เชียงใหม่
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ไทย
(มี ทาวน์เฮ้าส์ 1,291)
ดูรูปทั้งหมด
2 Bedroom Townhouse For Sale in Nonthaburi
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿1,530,000
(฿16,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางกระสอ, นนทบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 94 ตรม. อยู่ในทำเล บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2536 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
94 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2536
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านอรุณนิเวศน์
คลองถนน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,550,000
(฿13,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านอรุณนิเวศน์
ม.อรุณนิเวศน์ ซอย 10 พื้นที่ 20 ตารางวามี 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัวของแถมในตัวบ้านต่อเติมครัวหลังบ้านและเคาน์เตอร์ครัวต่อเติมหลังคาและปูกระเบื้องโรงจอดรถหน้าบ้านแอร์ 18,000 BTU 1 ตัว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
กำลังก่อสร้าง
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Minimal Townhome for Sale in Tiwanon Nonthaburi
บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿1,550,000
(฿24,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บ้านใหม่, นนทบุรี
ขายทาวน์โฮมมินิมอล 2 ช้้น แต่งสวยเหมือนใหม่ ตั้งอยู่ที่ ถนนติวานนท์ ห่างจากสี่แยกสวนสมเด็จ 2 กิโลเมตร 2 นอน 2ห้องน้ำ - ต่อเติมครบทุกฟังก์ชั่น เค้าเตอร์ครัว ลานซักผ้า ที่ตากผ้า - ระเบียงอเ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ศูนย์การค้า 2.67 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปวริศา พระราม2 ยกกระบัตร
ยกกระบัตร, บ้านแพ้ว, สมุทรสาคร, ไทย
฿1,550,000
(฿30,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านปวริศา พระราม2 ยกกระบัตร
ม.ปวริศา พระราม 2 ยกกระบัตร สมุทรสาคร ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 1 ชั้น เนื้อที่ 22.80 ตร.ว ทำเลดี พร้อมอยู่ บ้านแพ้ว มหาชัยพิกัด : 13.54488530,100.11655242ที่ตั้ง : ถนน พระราม 2 ยกกระบัตร-วัดหลักสี่ ตำบล ยก...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
51 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale, Lam Luk Ka, Khlong 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,550,000
(฿19,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านแอร์วิลล่า ลำลูกกา คลอง2 ปทุมธานี ใกล้รถไฟฟ้าBTSสถานีคูคต ที่ตั้ง 5/162 ต.คูคต อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี -พื้นที่ 16ตรว. -2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ที่จอดรถ -รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง -เดินสายไฟ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2566
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent Sale, Wiwat Home Village, Bang Pu 40
บางเมือง, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,550,000
(฿21,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางเมือง, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 72 ตรม. อยู่ในทำเล บางเมือง, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,550,000 (฿21,528/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ที่จอดรถ
ไทยหรือบาหลีแบบดั้งเดิม
ครัว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พงษ์ศิริชัย 4 เพชรเกษม 81
หนองค้างพลู, หนองแขม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,550,000
(฿14,200/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ พงษ์ศิริชัย 4 เพชรเกษม 81
ซ.หมู่บ้านพงษ์ศิริชัย4 ถ.มาเจริญ เพชรเกษม 81 แยก 29 แขวงหนองค้างพลู เขตหนองแขม ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 16 ตร.ว. เนื้อที่ใช้สอย 110 ตารางเมตร - 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - ชั้น 2...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลัดดาวิน บ่อวิน
บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿1,550,000
(฿21,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ลัดดาวิน บ่อวิน
👉🏻 รายละเอียด🔹 พื้นที่ 18 ตารางวา🔹 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ🔹 ครัวต่อเติมแล้ว🔹 ที่จอดรถต่อเติมหลังคาแล้ว👉🏻 เฟอร์นิเจอร์และอื่นๆ◾️ แอร์ 2 เครื่อง◾️ เครื่องกรองน้ำ◾️ เครื่องทำน้ำอุ่น◾️ เหล็กดัด มุ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2558
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
ห้องน้ำ
ประมาณการค่าเช่า:
฿5,430/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Nong Chok
กระทุ่มราย, หนองจอก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,550,000
(฿22,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน กระทุ่มราย, กรุงเทพมหานคร
ขายทาวน์เฮ้าส์ ดีดีเฮ้าส์ อยู่วิทยา5 หนองจอก กทม. เข้า ม.บ้าน เลี้ยวขวา และเลี้ยวซ้าย ซอยแรก เข้าไปในซอยหลังก่อนสุดท้าย ซ้ายมือ 16 ตรว. 2 นอน 2 น้ำ 2ชั้น 1 จอดรถ 1 ครัว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 6.56 กม.
กระทุ่มราย, หนองจอก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,550,000
(฿7,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านจามจุรี
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น หมู่บ้านจามจุรี ด้านหลังเป็นพื้นที่โล่ง เพดานสูงโปรงโล่งสบาย ซอยสังฆสันติสุข 32 ห่างจากถนนใหญ่ประมาณ 100 ม. ใกล้กับ ร.ร. เซนต์เทเรซาฟรีค่าธรรมเนียมการโอน เนื...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
บ้านร่มเงาไม้
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,550,000
(฿11,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านร่มเงาไม้
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 136 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านร่มเงาไม้ บนทำเลของ บางบัวทอง, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
136 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 4.28 กม.
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านกานต์มณี
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,550,000
(฿11,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านกานต์มณี
บ้านทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ด้านหน้าบ้านเห็นวิวทะเลสาบ ติดถนนเมนไม่เข้าซอย. ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง บางใหญ่ และติดต้นสายรถเมย์สาย ปอ.5162 ห้องนอน . 2 ห้องน้ำ. ปั๊มน้ำ . ครัวบิวอิ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 4.28 กม.
สร้างเสร็จ 2513
วิวทะเลสาป
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful House For Sale and Rent In Muang Chonburi
บ้านสวน, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿1,550,000
(฿17,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บ้านสวน, พัทยา
ขายทาวน์เฮ้าส์2ชั้นกลางใจเมืองบ้านสวน ซ9บ้านหลังริมจอดรถได้หลายคันหน้าบ้านกว้าง5เมตรบ้านพร้อมอยุ่ บ้านเข้าออกได้หลายทางใก้ล รพ ชลบุรี สมิทติเวท เอกชล ใกล้ห้าง โลตัส เซ็นทรัล บิ๊กซี ใกล้นิคมอมตะนครเพีย...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ท่าเทียบเรือ 21.83 กม.
สร้างเสร็จ 2552
วิวสวน
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful House for Sale Bang Bua Thong Nonthaburi
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,550,000
(฿24,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางบัวทอง, นนทบุรี
ทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น เนื้อที่ 16 ตรว. 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องครัว จอดรถได้ ขึ้นอยู่กับอายุลูกค้านะคับ สถานที่ใกล้เคียง - BigC บางใหญ่ - เซ็นทรัลเวสเกต - โรงเรียนไทรน้อ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 3.72 กม.
หน้าเมือง, เมืองราชบุรี, ราชบุรี, ไทย
฿1,550,000
(฿17,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน หน้าเมือง, ราชบุรี
ทาวน์เฮ้าส์ชุมชนสมบูรณ์กุล ข้างเทศบาลเมืองราชบุรี เงียบสงบ ปลอดภัย 17 ตรว. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ แอร์ 2 ตัว (ชั้นล่างและห้องนอน) เครื่องทำน้ำอุ่น จานดาวเทียม ชั้นล่างกั้นห้อง พื้นชั้นล่างหินขัด พื่นชั้น...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
BTS 63.61 กม.
หนองซ้ำซาก, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
฿1,550,000
(฿13,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านคู่ขวัญ
ขายทาว์นเฮ้าส์ 2 ชั้น 16 ตรว. หมู่บ้านคู่ขวัญ ถนนวิฑูรย์ดำริ ซ.9 รีโนเวทใหม่เปลี่ยนสุขภัณฑ์ ทาสีใหม่หมด ใกล้เทศบาลและตลาดเพียง 1กม. ห่างจากถนนหน้าหมู่บ้าน70 เมตร
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2540
ทับมา, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿1,550,000
(฿16,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ วานา วิลล์
ขายทาวเฮ้าชั้นเดียว ซ.8 ม.วนาวิลล์ หลังมุมท้ายซอย ขนาด 31 ตรว.-หลังเซ็นทรัล ระยอง-แมคโคร 400 ม. อยู่ด้านหลังตลาดน้ำเกาะกลอย 2นอน 1 น้ำ
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
95 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2548
วิวสวน
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿5,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เซนสิริ ทาว์น แหลมกระบัง
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ทุ่งสุขลา, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿1,550,000
฿1,590,000
(฿16,200/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เซนสิริ ทาว์น แหลมกระบัง
ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านเซนสิริทาวน์ 2 แยกเจ สัตหีบ พื้นที่ 24.2 ตร.วา ต่อเติมหน้าบ้านมีหลังคา ปูกระเบื้อง มีที่จอดรถ 1 คัน ต่อเติมหลังบ้านปูพื้นกระเบื้อง มีแอร์ 1 ห้องนอน มีเครื่องทำน้ำอุ่น 1 เครื่อง...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2555
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouses starting ready to close the case!!
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿1,564,500
(฿19,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี
ขายด่วน!!!!จองก่อนมีสิทธิ์ก่อน แถมฟรี มิเตอร์น้ำ-ไฟฟ้า-ค่าโอนกรรมสิทธิ์-ค่าส่วนกลางตลอดชีพ-ฟรีกำจัดปลวก แมลงมูลค่า 25,000บ.
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2560
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
ดูรูปทั้งหมด
พาร์โก้ แลนด์
มาบตาพุด, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿1,590,000
(฿18,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ พาร์โก้ แลนด์
❤❤ ขายบ้าน บ้านทาวน์โฮม หมู่บ้าน ระยอง มาบตาพุด Parcoland ❤❤ #ใกล้เมือง มาบตาพุด ถนนเนินพยอม หาไม่ได้อีกแล้ว บ้าน ทำเลดี ใกล้ห้างสรรพสินค้า สะดวก สบาย กว้างขวาง เหมาะสำหรับเป็นที่อยู่อาศัยสร้างบ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
87.20 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿578/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ช. รุ่งเรือง 6
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,590,000
(฿16,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ช. รุ่งเรือง 6
ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้าน ช. รุ่งเรือง 6 พื้นที่ 18 ตรว.ราคา 1.59 ล้านบาทสนใจนัดดูบ้าน 0630385945
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 3.2 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อู่ทองเพลส โครงการ 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,590,000
(฿16,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ อู่ทองเพลส โครงการ 2
หมู่บ้านอู่ทองเพลส2 (หลังริม มินิมอล)(ลำลูกกา-คลอง3) บ้านเลขที่ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้นหลังมุม เนื้อที่ 16 ตรว.2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องรับแขก โปรโมชั่นหลังนี้:ฟรี : เงินดาวน์ฟรี : ค่าโอนกรรมสิท...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้าน ธารารินทร์
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,590,000
(฿17,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน ธารารินทร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้าน ธารารินทร์ บนทำเลของ ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้า...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,590,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน
ขายทาว์นโฮมในตัวเมืองหัวหินราคาถูก ปรับปรุงใหม่ทั้งหมด
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2568
หนองจ๊อม, สันทราย, เชียงใหม่, ไทย
฿1,590,000
(฿11,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บุศรินทร์ แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ พาร์ค
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น แถมฟรีเฟอร์นิเจอร์ พร้อมเข้าอยู่ โครงการน่าอยู่ เดินทางสะดวก ไปไหนมาไหนง่ายดาย หมู่บ้าน บุศรินทร์ แลนด์แอนด์เฮ้าส์ - เป็นทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น พื้นที่กว้าง 18 ตารางวา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวสวน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿100/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
กรีนการ์เด้นโฮม คลอง 11
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,590,000
(฿13,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ กรีนการ์เด้นโฮม คลอง 11
ติดต่อ :คุณอุ๊ 083-536-9897/020-777-054 LINE OA : @jjinfinity (มี @ ข้างหน้า) เว็บไซต์ : www.jjinfinityproperty.com 1 ชื่อโครงการ : กรีนการ์เด้นโฮม โครงการ 8 ที่ตั้ง : ถนนรังสิต-นครนายก&n...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ร่มทิพย์ ปาร์ค
บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,590,000
(฿15,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ร่มทิพย์ ปาร์ค
ขายบ้านทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านร่มทิพวิลเลจ ซ.หทัยราษฎร์ 33 ถนนหทัยราษฎร์ เขตคลองสามวา กรุงเทพ ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 2 นอน 2 น้ำ 1ครัว 1ห้องรับแขก 16 ตร.ว.รีโนเวทใหม่ สไตล์รีสอร์ท หน้าบ้านหันไปท...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
102 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 4.64 กม.
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,590,000
(฿22,200/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน ปาริชาต
พื้นที่ทั้งหมด 18 ตารางวา - 2 ห้องนอน - 2 ห้องน้ำ - 1 ห้องครัว - 1 ห้องรับแขก พิเศษสุด: - ต่อเติมใหม่จากหลังคาถึงพื้นทั้งหลัง - ทาสีใหม่สดใสทั้งบ้าน - พื้นกระเบื้องสวยงามทั่วบ้าน - ที่จอดรถในบ้านสะดวก...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ชานบ้าน
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Selling below cost, Baan Klang Wiang-Tha Sai, Chiang Rai, is a model home.
ท่าสาย, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿1,590,000
(฿11,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ท่าสาย, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าสาย, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ ได้ที่ราค...
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2562
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านดีบางโทรัด
บางโทรัด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿1,590,000
(฿16,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านดีบางโทรัด
ขายบ้านด่วนโครงการบ้านดี บางโทรัด ราคาพิเศษ 1.59 ลบ. พร้อมของแถมหลายรายการ ** เจ้าของขายเองค่ะ ** - หมู่บ้าน : D Land บางโทรัด - เนื้อที่ดิน : 17.5 ตรว. (พื้นที่ใช...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2556
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ประมาณการค่าเช่า:
฿6,910/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿499/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
9
10
11
...
44
271 - 300 จาก 1,291 ยูนิต
ไทย
ดูทาวน์เฮ้าส์เพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 299 ยูนิต
ราคา: ฿703K - ฿12.6B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 213 ยูนิต
ราคา: ฿2.4M - ฿23.6M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี