เชียงใหม่
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ไทย
(มี ทาวน์เฮ้าส์ 1,289)
พระประโทน, เมืองนครปฐม, นครปฐม, ไทย
฿1,690,000
(฿14,200/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์วิลเลจ นครปฐม
สิ้นสุดการรอรอคอยกับรีโนเวทบ้าน พร้อมขาย - โทนสีที่เราเลือกทำ เป็นสีครีม และน้ำตาลอ่อน จะมีความ minimal and cozy style ทำให้บ้านน่าอยู่และดูสบายตา ชั้น2 ของบ้านมีระเบียง สุดเก๋ สามารถออกไปนั่งชิวชมวิว...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
บ้านร่มเย็น 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,690,000
(฿14,200/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านร่มเย็น 2
ขายบ้านทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น รีโนเวทแล้ว 16 ตรว. พื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ชุมชนร่มเย็น คลอง 2 ลำลูกกา ถนนเสมาฟ้าคราม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ครัว 1 ห้องรับแขกขนาดใหญ่ จอดรถในบ้านได้ 1 คัน หน้าบ้าน 1 คัน...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2537
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ทรัพย์มั่นคง 3
บางบ่อ, บางบ่อ, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,690,000
(฿23,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ทรัพย์มั่นคง 3
หากคุณกำลังมองหาบ้าน เพื่อเริ่มต้นสร้างครอบครัวเล็กๆ อยู่ด้วยกันที่นี่ พ่อ แม่ ลูก แถวบางบ่อ สมุทรปราการ
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2553
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เฟื่องฟ้า 17 เฟส 1 2 3
แพรกษาใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,690,000
(฿16,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เฟื่องฟ้า 17 เฟส 1 2 3
หมู่บ้าน เฟื่องฟ้า 17 เฟส 1 2 3 ถ.แพรกษา ขจรวิทย์ราคา พร้อมโอนบ้านติดถนนหลัก ทำเลดี อยู่ใกล้ 7-11 เข้า-ออกได้หลายทาง- ทาวเฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 16 ตรว.- 2 ห้องนอน- 2 ห้องน้ำ- 1 ครัว- 1 ห้อ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
104 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2563
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านร่มเย็น 5
บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,690,000
(฿22,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านร่มเย็น 5
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 76 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านร่มเย็น 5 บนทำเลของ บางชัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ไ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
76 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ดูรูปทั้งหมด
Newly Renovated Townhouse in Modern Style at Saothong, Lopburi
เขาพระงาม, เมืองลพบุรี, ลพบุรี, ไทย
฿1,690,000
(฿10,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน เขาพระงาม, ลพบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 164 ตรม. อยู่ในทำเล เขาพระงาม, ลพบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
164 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
Restaurant 51.93 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhome near the power plant, Hat Yai District, Songkhla Province.
ควนลัง, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿1,690,000
(฿10,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ควนลัง, สงขลา
ทาวโฮมน์ 2 ชั้น ใกล้ห้างโลตัส ใกล้ตลาดนัดควนลัง ใกล้ศูนย์ฟอร์ด ใกล้โรงไฟฟ้า อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ มีที่จอดรถ มีห้องโถงตรงกลาง กว้างสามารถต่อเติมเป็น 3 ห้องนอนได้ ฟรีค่าโอน ฟรีค่าจดจำนอ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านแอร์วิลล่า
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,690,000
(฿26,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านแอร์วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 64 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านแอร์วิลล่า บนทำเลของ คูคต, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Ready to move in house, Tha Sae Road, Khlong U Taphao Subdistrict, Hat Yai District, Songkhla Province
คลองอู่ตะเภา, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿1,690,000
(฿15,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน คลองอู่ตะเภา, สงขลา
ราคา 1.69 ล้านบาท เนื้อที่ยาวพิเศษ กว้าง 4.5ม. / ยาว 25ม. 112.5 ตรม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น จอดรถได้ 2-3คัน พื้นที่ซักล้าง ฟรี เฟอร์นิเ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
112.50 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2567
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
นันทนา การ์เด้น 1
บางรักน้อย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿1,699,000
(฿14,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ นันทนา การ์เด้น 1
ขายทาวเฮาส์ใกล้ท่าอิฐตกแต่งใหม่ 2ห้องนอน 2น้ำ 1ห้องครัว 18 วา พื้นปูแกรนิโต้ใหม่ ห้องน้ำปูกะเบื้องใหม่ หลังคาที่จอดรถ นัดชมได้(โทร ศูน แปด เก้า หก เจ็ด หนึ่ง สี่ สาม สาม หก ) ( 0 8 9 6 7 1 4 3 3...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
122 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 1.88 กม.
ชั้นลอย
สัตว์เลี้ยง : สุนัขเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ดิเอมเมอรัล พาร์ค 3
พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,699,000
(฿14,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ดิเอมเมอรัล พาร์ค 3
ขายหมู่บ้านดิเอมเมอรัลซอยกรมที่ดินบางบัวทองมาได้ หลังบ้านมีที่เหลือนั่งเล่นได้ 17 วา 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องครัว ห้องน้ำปูกะเบื้องใหม่หมด ราคา 1,699,000 บาทฟรีเฟอร์นิเจอร์ใหม่ครบฟรีแอร์ใหม่ 1 เครื่องโ...
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
122 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอกลดา
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,699,000
(฿12,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอกลดา
ขายทาวเฮาส์ถนนรัตนาธิเบศตกแต่งใหม่ (โทรศัพท์. ศูน แปด สาม ศูน หนึ่ง สี่ แปด เจ็ด เจ็ด แปด ) ติดต่อ( 0.8. 3.0. 1.4. 8.7. 7.8 ) .ขายทาวเฮาส์ถนนรัตนาธิเบศใกล้ไทรม้าท่าอิฐเดินมาขึ้นรถไฟฟ้าได้เ...
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
132 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 0.69 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สุนิสา คู้บอน
รามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,699,999
(฿17,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ สุนิสา คู้บอน
ขายบ้านทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านสุนิสา ซอยคู้บอน 6 แยก 2-1 แขวงรามอินทรา เขตคันนายาว กรุงเทพ 10230 (หน้าบ้านไม่ชนหน้าบ้านหลังอื่น) ใกล้สถานีรถไฟฟ้า(MRT สายสีชมพู): สถานีคู้บอน, สถานีรามอินทรา กม.9 ใ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 1.02 กม.
คลองถนน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,700,000
(฿21,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน คลองถนน, กรุงเทพมหานคร
ขายทาวน์เฮ้าส์อยู่ดอนเมือง มี 2 ชั้น 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ มีมุ้งลวด เหล็กดัด มีระเบียง หน้าบ้านกว้าง 4.5 เมตร จอดรถ ในบ้านได้ 1 คันและจอดหน้าบ้านได้อีก 1 คัน การเดินทางเข้า-ออก สะดวกได้หลายช่องทาง เนื้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
โรงพยาบาล 1.91 กม.
สร้างเสร็จ 2540
ดูรูปทั้งหมด
2-story townhouse, ready to move in. Near Muang Ngam Market, Songkhla Province
ม่วงงาม, สิงหนคร, สงขลา, ไทย
฿1,700,000
(฿14,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ม่วงงาม, สงขลา
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ตลาดม่วงงาม จ.สงขลา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ที่จอดรถ ฟรีแอร์ 2 ตัว สถานที่ใกล้เคียง หลังตลาดม่วงงาม ต.ม่วงงาม อ.สิงหนคร จ.สงขลา เซเว่น และโลตัส เอ็...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2566
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Si Racha
หนองขาม, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿1,700,000
(฿15,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน หนองขาม, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. อยู่ในทำเล หนองขาม, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2552 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ศูนย์การค้า 12.67 กม.
สร้างเสร็จ 2552
บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,700,000
(฿17,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ พัฒนาสิริ รามอินทรา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พัฒนาสิริ รามอินทรา บนทำเลของ บางชัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค....
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2548
วิวโล่งๆ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านร่มสุข 8
พลา, บ้านฉาง, ระยอง, ไทย
฿1,700,000
(฿17,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านร่มสุข 8
โครงการตั้งอยู่ใจกลางเมืองบ้านฉาง สิ่งอำนวยความสะดวกมีครบ 7-11 BigC ตลาดเช่า อาหารเย็น เดินทางไม่ถึง 200 เมตรมีครบทุกอย่าง
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สนามบิน 2.63 กม.
สร้างเสร็จ 2554
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Bedrooms Townhouse for Sale in Na Kluea
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿1,700,000
(฿71,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 24 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่รา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
24 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สถานีรถไฟ 0.99 กม.
สร้างเสร็จ 2566
ราคาคุ้มค่าที่สุด
แพรกษาใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,700,000
(฿19,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านธัญดา
ขายด่วน!!! หมู่บ้าน ธัญดา ต.แพรกษาใหม่ อ.เมือง จ.สมุทรปราการ ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 17.5 ตรว.สถานที่อำนวยความสะดวกใกล้เคียง นิคมอุตสาหกรรมบางปู รร.ปทุมคงคา สมุทรปราการ รร.วัดคล...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2557
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿8,220/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿100/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านแก้วขวัญ 2
ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,700,000
(฿95,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านแก้วขวัญ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 18 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านแก้วขวัญ 2 บนทำเลของ ลำผักกูด, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
18 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale next to Thetsaban 1 Road
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
หนองแค, หนองแค, สระบุรี, ไทย
฿1,700,000
(฿21,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน หนองแค, สระบุรี
ขายบ้านพร้อมอยู่ ติดถนนเทศบาล 1 หนองแค สระบุรี บ้านชั้นเดียว เนื้อที่ 36 ตรว. หน้าบ้านติดถนนเทศบาล 1 อยู่ตรงข้ามร้านอาหารลมโชย ด้านหลังติดเทศบาลหนองแค ทำเลดีอยู่ใกล้เซเว่น ใกล้โลตัส ห่างจาก ถ.เลียบคลอ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บุศรินทร์ แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ พาร์ค
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หนองจ๊อม, สันทราย, เชียงใหม่, ไทย
฿1,700,000
(฿14,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บุศรินทร์ แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ พาร์ค
ขายพร้อมผู้เช่า บุศรินทร์ สันทราย ซอย 8 ขายบ้านบุศรินทร์ แลนด์แอนด์เฮ้าส์ สันทราย ซอย 8 พื้นที่ 36 ตารางวา /ขายพร้อมผู้เช่า (เดือนละ 7,000 บาท) รีโนเวตแล้วบางส่วน เจ้าของขายเอง 081-8682358
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวภูเขา
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านกรุงไทย ชลบุรี
นาป่า, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿1,700,000
(฿5,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านกรุงไทย ชลบุรี
ขายทาวน์เฮ้าส์ ห้องมุม 2 ชั้น 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ต่อเติมชั้น 2 ขายตามสภาพ อยู่หมู่บ้านกรุงไทย นาป่า ต.พนัสนิคม บ้านบึง จ.ชลบุรี
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2553
เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿1,700,000
(฿17,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน เนินพระ, ระยอง
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 2 ห้องนอน 2 ห้องนั้า อำเภอเมืองระยอง จังหวัดระยอง 21000 ติดถนนสุขุมวิท หลังธนาคารออกสินสาขาเนินพระ. Location: ใกล้ห้างแหลมทอง ใจกลางเมืองระยอง สายล่าง ตลาดหมอสาโรจน์ เดินทา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ชายหาด 4.68 กม.
บางสมัคร, บางปะกง, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿1,700,000
(฿47,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางสมัคร, ฉะเชิงเทรา
เข้าออกสะดวก ติดกับบางนาตราด ถนนคนเดิน ตรงท็อป ซุปเปอร์มาร์เก็ต โลตัส บิ๊กซี ตลาดโรงสี
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
36 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2556
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,700,000
(฿17,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านบัวทอง
ใกล้เซ็นทรัลเวสท์เกต ติดสถานีรถไฟฟ้าสายสีม่วง สถานีคลองบางไผ่ ต้นสายรถตู้ มีรถเมล์ผ่านหน้าหมู่บ้านหลายสาย สามารถเข้าออกได้หลายเส้นทาง ใกล้โรงเรียน กสิณธรเซนต์ปีเตอร์ ตลาด บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางใหญ่ เซ็...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 1.07 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-story house for sale, corner house, 23 sq m., Phetkasem 69, Nong Khaem, ready to move in.
หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,700,000
(฿8,680/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน หนองแขม, กรุงเทพมหานคร
ขายบ้าน 2ชั้น หลังมุม 23ตรว. เพชรเกษม 69 หนองแขม พร้อมเข้าอยู่ 100%ราคาขาย 1.7 ล้านบาท / Tel. 096-001-9128หมู่บ้านพฤกษาการ์เด้นโฮมขนาด 23 ตารางวา / พื้นที่ใช้สอย 192 ตรม.หน้ากว้าง 6 เมตร ลึก 16 เมตร2...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
197 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
Below Market Price by 700,000+ THB! Townhouse in Songprapha
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,700,000
(฿19,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน สีกัน, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. อยู่ในทำเล สีกัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,700,000 (฿18,889/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse near to MRT Klong Bang Phai for Sale
พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,700,000
(฿26,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน พิมลราช, นนทบุรี
ใกล้MRTคลองบ้านไผ่
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 7.15 กม.
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
12
13
14
...
43
361 - 390 จาก 1,289 ยูนิต
ไทย
ดูทาวน์เฮ้าส์เพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 299 ยูนิต
ราคา: ฿703K - ฿12.6B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 213 ยูนิต
ราคา: ฿2.4M - ฿23.6M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 176 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿10.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 164 ยูนิต
ราคา: ฿1.36M - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 118 ยูนิต
ราคา: ฿594K - ฿5.23M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 102 ยูนิต
ราคา: ฿996K - ฿7.64M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 82 ยูนิต
ราคา: ฿604K - ฿12.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 52 ยูนิต
ราคา: ฿755K - ฿13.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สงขลา
มี 34 ยูนิต
ราคา: ฿1.46M - ฿10.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 26 ยูนิต
ราคา: ฿855K - ฿5.63M
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,907,476
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿603,613,982
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
3
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿6,036,140
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
บุราสิริ เกาะแก้ว
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,440,536
▲ 14%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
5
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,213,251
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 9425 โครงการ สำหรับทาวน์เฮ้าส์ในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง