เชียงใหม่
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ไทย
(มี ทาวน์เฮ้าส์ 1,290)
ดูรูปทั้งหมด
2 Story House for Sale in Soi Borommaratchachonnani 107
ศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,800,000
(฿107,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ศาลาธรรมสพน์, กรุงเทพมหานคร
ขายบ้าน 2 ชั้น พิกัด: 2ห้องนอน, 2ห้องน้ำ, 1 ห้องครัว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
17 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ตลาด 2.88 กม.
เทศบาลนครแม่สอด, แม่สอด, ตาก, ไทย
฿1,800,000
(฿18,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน เทศบาลนครแม่สอด, ตาก
ขาย ทาวน์โฮม 2 ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1 จอดรถ ขนาด 27.6 ตร.ว. ทำเลทอง ห่างจาก สนง.เทศบาลนครแม่สอด 1กม. แต่งครบ แถมเครื่องใช้ไฟฟ้าพื้นฐานและแอร์ห้องนอน 2 เครื่อง ตั้งอยู่ที่ ต.แม่สอด อ.แม่ส...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 199.68 กม.
สร้างเสร็จ 2560
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านซื่อตรง รังสิตคลอง 3
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,800,000
(฿22,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านซื่อตรง รังสิตคลอง 3
1กม. BTS คูคต 500ม.รพ.สินแพทย์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2552
สินนคร วิลล์ ประชาอุทิศ-คู่สร้าง
ในคลองบางปลากด, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,800,000
(฿18,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ สินนคร วิลล์ ประชาอุทิศ-คู่สร้าง
ทาวเฮ้าส์ในหมู่บ้านสินนคร วิลล์ หมู่บ้านเป็นโครงการปิด เป็นส่วนตัว ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง ทำเลดี ติดถนนใหญ่ประชาอุทิศ คู่สร้าง เดินทางสะดวก ใกล้ทางด่วนสุขสวัสดิ์และสะพานภูมิพล รถประจำทางสาย 2...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
97 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2554
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
พื้นที่ครัวกลางแจ้งหรือพื้นที่บาร์บีคิว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿550/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน สุขสันต์ 6
หลักสอง, บางแค, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,800,000
(฿25,200/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน สุขสันต์ 6
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 72 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน สุขสันต์ 6 บนทำเลของ หลักสอง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 254...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2542
ชั้น 1
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ส่องแสงวิลล่า เพชรเกษม 63
หลักสอง, บางแค, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,800,000
(฿25,200/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ส่องแสงวิลล่า เพชรเกษม 63
ขายบ้านทาวเฮ้าส์ ใกล้สถานีรถไฟฟ้าหลักสอง เดินทางสะดวก 2 ชั้น 2 นอน 1 ครัว ต่อเติมหน้าบ้าน 18 ตร.วา เครื่องปรับอากาศใหญ่ 2 เครื่อง เหล็กดัด มุ้งลวด ปั้มน้ำ แท้งค์น้ำ ตกแต่งพร้อมอยู่ ม...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
BTS 2.69 กม.
MRT 3.57 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in the heart of Phrae City
ในเวียง, เมืองแพร่, แพร่, ไทย
฿1,800,000
(฿21,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ในเวียง, แพร่
ทาวน์เฮาส์ใจกลางเมืองแพร่ 2 ชั้น ติด รพ.แพร่ราม อยู่ในซอยโรงพยาบาลตรงข้ามโรงเรียนพิริยาลัย- 2 ห้องนอน- 2 ห้องน้ำ- 1 ห้องครัว- 1 ห้องนั่งเล่น
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ตลาด 118.16 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ดูรูปทั้งหมด
2-storey townhouse, 2 bedrooms, near the city, market, shopping mall, Phitsanulok
อรัญญิก, เมืองพิษณุโลก, พิษณุโลก, ไทย
฿1,800,000
(฿90,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน อรัญญิก, พิษณุโลก
บ้านทาวน์โฮม เดินทางสะดวก พร้อมอยู่ พร้อมโอน 🏡 ‼️ ใกล้ห้างสรรพสินค้า ร้านสะดวกซื้อ ร้านค้า ‼️ เนื้อที่ประมาณ 20 ตร.ว. 2 ชั้น 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องโถง ห้องครัว จอดรถยนต์...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
20 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse, Phichada University, Ban Kluai - Sai Noi Rd.
พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,800,000
(฿18,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน พิมลราช, นนทบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 96 ตรม. อยู่ในทำเล พิมลราช, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,800,000 (฿18,750/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
ห้วยจรเข้, เมืองนครปฐม, นครปฐม, ไทย
฿1,800,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ถมทอง
ขายถูก!! ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น (2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ) ม.ถมทอง ซอย 5 หลังบิ๊กซี นครปฐม รีโนเวทใหม่พร้อมเข้าอยู่ อยู่อาศัยดี เงียบสงบ มีความเป็นส่วนตัว หรือจะซื้อทำห้องเช่าก็ได้ ใกล้ห้าง โรงพยาบาล บิ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
145 ตรม.
วังกระแจะ, เมืองตราด, ตราด, ไทย
฿1,800,000
(฿15,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน วังกระแจะ, ตราด
🏡 ให้เช่า / ขาย ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น เมืองตราด ☂️ ฤดูฝนน้ำไม่ท่วม 📍 ใกล้ศาลากลางจังหวัดตราด ✨ 2 ห้องนอน | 3 ห้องน้ำ ❄️ แอร์ 2 ตัว 🛏 เตียง ตู้เสื้อผ้า เครื่องทำน้ำอุ่น 🚗 มีที่จอดรถ 🌿 หลังบ้านไม...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2558
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ บางนา
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,800,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ อินดี้ บางนา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 144.80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ บางนา บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 256...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
144.80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2561
ชั้น 1
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿18,300/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
12%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,550/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse near Ao Luek Hospital for Sale
อ่าวลึกใต้, อ่าวลึก, กระบี่, ไทย
฿1,800,000
(฿9,050/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน อ่าวลึกใต้, กระบี่
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น อ.อ่าวลึก กระบี่ ติดถนนเพชรเกษม ทำเลดีมาก ย่านชุมชน เปิดร้านทำธุรกิจได้ ใกล้ตลาด เซเว่น โรงพยาบาล โรงเรียน ร้านค้า ร้านอาหารมากมาย ทาวน์โฮม 2 ชั้น 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว ขนา...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2554
วิวเมือง
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไดมอนด์ วิลล์ ลำลูกกา คลอง 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,800,000
(฿18,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ไดมอนด์ วิลล์ ลำลูกกา คลอง 2
หมู่บ้านไดมอนวิลล์ ลำลูกกา คลอง 2 (เส้นเมน โครงการ) ขนาด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 เทอเรส ราคาเพียง 1.8 ลบ. อยู่ในแหล่งชุมชน ใกล้แม็คโคร ใกล้บิ๊กซี ใกล้ตลาด เดินทางสะดวก
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ดูรูปทั้งหมด
นันทนา การ์เด้น 1
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บางรักน้อย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿1,800,000
(฿15,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ นันทนา การ์เด้น 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 115 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นันทนา การ์เด้น 1 บนทำเลของ บางรักน้อย, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
115 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 1.88 กม.
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿400/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale, price 1.8 million, negotiable price, transfer in half.
บางหญ้าแพรก, พระประแดง, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,800,000
(฿103,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางหญ้าแพรก, สมุทรปราการ
ทาวเฮ้า 2 ชั้นชั้นบน 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ระเบียงชั้นล่าง จอดรถ โถง 1 ห้องครัว 1 ห้องน้ำใกล้สะพานภูมิพล ฝั่งปุ่เจ้าสมิงพราย
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
17.50 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2540
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านรัตนาธิเบศร์
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,800,000
(฿22,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านรัตนาธิเบศร์
ใกล้รถไฟฟ้าBTS, โรงพยาบาลเกษมราษฎร์, Big C, Home Pro,เดินทางสะดวกสบาย
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 0.21 กม.
สร้างเสร็จ 2542
ติดสถานี BTS/MRT
ที่จอดรถ
ประมาณการค่าเช่า:
฿4,320/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สมชาย พัฒนา
บางกรวย, บางกรวย, นนทบุรี, ไทย
฿1,800,000
(฿11,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ สมชาย พัฒนา
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้นหมู่บ้านสมชายพัฒนา ซอยแสนสุข บางกรวย-ไทรน้อย13 อำเภอบางกรวย นนทบุรี 11130 ขนาด 19 ตร.วา พื้นที่ใช้สอย 152 ตร.เมตร 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1 ที่จอดรถ ขาย 1,800,000 บาท ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
152 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 0.48 กม.
บ้านสวน, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿1,800,000
(฿20,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บ้านสวน, พัทยา
ขายทาวน์เฮาส์ พร้อมที่ดิน 40.5 ตร.ว. (ตัวบ้าน 21 ตร.ว. + ที่ดินว่างด้านหลัง 19.5 ตร.ว. ) พร้อมคนเช่าเดือนละ 3000 บาท อยู่ ชุมชน เขาน้อย ชลบุรี เดินทางไป ห้างเฉลิมไทย ไม่เกิน 10นาที
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ชายหาด 12.49 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale at Cha Am
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿1,850,000
(฿20,200/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 92 ตรม. อยู่ในทำเล ชะอำ, เพชรบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,850,000 (฿20,109/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
92 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ชายหาด 0.85 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale opposite Klai Kangwon Palace
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,850,000
(฿74,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน
ขายทาวน์เฮ้า 2ชั้น หัวหิน ตรงข้ามวังไกลกังวล 2นอน 2น้ำ 1ครัว 1ห้องโถง มีระเบียง ที่จอดรถ สามารถเดินไปรร.วังไกลกังวลได้
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
25 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.38 กม.
ดูรูปทั้งหมด
เมโทรทาวน์ 7
ขามใหญ่, เมืองอุบลราชธานี, อุบลราชธานี, ไทย
฿1,850,000
(฿23,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เมโทรทาวน์ 7
บ้านแฝด โครงการ Metro Town 3 ห้วยวังนอง อ.เมือง จ.อุบลราชธานี ทำเลดี อยู่เองก็ดี ปล่อยเช่าก็ทำกำไรได้
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2563
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Storey Townhouse in Khao Yoi
บางเค็ม, เขาย้อย, เพชรบุรี, ไทย
฿1,850,000
(฿6,650/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางเค็ม, เพชรบุรี
ขายโมเดิร์นทาวน์โฮมที่จังหวัดเพชรบุรี 2 ชั้น เพียง ล้านบาท พื้นที่ 21-34 ตารางวา ห่างจากถนนใหญ่ 6 เลน 200 เมตร พื้นที่ใกล้เคียงใกล้ - วัด - โรงงาน - โรงเรียน - ตลาด - โรงแรม - ปั๊มpttใหญ่ที่สุดในโลก(ถ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ตลาด 30.16 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ป.ผาสุขนิเวศน์
พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,850,000
(฿14,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ป.ผาสุขนิเวศน์
หมู่บ้าน ป.ผาสุขนิเวศน์ ทำเล: โครงการติดถนนกาญจนาฯ บางบัวทอง นนทบุรี การเดินทางจากบ้าน ถึง MRTสถานีคลองบางไผ่ ระยะทาง 1.5 กิโลเมตร ขายบ้านทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ตกแต่งใหม่พร้อมอยู่ รายละเอีย...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
128 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
One-story house Near Lotus Hat Yai in Songkhla Province.
ควนลัง, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿1,850,000
(฿5,170/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ควนลัง, สงขลา
บ้านชั้นเดียว ใกล้โลตัสหาดใหญ่ใน จ.สงขลา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ที่จอดรถ พื้นที่ 90 ตร.วา แถมต่อเติมหลังคาบ้าน แถมฟรี ชุดรับแขก 1 ชุด ชั้นวางTV เคาน์เตอร์ครัว รั้วหน้าบ้านสแตนเลส เฟอร์นิเจอ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2567
วิวเมือง
ครัวฝรั่งครบชุด
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
🏡 Townhouse for sale, on the main road, suitable for small businesses - Nakhon Pathom
ห้วยจรเข้, เมืองนครปฐม, นครปฐม, ไทย
฿1,850,000
(฿20,200/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ห้วยจรเข้, นครปฐม
ติดถนน รถผ่านตลอดวัน เหมาะสำหรับการทำธุรกิจหน้าบ้าน ร้านขายของชำ ขายอาหาร / กาแฟ ร้านเสริมสวย ทำเลดี เดินทางสะดวก เข้าเมืองง่าย เหมาะสำหรับอยู่อาศัยหรือทำออฟฟิศเล็ก
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
92 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2568
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
One-story house Near Lotus Hat Yai in Songkhla Province.
ควนลัง, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿1,850,000
(฿5,170/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ควนลัง, สงขลา
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ที่จอดรถ พื้นที่ 90 ตร.วา แถมต่อเติมหลังคาบ้าน แถมฟรี ชุดรับแขก 1 ชุด ชั้นวางTV เคาน์เตอร์ครัว รั้วหน้าบ้านสแตนเลส เฟอร์นิเจอร์ชุดนอน ราคา 1.85 ล้านบาท สนใจติดต่อสอบถา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2567
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale, Ban Phru, no flooding, near the airport
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ้านพรุ, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿1,850,000
(฿15,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บ้านพรุ, สงขลา
เจ้าของขายเอง น้ำไม่ท่วม ใกล้สนามบิน2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ครัว แถมแอร์ 2 ตัว โต๊ะกินข้าว1 ชุดเข้าอยู่ได้เลย ติดเหล็กดัดอลูมิเนียม หน้าต่างประตูหน้าบ้าน บรรยากาศเงียบสงบ หน้าบ้านปูก...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
118.80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2563
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน ธนวรรณ พหลโยธิน 52
สายไหม, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,850,000
(฿23,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ธนวรรณ พหลโยธิน 52
ขาย / ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ พร้อมเข้าอยู่ทันทีหมู่บ้านธนวรรณ ซอยพหลโยธิน 52 แยก 43เข้าออกได้หลายทาง ถนนพหลโยธิน+ถนนเทพรักษ์ 45ให้เช่า 9,000 บาท / เดือนสัญญาเช่า 1 ปี (ประกัน 3 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน)ขาย...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
BTS 3.49 กม.
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
ครัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สินนคร วิลล์ ประชาอุทิศ-คู่สร้าง
ในคลองบางปลากด, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,850,000
(฿29,100/ตรม.)
โครงการสินนคร วิลล์ ตั้งอยู่บนถนนประชาอุทิศ-คู่สร้าง ใกล้ทางด่วนวงแหวนอุตสาหกรรม, ทางด่วนกาญจนาภิเษก ภายในซอยนี้จะมีรถสาธารณะวิ่งผ่านค่อนข้างเยอะ เพราะด้านในเป็นแหล่งชุมชนอยู่อาศัยประเภทแนวราบอยู่หลาย...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2554
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
15
16
17
...
43
451 - 480 จาก 1,290 ยูนิต
ไทย
ดูทาวน์เฮ้าส์เพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 300 ยูนิต
ราคา: ฿703K - ฿12.6B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 212 ยูนิต
ราคา: ฿2.4M - ฿23.6M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 176 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿10.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 164 ยูนิต
ราคา: ฿1.36M - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 118 ยูนิต
ราคา: ฿594K - ฿5.23M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 102 ยูนิต
ราคา: ฿996K - ฿7.64M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 82 ยูนิต
ราคา: ฿604K - ฿12.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 52 ยูนิต
ราคา: ฿755K - ฿13.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สงขลา
มี 34 ยูนิต
ราคา: ฿1.46M - ฿10.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 26 ยูนิต
ราคา: ฿855K - ฿5.63M
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,907,476
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿603,613,982
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
3
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿6,036,140
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
บุราสิริ เกาะแก้ว
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,440,536
▲ 14%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
5
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,213,251
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 9425 โครงการ สำหรับทาวน์เฮ้าส์ในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง