดานแบบฉาบเรียบ ต่อเติมโรงจอดรถ,บิ๊วอินห้องครัว และ หลังคาพื้นที่ซักล้างหลังบ้าน ไว้เรียบร้อยเเล้ว ทำเลกลางตัวเมืองอุตรดิตถ์ ใกล้ศูนย์ร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2556
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse in Lampang, next to Lotus Pongsanuk, near Rassada Market, Kad Kong Ta
เวียงเหนือ, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿1,300,000
(฿15,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน เวียงเหนือ, ลำปาง
เจ้าของขายเอง
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2545
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-storey townhouse for sale, Baan Rim Suan project, Mittraphap Road, Soi 8/4
เทศบาลนครนครราชสีมา, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿1,300,000
(฿28,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน เทศบาลนครนครราชสีมา, นครราชสีมา
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ โครงการบ้านริมสวน ถนนมิตรภาพ ซอย 8/4 ทำเลดี ใกล้ตัวเมือง การเดินทางสะดวกไปยังสถานที่ต่างๆ ในโคราช เช่น รร.โคราชพิทยาคม ตลาดเมย์แฟร์ เดอะมอลล์โคราช โฮมโปร โลตัส โ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
46 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวสวน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Cheap townhouses for sale in Nakornthong Parkview 2 Village, Sai Noi.
ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿1,300,000
(฿20,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ไทรน้อย, นนทบุรี
รหัสทรัพย์สิน : W45457 ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านนครทองปาร์ควิว 2 (Baan Nakhonthong Park ville 2) เนื้อที่ 17.60 ตารางวา ไทรน้อย นนทบุรี ฟังก์ชัน : 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, 1 ที่จอดรถ พิเศษ! ต่อเติมค...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพิชาดา
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,300,000
(฿14,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพิชาดา
B69-295 ขายด่วน ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น ขายตามสภาพ หมู่บ้านพิชาดา บ้านกล้วย-ไทรน้อย เนื้อที่ 16 ตร.ว พื้นที่ใช้สอย 90 ตร.ม 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องนั่งเล่น/รับแขก 1 ที่จอดรถ แอร์ 2 เครื่อง หน้า...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 3.23 กม.
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านบ้านชลมาร์ค 3
สามชุก, สุพรรณบุรี, ไทย
฿1,300,000
(฿19,200/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านบ้านชลมาร์ค 3
ทาวน์เฮ้าส์ 17 ตารางวา 2 ชั้น 2 ห้อนนอน 2 ห้องน้ำหมู่บ้านชลมารค์ 3 อ.สามชุก สุพรรณบุรีใกล้โลตัส เซเว่น ตลาดนัด บึงละหาร
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Mueang Chon Buri
นาป่า, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿1,300,000
(฿16,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน นาป่า, พัทยา
ขายทาวเฮ้าส์ 1 ชั้น 20 วา 2 นอน 1 น้ำ ถ.มิตรภาพ นาป่า ชลบุรี ทำการค้าได้ ใกล้อมตะนคร ใกล้โรบินสัน ปากทางถนนมิตรภาพ (เลียบมอเตอร์เวย์) ต.นาป่า จ.ชลบุรี ทำเลดีมาก ๆ ใกล้อมตะนคร ใกล้แยกดอนหัวฬ่อ ใกล้โรบิ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in San Na Meng, San Sai for Sale
สันนาเม็ง, สันทราย, เชียงใหม่, ไทย
฿1,300,000
(฿18,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน สันนาเม็ง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 70 ตรม. อยู่ในทำเล สันนาเม็ง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,300,000 (฿18,571/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
70 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
หมู่ บ้าน รัตนาวดี
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,300,000
(฿20,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่ บ้าน รัตนาวดี
หมู่บ้านรัตนาวดี ซอย 3 บ้านหลังริมติดสวนและสนามเด็กเล่น 64 ตรม. 16 ตรว. หน้ากว้าง 4 เมตร ลึก 16 เมตร 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องอเนกประสงค์ข้างล่าง 1 ที่จอดรถ 1 ห้องครัวต่อเติมข้างหลังบ้านแล้ว พิกัด :...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 1.45 กม.
สร้างเสร็จ 2544
บางใหญ่, บางใหญ่, นนทบุรี, ไทย
฿1,300,000
(฿18,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพร้อมจิตร
ขายบ้านบางใหญ่ จังหวัดนนทบุรี ใกล้ Community Mall ราคาเพียง 1.3 ล้านบาท หมู่บ้านพร้อมจิตร จุดเด่นของบ้าน เงียบสงบ ใกล้ Community Mall ใกล้ Central WestGate ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง (สถานีคลองบางไผ่) ใกล้ต...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
71.20 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2540
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿100/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านอยู่เจริญ 1
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,320,000
(฿14,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านอยู่เจริญ 1
ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ม.อยู่เจริญ1 คลอง 4 เนื้อที่ 21.10 ตร.ว หันหน้าทิศตะวันออก อากาศถ่ายเทดี พร้อมอยู่พิกัด : 13.98947773,100.67946085โครงการ : หมู่บ้านอยู่เจริญ 1 คลอง4ที่ตั้ง : ถนน...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
94 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สระแก้ว วิลล์
พระประโทน, เมืองนครปฐม, นครปฐม, ไทย
฿1,340,000
(฿10,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ สระแก้ว วิลล์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 125 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สระแก้ว วิลล์ บนทำเลของ พระประโทน, นครปฐม และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2545&nbs...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
125 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2545
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse, Panchaliville Village, Pathum Thani-Sam Khok Road
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บางปรอก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,350,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางปรอก, ปทุมธานี
-รหัสทรัพย์ : 6381-ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 16.9 ตร.วา-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ-1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว-พื้นชั้นล่าง-บนปูกระเบื้อง-ครัวบิ้วท์อิน พร้อมปูกระเบื้อง-ปูกระเบื้องลานจอดรถการเดินทางสะดวก :-ถ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse, Monwadi Village Park 2, Wat Lat Pla Duk Road, Bang Bua Thong, Nonthaburi
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,350,000
(฿21,200/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางรักพัฒนา, นนทบุรี
-รหัสทรัพย์ : 6261-ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 16 ตร.ว.-2 ห้องนอน 1 ห้องนั่งเล่น-1 ห้องครัว 2 ห้องน้ำ-มีแอร์ 1 ตัว-มีตู้เย็น 1 เครื่อง-มีตู้เสื้อผ้า 2 ใบ-พื้นชั้นล่างปูกระเบื้อง-พื้นชั้นบนปูปาร์เก้-ติ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-Storey Townhouse for Sale in Bang Pa-In
บางกระสั้น, บางปะอิน, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿1,350,000
(฿18,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางกระสั้น, พระนครศรีอยุธยา
มีเซเว่น หน้าหมู่บ้านมีมินิบิ้กซี ห่างไป500 เมตร ใกล้โรงพยาบาลบางปะอินใกล้นิคมอุตสาหกรรมบางปะอิน เดินทางเส้นคลองเปรมไปออกรังสิต ได้ เดินทางจากเส้นบางปะอินไป ถนนสายเอเซียได้
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
มหาวิทยาลัย 15.17 กม.
สร้างเสร็จ 2554
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale and Rent in Sou Liap Wari 55
มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,350,000
(฿9,430/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร
- อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ปรับปรุงแล้ว- อยู่ในชุมชนร่วมพัฒนาสินอนันต์ ถนนเลียบวารี 55 หนองจอก- เดินทางสะดวก พื้นที่ใช้สอยสามารถทำประโยชน์ได้หลายประเภท
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
โรงเรียนนานาชาติ 4.26 กม.
ดูรูปทั้งหมด
อัมรินทร์นิเวศน์ 3 ผัง 2
สายไหม, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,350,000
(฿18,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ อัมรินทร์นิเวศน์ 3 ผัง 2
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้นแถม เฟอร์นิเจอร์,แอร์ 2 ตัว,เครื่องทำน้ำอุ่นหมู่บ้านอัมรินทร์นิเวศน์ สายไหม 79 กรุงเทพฯ พร้อมอยู่ ราคาถูกที่สุด เนื้อที่ 16 ตารางวา ตกแต่งสวย2 ห้องนอน , 2 ห้องน้ำใกล้ตลาดใกล้รถไฟฟ้าส...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้าน นันทิชา 1
ราคาคุ้มค่า
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,350,000
(฿19,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน นันทิชา 1
ขายบ้าน1,350,000 ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 16 ตารางวา หมู่บ้าน นันทิชา เส้นถนนบางกรวย-ไทรน้อย ห่างจากถนนกาญจนาภิเษก 3 กิโลเมตร ทำเลดีใกล้ตลาดบางบัวทองเคหะ โรงเรียน ธนาคาร แม็คโคร โลตัส โรงพยาบาล อู่รถเมล์...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2543
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านนันทิชา2
ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿1,350,000
(฿22,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านนันทิชา2
ขายทาวน์เฮาส์สองชั้น 17 ตรว. 2ห้องน้ำ 2ห้องนอน หมู่บ้านนันทิชา2 ตั้งอยู่ ถนนบางกรวย-ไทรน้อย (ติดโกลบอลเฮาส์เลยค่ะ) บ้านอยู่ถนนเมนต์หลัก ฟรีบิวอินไม้สักอย่างดี ฟรีปั๊มน้ำ + แท็ง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for sale in Samo Phorng area, Saphan 6, Irrigation 40
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,350,000
(฿13,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน
ขายบ้าน แถวสมอโพรง สะพาน 6 ชลประทาน40 ( ตรงไปเจอแยกเลี้ยวขวา แล้วเลี้ยวขวาเข้าซอยแรก บ้านอยู่ขวามือ ) 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ มีที่จอดรดในบ้าน ด้านล่างโถงเพดานสูงโปร่ง ลมผ่าน ห้องครัวใหญ่ ระเบียงชั...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.87 กม.
สร้างเสร็จ 2552
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,350,000
(฿9,430/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ แพรมาพร เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 144 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แพรมาพร เพลส บนทำเลของ บึงยี่โถ, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ท...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านนฤมลวิลล่า 3
บึงสนั่น, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,350,000
(฿18,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านนฤมลวิลล่า 3
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 72 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านนฤมลวิลล่า 3 บนทำเลของ บึงสนั่น, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเบญจทรัพย์
เทศบาลนครรังสิต, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,350,000
(฿15,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเบญจทรัพย์
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2555
ชั้นลอย
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿8,080/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านรินทอง
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,350,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านรินทอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 68 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านรินทอง บนทำเลของ คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2513 ซึ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2513
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For sale, only 1.35 million baht, The Next Village, Sriracha - Sriracha, Chonburi
บึง, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿1,350,000
(฿17,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บึง, พัทยา
ที่ตั้ง : หมู่บ้านเดอะเน็กซ์ ศรีราชา - ศรีราชา ชลบุรี ราคา : ขายถูกเพียง 1.35 ลบ. พื้นที่ : 20 ตร.ว. รายละเอียด : ใกล้ นิคมอุตสาหกรรมอมตะซิตี้ นิคมอุตสาหกรรมเหมราช ตลาดวรกิตต์ หมู่บ้านเดอะเน็กซ์ ศรีรา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวสวนสาธารณะ
รีโนเวทห้องครัวใหม่
ที่จอดรถ
ครัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale, Rung Rueang House 1, Lam Luk Ka, Khlong 4, newly decorated
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,350,000
(฿27,200/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ลาดสวาย, ปทุมธานี
ขายทาวน์เฮาส์ ม.รุ่งเรืองเฮาส์ 1 ลำลูกกา คลอง 4 แต่งใหม่ --------------------------------------- 📢 ปล.ยินดีรับนายหน้า ช่วยขายครับ จบงานรับคอม 3% ทันที รายละเอียด 🏠 . ท...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะแมวเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
4
5
6
...
43
121 - 150 จาก 1,290 ยูนิต
ไทย
ดูทาวน์เฮ้าส์เพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 299 ยูนิต
ราคา: ฿703K - ฿12.6B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 213 ยูนิต
ราคา: ฿2.4M - ฿23.6M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 176 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿10.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 164 ยูนิต
ราคา: ฿1.36M - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 118 ยูนิต
ราคา: ฿594K - ฿5.23M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 103 ยูนิต
ราคา: ฿996K - ฿7.64M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 82 ยูนิต
ราคา: ฿604K - ฿12.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 52 ยูนิต
ราคา: ฿755K - ฿13.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สงขลา
มี 34 ยูนิต
ราคา: ฿1.46M - ฿10.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 26 ยูนิต
ราคา: ฿855K - ฿5.63M
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,907,476
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿603,613,982
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
3
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿6,036,140
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
บุราสิริ เกาะแก้ว
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,440,536
▲ 14%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
5
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,213,251
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 9425 โครงการ สำหรับทาวน์เฮ้าส์ในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง