เชียงใหม่
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ไทย
(มี ทาวน์เฮ้าส์ 1,290)
เจเจเลควิวปาร์ค
หนองบัวศาลา, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿990,000
(฿9,960/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เจเจเลควิวปาร์ค
บรรยากาศดี >>> 2 ห้องนอน 1ห้องครัว 1 ห้องน้ำ ห้องโถง ห้องซักล้าง ที่จอดรถ ตู้ โซฟา โต๊ะกินข้าว เตียงนอน ชั้น TV, TV, เครื่องปรับอากาศ, ตู้เย็น, รปภ. 24 ชม. สระว่ายน้ำ ฟิตเนส
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2562
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ธ.ค. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿5,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เปรมปรีด์ รังสิต-นครนายก
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,000,000
(฿14,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เปรมปรีด์ รังสิต-นครนายก
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ม.เปรมปรีดิ์ รังสิต คลอง2 เนื้อที่ 18 ตร.ว ทำเลดี ต่อเติมครบ พร้อมอยู่พิกัด : 13.97792883,100.65462514โครงการ : หมู่บ้านเปรมปรีดิ์ที่ตั้ง : ถนนรังสิต-นครนายก ซอยรั...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
The house is cool and comfortable, and there is air conditioning. It is a place where many people live.
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿10,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางคูรัด, นนทบุรี
ขายด่วน! ขายบ้านทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น รีโนเวทใหม่ทั้งหลังพร้อมอยู่ โครงการบ้านพฤกษา 3 ซ.วัดลาดปลาดุก แหล่งคนอยู่พักอาศัย มีตลาด หาของกินง่าย ใกล้ Central Westgate และรถไฟฟ้าสายสีม่วง มีที่จอดรถ และ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Si Racha
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿47,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บ่อวิน, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 21 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อวิน, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2548 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราค...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
21 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2548
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
ช่องแสง
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿10,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางคูรัด, นนทบุรี
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale, Soi Piennont, Lam Luk Ka, Khlong 2, Pathum Thani.
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,000,000
(฿20,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
ขายทาวน์เฮ้าส์ ซอยเปียร์นนท์ ลำลูกกา คลอง 2 ปทุมธานี เนื้อที่ 16 ตร.ว ราคาต่อรองได้พิกัด : 13.93505470,100.65909982ที่ตั้ง : ทาวน์เฮ้าส์ ซอยเปียร์นนท์ ตำบล คูคต อำเภอ ลำลูกกา จังหวัด ปทุมธาน...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อู่ทองเพลส 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,000,000
(฿12,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ อู่ทองเพลส 2
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านอู่ทองเพลส 2 ถนนลำลูกกา ซอยเปียร์นนท์ชื่อโครงการ : หมู่บ้านอู่ทองเพลส 2ที่ตั้ง : ถนนลำลูกกา ซอยเปียร์นนท์ ตำบลคูคต อำเภอลำลูกกา ปทุมธานี 12130พื้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
แบบ Low Rise
ค่าส่วนกลาง:
฿500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale next to The Main Road
แม่คำมี, เมืองแพร่, แพร่, ไทย
฿1,000,000
(฿43,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน แม่คำมี, แพร่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 23 ตรม. อยู่ในทำเล แม่คำมี, แพร่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2550 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
23 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
น้ำตก 114.07 กม.
สร้างเสร็จ 2550
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse, Pruksa Village 3, Wat Lat Pla Duk Road, Bang Bua Thong
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,050,000
฿1,250,000
(฿14,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางคูรัด, นนทบุรี
-รหัสทรัพย์ : 6351-ทาวน์เฮ้าส์ชั้นเดียว 18 ตร.ว. ต่อเติมเต็ม-ตกแต่งทาสีรีโนเวทใหม่ทั้งหลัง-2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ-1 ห้องครัว-เปลี่ยนไฟใหม่-ปูกระเบื้องใหม่ทั้งหลัง-ใกล้ รถตู้ หมู่บ้านพฤกษา 500 เมตร-ใกล้ ว...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน พฤกษา 7 ลำลูกกา
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,090,000
(฿21,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน พฤกษา 7 ลำลูกกา
ขายบ้าน คลอง8 ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี ฟรีแอร์ ฟรีเฟอร์นิเจอร์ จุดเด่นของโครงการ บ้านพฤกษา 7 ลำลูกกา โครงการตั้งอยู่ทำเลศักยภาพบนถนนศักยภาพ การคมนาคมสะดวกสบาย ติดถนนใหญ่สายหลัก ใกล้แหล่งชุมชนเ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
50 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษา 1 คลอง 8 ธัญบุรี
ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,090,000
(฿18,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษา 1 คลอง 8 ธัญบุรี
Vาย บ้าน สไตล์ มินิมอล โซน คลอง7 ธัญบุรี บ้านสวยตรงปก เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ ราคาน่ารักๆ ผ่อนเริ่มต้น 4 พันนิดๆ บ้านรีโนเวทใหม่ ไม่มีค่าส่วนกลาง อยู่ใน หมู่บ้านแก้วขวัญ หน้าหม...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿20/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single-storey townhouse with furniture
ขามเรียง, กันทรวิชัย, มหาสารคาม, ไทย
฿1,100,000
(฿30,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ขามเรียง, มหาสารคาม
ขายทาว์เฮาส์ชั้นเดียว 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ อยู่ใกล้มหาวิทยาลัยมหาสารคาม เหมาะสำหรับให้นักศึกษาเช่าพัก มีผูพักตลอด เฟอร์นิเจอร์ตกแต่ครบ / ตู้เสื้อผ้า / ที่นอนพร้อมเตียงนอน / โต๊ะเขี...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
36 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2555
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 พ.ค. 2569
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single Storey House in Bang Bua Thong
ราคาคุ้มค่าที่สุด
พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,100,000
(฿18,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน พิมลราช, นนทบุรี
ขาย ทาวเฮาส์ ชั้นเดียว หมู่บ้าน บัวทอง4 2 นอน 1 น้ำ 1 ครัว 1 จอดรถ เนื้อที่ 18 ตร.วา อ.บางบัวทอง จ.นนท์
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2555
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2BR Townhouse for Sale at Prachin Buri
หน้าเมือง, เมืองปราจีนบุรี, ปราจีนบุรี, ไทย
฿1,100,000
(฿13,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน หน้าเมือง, ปราจีนบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. อยู่ในทำเล หน้าเมือง, ปราจีนบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2548 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2548
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Nakhon Pathom
ท่าตำหนัก, นครชัยศรี, นครปฐม, ไทย
฿1,100,000
(฿5,320/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ท่าตำหนัก, นครปฐม
ขายบ้าน นครปฐม เทาว์เฮ้าส์ 2ชั้น
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
208 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านแอร์วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,100,000
(฿8,650/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านแอร์วิลล่า
ขายบ้าน 2 ชั้น แอร์วิลล่า ซอย 1 ใกล้บีทีเอส คูคต เจ้าของขายเองค่ะ
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
128 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
กำลังก่อสร้าง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านพรรณนิภา 3
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿1,100,000
(฿16,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านพรรณนิภา 3
ที่ตั้งโครงการ : หมู่บ้านพรรณนิภา3 ที่อยู่ : หมู่ 1 ต.คลองสี่ อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 12120 พื้นที่ : 17.30 ตารางวา(68 ตารางเมตร) รายละเอียดเพิ่มเติม : ห้องนอน: 2 ห้องน้ำ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2551
ดูรูปทั้งหมด
2 Story Townhouse for Sale near Saphan Pla Hospital
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿1,100,000
(฿7,380/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี
ขายบ้านทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านโชคชัยมีซอยเยื้อง โรงพยาบาลชะอำ ๐ชั้นล่าง ห้องโถง,ห้องน้ำ, ห้องครัว ชั้นบน 2 ห้องนอน, ห้องน้ำ, ระเบียง บ้านรีโนเวทแล้ว ต่อเติมประตูรั้ว หลังคาหน้าบ้าน มีความปลอดภัยสู...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
โรงพยาบาล 0.38 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Selling Commercial Buildings in Rong Kwang District
ร้องกวาง, ร้องกวาง, แพร่, ไทย
฿1,150,000
(฿12,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ร้องกวาง, แพร่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 96 ตรม. อยู่ในทำเล ร้องกวาง, แพร่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,150,000 (฿11,979/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวโล่งๆ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale/Rent in Mueang Rayong
เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿1,150,000
(฿19,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน เนินพระ, ระยอง
ทาวน์โฮม 2ชั้น 2นอน2น้ำ ใกล้รพ.กรุงเทพระยอง มีเเอร์ 2 ตัว/ ซิ้งล้างจาน1ตัว/ชุดที่นอน 1 ห้อง บริเวณใกล้เคียงมี ร้านอาหาร / ร้านก๋วยเตี๋ยว/ ร้านกาแฟ/ ขนม, 7-11/loเtus express สนามฟุตบอลหญ้าเ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ชายหาด 2.42 กม.
สร้างเสร็จ 2557
หนองขาม, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿1,150,000
(฿13,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน จันทนาธานี
-2 นอน 1 น้ำ -หมู่บ้านจันทธานีหนองขาม
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
85 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2543
วิวสวน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านพลอยสยาม
คลองนารายณ์, เมืองจันทบุรี, จันทบุรี, ไทย
฿1,150,000
(฿16,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านพลอยสยาม
ขาย ฟรีแอร์ บ้าน2ชั้น 2 ชั้น 2นอน ใกล้โรบินสันจันทบุรี บ้าน2ชั้น ผ่อนถูกเพียง 4000 บาท 2 ชั้น 2นอน ใกล้โรบินสันจันทบุรี บ้านพลอยสยาม ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ใกล้โรบินสัน จันทบุรี แต่งใหม่สวยมาก เดิ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
70 ตรม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
จองยูนิตที่ต้องการง่ายๆ ปลอดภัย ผ่านระบบออนไลน์ของเรา
กับระบบการชำระเงิน ที่เชื่อถือได้ ความปลอดภัยระดับสากล
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านแก้วขวัญ 2
ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,190,000
(฿17,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านแก้วขวัญ 2
บ้านปรับปรุงใหม่ ย่านคลอง8 ธัญบุรี ปทุมธานี ผ่อนตรงเจ้าของได้ เป็นเจ้าของง่ายๆจำนวนจำกัด เปลี่ยนค่าเช่าเป็นเงินผ่อน ปรับปรุงบ้านใหม่ทั้งหลัง เพดานสูง 3.1 เมตร - กู้ธนาคารเริ่ม...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
68 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
บ้านฟ้าใส 4
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿1,190,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านฟ้าใส 4
ขายด่วน บ้านชั้นเดียว หมู่บ้านฟ้าใส4 อ.เมือง เชียงราย บ้านเดี่ยว 1 ชั้น พื้นที่ 96 ตรม.(24ตร.ว.) 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ จอดรถได้ 1 คัน แถมฟรี - แอร์ 2 ตัว ห้องนอนใหญ่ 2 ห้อง - เครื่องทำน้ำอุ่น 1 เ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2555
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿100/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านฟ้าใส 4
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿1,190,000
(฿12,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านฟ้าใส 4
ขายบ้านชั้นเดียว 2ห้องนอน ต.ริมกก อ.เมือง เชียงราย บ้านทาวน์โฮม 1 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 96 ตรม.(24ตร.ว.) 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ จอดรถได้ 1 คัน ————————...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
94 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2557
วิวเมือง
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 29 ส.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
คิงส์ เฮ้าส์ ปลวกแดง
แม่น้ำคู้, ปลวกแดง, ระยอง, ไทย
฿1,190,000
(฿49,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ คิงส์ เฮ้าส์ ปลวกแดง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 24 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ คิงส์ เฮ้าส์ ปลวกแดง บนทำเลของ แม่น้ำคู้, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2563...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
24 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2563
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
The perfect first home... within your budget! 1.19 million baht @ San Pa Tong
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ยุหว่า, สันป่าตอง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,190,000
(฿16,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ยุหว่า, เชียงใหม่
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น เชียงใหม่ สันป่าตอง 1.19 ลบ. ฟรีโอน ผ่อนถูกกว่าเช่า จอง 1,000 คืนเงินเต็มหากกู้ไม่ผ่าน! บ้านใหม่ 2 ชั้น สันป่าตอง ทำเลดีที่สุดในราคานี้! เหมาะมากสำหรับพนักงานบริษัทซันสวีท, บุคลากร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70.90 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2567
วิวสวน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน ภัทรา รมย์ 2
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿1,200,000
(฿17,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ภัทรา รมย์ 2
- สถานที่ใกล้เคียงการประปาส่วนภูมิภาค ปทุมธานีโรงพยาบาล ปทุมธานีศาลจังหวัดปทุมธานีเทสโก้ โลตัส สาขาปทุมธานีการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค ปทุมธานีร.ร.ปทุมวิไลร.ร.สาธิตปทุมศาลากลางปทุมธานีสถานีตำรวจปทุมธานี
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2526
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Burapha University, Bowin, selling below NPA
บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿60,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บ่อวิน, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 20 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อวิน, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,200,000 (฿60,000/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
20 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวโล่งๆ
ไทยหรือบาหลีแบบดั้งเดิม
ครัว
ห้องนอน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเต็มรัก
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿21,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเต็มรัก
บ้านเต็มรัก (Baan Temrak) ตั้งอยู่ที่ ซ.วัดลาดปลาดุก ถ.กาญจนาภิเษก ตำบลบางคูรัด อำเภอบางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี ภายในโครงการประกอบไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง และอ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
56 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2554
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
...
42
43
61 - 90 จาก 1,290 ยูนิต
ไทย
ดูทาวน์เฮ้าส์เพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 299 ยูนิต
ราคา: ฿703K - ฿12.6B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 213 ยูนิต
ราคา: ฿2.4M - ฿23.6M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 176 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿10.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 164 ยูนิต
ราคา: ฿1.36M - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 118 ยูนิต
ราคา: ฿594K - ฿5.23M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 103 ยูนิต
ราคา: ฿996K - ฿7.64M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 82 ยูนิต
ราคา: ฿604K - ฿12.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 52 ยูนิต
ราคา: ฿755K - ฿13.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สงขลา
มี 34 ยูนิต
ราคา: ฿1.46M - ฿10.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 26 ยูนิต
ราคา: ฿855K - ฿5.63M
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,907,476
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿603,613,982
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
3
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿6,036,140
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
บุราสิริ เกาะแก้ว
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,440,536
▲ 14%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
5
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,213,251
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 9425 โครงการ สำหรับทาวน์เฮ้าส์ในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง