เชียงใหม่
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ไทย
(มี ทาวน์เฮ้าส์ 1,290)
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿1,899,000
(฿14,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านตะวันนา
ขายทาวเฮาส์สนามบินน้ำตกแต่งใหม่ทั้งหลัง (โทรศัพท์. ศูน แปด สาม ศูน หนึ่ง สี่ แปด เจ็ด เจ็ด แปด ) ติดต่อ( 0.8. 3.0. 1.4. 8.7. 7.8 ) ตกแต่งใหม่ .ขายทาวเฮาส์ถนนรัตนาธิเบศใกล้ไทรม้าท่าอิฐเดินมาขึ้นรถไฟฟ้า...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
132 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 1.5 กม.
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
ประมาณการค่าเช่า:
฿18,200/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
11%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse 2 storey for Sale in Bang Krachao
บางกระเจ้า, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿1,899,000
(฿26,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางกระเจ้า, สมุทรสาคร
ทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น เนื้อที่ 18 ตรว. 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องครัว จอดรถได้ ราคา 1,899,000 เท่านั้น ผ่อน 7,900 เดือน #สถานที่ใกล้เคียง - โรงพยาบาลวิภาราม...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วัด 21.13 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale, Tiwanon Soi 45, large 20 wa, completely redone.
ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿1,899,000
(฿15,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ตลาดขวัญ, นนทบุรี
ขายทาวเฮาส์ติวานนท์ซอย45ใหญ่20วาทำใหม่ทั้งหลัง2นอน 2น้ำ 1ห้องครัว ใกล้รถไฟฟ้าทำเลดีเข้าได้หลายทางสนามบินน้ำก็ได้ซอยนนทบุรี 39 พื้นปูกะเบื้องใหม่ทั้งหลัง ราคา 1,899,000 บาท ติดต่อ (โทร ศูน แปด เก้า หก...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
123 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วังทอง วิลเลจ 2
คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,900,000
(฿12,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ วังทอง วิลเลจ 2
ขายด่วนทาวน์เฮ้าส์ ทำเลทอง ย่านเสรีไทย-บึงกุ่ม หมู่บ้านวังทองวิลเลจ2 (Wangthong Village 2) 2 ชั้น โครงการวังทองวิลเลจ2 สภาพพร้อมอยู่ เนื้อที่ 18 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอยประมาณ 150 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 1.68 กม.
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สวนส่วนตัว
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Nong Khai City
โพธิ์ชัย, เมืองหนองคาย, หนองคาย, ไทย
฿1,900,000
(฿14,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน โพธิ์ชัย, หนองคาย
ทาวน์เฮ้าส์รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง ขายต่ำกว่าราคาประเมิน ใจกลางเมืองหนองคาย หลังโรงเรียนปทุมเทพ ซอยคีตะเสน ทาวน์เฮ้าส์2ชั้น 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ จอดรถหน้าบ้านได้ 1 คัน ข้างบ้านได้ 1 คัน เนื...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
137 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สถานีขนส่ง 50.37 กม.
สร้างเสร็จ 2540
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Two-story townhouses located in Trang city, Soi Wang To 2.
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ทับเที่ยง, เมืองตรัง, ตรัง, ไทย
฿1,900,000
(฿10,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ทับเที่ยง, ตรัง
ต่อเติมเพิ่มพื้นที่ใช้สอยครบ ตอบโจทย์การใช้งานจริง พื้นที่รับประทานอาหารกว้างขึ้น ขนาดบ้าน *พื้นที่ใช้สอย 175 ตร.ม. * หน้ากว้าง 4.5 เมตร ลึก 19.5 เมตร * โรงรถกว้าง 4.5 เมตร ลึก 6.70 เมตร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
175 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สิรินเทพ8
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,900,000
(฿34,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ สิรินเทพ8
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 56 ตรม. อยู่ในทำเล บางแก้ว, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,900,000 (฿33,929/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
56 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ไทยหรือบาหลีแบบดั้งเดิม
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ทาวน์โฮมใหม่ เข้าเมือง 10 นาที ผ่อ
สันกำแพง, สันกำแพง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,900,000
(฿15,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน สันกำแพง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 125 ตรม. อยู่ในทำเล สันกำแพง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
125 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2562
ชั้น 1
วิวสวน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ธารดง ปาร์ค วิว
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,900,000
(฿26,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ธารดง ปาร์ค วิว
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น อำเภอหางดง จังหวัดเชียงใหม่ เนื้อที่ 18 ตารางวา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ให้เช่าพร้อมเฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่ กาดฝรั่ง
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2563
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿1,900,000
(฿33,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ สิรินดา พรีโม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 58 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิรินดา พรีโม่ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560&nbs...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
58 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ชายหาด 2.17 กม.
สร้างเสร็จ 2560
ดูรูปทั้งหมด
อรุณทอง 3
หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,900,000
(฿19,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ อรุณทอง 3
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น ม.อรุณทอง3 ติดถนนเลียบคลองภาษีเจริญฯเหนือ ทำเลดี เดินทางสะดวกมาก พร้อมอยู่ ใกล้เดอะมอลล์บางแค บิ๊กซี แม็คโคร ซีคอนบางแค โลตัสบางแค ใกล้ทางด่วน ใกล้ BTS-บางหว้า MRT-หัวลำโพง บางแค...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
BTS 3.61 กม.
สร้างเสร็จ 2554
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Bang Yai close close to skytrain townhouse for sale
บางใหญ่, บางใหญ่, นนทบุรี, ไทย
฿1,900,000
(฿26,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางใหญ่, นนทบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 72 ตรม. อยู่ในทำเล บางใหญ่, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,900,000 (฿26,389/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Khon Kaen
บ้านเป็ด, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿1,900,000
(฿34,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บ้านเป็ด, ขอนแก่น
ทาวน์เฮ้าส์ใกล้ถนนหลัก เดินทางสะดวก เนื้อที่ 14 ตารางวา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องโถง จอดรถได้ 1 คัน สีสวยสภาพใหม่ กู้สินเชื่อบ้านใหม่มือ1ได้ ของแถมติดบ้าน - แอร์ 2 ตัวติดห้องนอน - ผ้าม่าน...
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
56 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สนามบิน 3.68 กม.
สร้างเสร็จ 2563
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhome for Sale in Si Racha
บึง, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿1,900,000
(฿15,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บึง, พัทยา
ขายทาวน์โฮม สัมพันธ์วิลล่า บ้านสวน 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ที่จอดรถ พื้นที่ 31 ตร.ว. (ค่าโอนทุกอย่างผู้ซื้อรับผิดชอบ) ใกล้ไทวัสดุ และถนนบายพาส เดินทางสะดวก
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
124 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สถานีรถไฟ 8.16 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
ห้องน้ำ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
New Renovated Townhome for Sale in Nong Chabok
หนองจะบก, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿1,900,000
(฿9,460/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน หนองจะบก, นครราชสีมา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 202 ตรม. อยู่ในทำเล หนองจะบก, นครราชสีมา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,900,000 (฿9,406/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
202 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Mueang Udon Thani
เทศบาลนครอุดรธานี, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿1,900,000
(฿23,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน เทศบาลนครอุดรธานี, อุดรธานี
ติดโรงเรียนเทสบาล3 ห่างเซ็นทรัลเพียง 10 นาที ทำเลดี เข้าออกได้หลายทาง สภาพดี
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ศูนย์การค้า 1.02 กม.
สายไหม, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,900,000
(฿29,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ สายไหม วิลล่า
ขายบ้านในหมู่บ้านสายไหมวิลล่า พื้นที่ : 16.1 ตารางวาจำนวนชั้น : 2 ชั้นจำนวนห้องนอน : 2 ห้องจำนวนห้องน้ำ : 2 ห้องที่จอดรถ : 1 คันสถานที่ใกล้เคียง :ท่าอากาศยานดอนเมืองสวนสนุกดรีมเวิลด์สนามกีฬาธูปะเตมีย์...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2550
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน ลภาวัน 9
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,900,000
(฿11,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลภาวัน 9
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน ลภาวัน 9 บนทำเลของ ละหาร, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2538 ซ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2538
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
รายละเอียดเพิ่มเติม
2 Bedrooms Townhome in Sankhampang
บวกค้าง, สันกำแพง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,900,000
฿2,300,000
(฿15,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บวกค้าง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 124.75 ตรม. อยู่ในทำเล บวกค้าง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,900,000 (฿15,230/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
124.75 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
2 Storey Townhouse for Sale, Baan Kheha, Nonthaburi
เทศบาลนครปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿1,900,000
(฿27,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน เทศบาลนครปากเกร็ด, นนทบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 70 ตรม. อยู่ในทำเล เทศบาลนครปากเกร็ด, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ศูนย์การค้า 4.66 กม.
สร้างเสร็จ 2565
ชั้นลอย
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Second-Hand House at Pattani for Sale
อาเนาะรู, เมืองปัตตานี, ปัตตานี, ไทย
฿1,900,000
(฿11,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน อาเนาะรู, ปัตตานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. อยู่ในทำเล อาเนาะรู, ปัตตานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,900,000 (฿11,875/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน กานต์มณี
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,900,000
(฿23,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน กานต์มณี
2 ห้องนอน , 2 ห้องน้ำ - พื้นที่ 20 ตร.ว - อยู่เส้นถนนเมนหลักในหมู่บ้าน - เดินทางสะดวก หน้าหมู่บ้าน เป็นถนนบางกรวย-ไทรน้อย 6 เลน - แถมฟรีเฟอร์นิเจอร์ 1. ชุดโชฟารับแขก 1 ชุ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse close to BTS for sale
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บางใหญ่, บางใหญ่, นนทบุรี, ไทย
฿1,900,000
(฿26,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางใหญ่, นนทบุรี
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านสุนิสา
รามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,907,216
(฿26,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านสุนิสา
ขาย : ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น , เลขที่ 228 , เนื้อที่ 18 ตรว. , ซอยคู้บอน 6 โซน:รามอินทรา ถ.คู้บอน 6 แยก 2 ฟรี มิเตอร์น้ำ-มิเตอร์ไฟฟ้า เตียงนอน + แอร์ 1 ตัวในห้องนอนใหญ่ ทาวน์เฮ้า 2 ชั้น ชั...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 1.51 กม.
เนเทอร์ร่า พาร์ค
โคกกรวด, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿1,910,000
(฿18,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เนเทอร์ร่า พาร์ค
ทาวน์โฮม เทอร์ร่า วิลล์ ลาดหลุมแก้ว ดาวน์เพียง 45,000 บาท จากปกติ 60,000 หมู่บ้าน เทอร์ร่า วิลล์ ลาดหลุมแก้ว ต.หน้าไม้ อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี ตำแหน่งที่ตั้ง: nbsp; ขนาด 25.50 ตาร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
102 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2561
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
✨Two-story townhouse for sale (owner selling) near the Chao Phraya River✨
บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿1,950,000
(฿12,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางพูด, นนทบุรี
🏠 รายละเอียดตัวบ้าน: ประเภท: ทาวน์โฮม 2 ชั้น ขนาดที่ดิน: 19 ตารางวา จำนวนห้อง: • 2 ห้องนอน • 2 ห้องน้ำ • 1 ห้องครัว • ที่จอดรถ 1 คัน 🧰 สิ่งอำนวยความสะดวกภายในบ้าน: •...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
152 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 30 มิ.ย. 2569
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhome for Sale – “Yoo Sabai Village”
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿1,950,000
(฿20,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 96 ตรม. อยู่ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,950,000 (฿20,313/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Nong Pla Lai Pattaya
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
หนองปลาไหล, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿1,950,000
(฿17,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา
ที่ตั้ง : จากทางรถไฟ 180 เมตร ซอยวัดหนองเกตุใหญ่ บางละมุง หนองปลาไหล ชลบุรี ใกล้สถานที่สำคัญ ซอยข้างร้านอาหารครัวป้าบุญ 2 ใกล้ปั๊มน้ำมัน PT ใกล้ร้านสะดวกซื้อ CJ, 7-11, Lotus's Go Fresh ใกล...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
112 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2538
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
House for sale at Buriram Hospital curve
ชุมเห็ด, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์, ไทย
฿1,950,000
(฿21,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ชุมเห็ด, บุรีรัมย์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 92 ตรม. อยู่ในทำเล ชุมเห็ด, บุรีรัมย์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2555 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
92 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2555
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Nice Townhouse in Min Buri for Sale
ราคาคุ้มค่าที่สุด
มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,950,000
(฿20,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร
ทาวน์เฮ้าสมือ 2 ย่านรามอินทรา ทำเลดีมาก ใกล้ความเจริญ สามารถค้าขายได้ เดินทางสะดวก เนื้อที่ 17 ตารางวา - 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พิกัด รามอินทรา117 แยก6 มีนบุรี กทมฯ ใกล้สถานีรถไฟฟ้า เพียง 400 เมตร ใกล้ ต...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ARL 8.89 กม.
สร้างเสร็จ 2553
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
17
18
19
...
43
511 - 540 จาก 1,290 ยูนิต
ไทย
ดูทาวน์เฮ้าส์เพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 300 ยูนิต
ราคา: ฿703K - ฿12.6B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 212 ยูนิต
ราคา: ฿2.4M - ฿23.6M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 176 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿10.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 164 ยูนิต
ราคา: ฿1.36M - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 118 ยูนิต
ราคา: ฿594K - ฿5.23M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 102 ยูนิต
ราคา: ฿996K - ฿7.64M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 82 ยูนิต
ราคา: ฿604K - ฿12.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 52 ยูนิต
ราคา: ฿755K - ฿13.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สงขลา
มี 34 ยูนิต
ราคา: ฿1.46M - ฿10.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 26 ยูนิต
ราคา: ฿855K - ฿5.61M
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,907,476
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿603,613,982
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
3
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿6,036,140
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
บุราสิริ เกาะแก้ว
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,440,536
▲ 14%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
5
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,213,251
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 9425 โครงการ สำหรับทาวน์เฮ้าส์ในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง